Main Menu

2T พิจิตร ใจ รัก แต่ ยัง ไม่ มี รถ ขี่ เรย

เริ่มโดย artzacom88, พฤศจิกายน 10, 2013, 11:40:02 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

seacrab

คลิกดูแล้วคุณอาจเปลี่ยนใจจากเดิม  
รับสร้างชุดสี http://www.2strokeclub.com/smf/index.php?topic=27915.3900

artzacom88

อ้างจาก: krrphichit เมื่อ พฤศจิกายน 13, 2013, 03:27:00 หลังเที่ยง
อ้างจาก: artzacom88 เมื่อ พฤศจิกายน 13, 2013, 02:40:18 หลังเที่ยง
อ้างจาก: super Tiger เมื่อ พฤศจิกายน 13, 2013, 09:34:40 ก่อนเที่ยง
หากสนใจตัวแรง แยกปลวกสูง มีเซอร์/k ssr2 / มีnsr และ nsr ตัวหายากอีกหนึ่ง เจ้าของออกไม่แพงและสภาพเดิมๆครับ

แล้วคงได้เจอกันครับ ผม อยู่หนองโสน ไปๆมาๆ พิจิตรโขทัย ยินดีที่ได้รู้จัก
ขอบ คุน ค๊าบบ ว่างๆๆ จะ เข้า ไป ชม สะ หน่อย ผม อยู่ ตะพานหิน เน้อ ฝาก เนื้อ ฝาก ตัว ด้วยย ฮ๋าาา
ตะพานหินแถวไหนครับ  ผมก็ตะพานหินขับ KR ดำ-ชมพู ล้อส้มๆแว๊นไปก็แว๊นมา
วันนี้ เหมือน เห็น แว๊บบ รถ สวย นะ ค๊าบ
ชื่อ อาท ค๊าบบ  อยุ่ พิจิตร ตะพานหิน ค๊าบบ ฝาก เนื้อ ฝาก ตัว ด้วย เน้อ

artzacom88

อ้างจาก: seacrab เมื่อ พฤศจิกายน 27, 2013, 12:00:01 หลังเที่ยง
เล่น 150 เลยครับ ออกทริปไกล ไม่เหนื่อย
ก่อ อย่า ได้ นะ ไม่ มี ปัญญา แต่ง อ่า ค๊าบ TT
ชื่อ อาท ค๊าบบ  อยุ่ พิจิตร ตะพานหิน ค๊าบบ ฝาก เนื้อ ฝาก ตัว ด้วย เน้อ

mai1111

อ้างจาก: super Tiger เมื่อ พฤศจิกายน 13, 2013, 09:34:40 ก่อนเที่ยง
หากสนใจตัวแรง แยกปลวกสูง มีเซอร์/k ssr2 / มีnsr และ nsr ตัวหายากอีกหนึ่ง เจ้าของออกไม่แพงและสภาพเดิมๆครับ

แล้วคงได้เจอกันครับ ผม อยู่หนองโสน ไปๆมาๆ พิจิตรโขทัย ยินดีที่ได้รู้จัก

เอา tzm  ไปเทรินได้ไหม  อยากเปลี่ยนเปน คาวา

super Tiger

พิจิตร ลองๆนัดกันสักครั้งดีใหม บอกด้วยนะครับ

ม้าพยศ แห่งยุคที่ถูกลืม บัดนี้เหล่าเทพ 150 จะกลับฟื้นคืนชีพ อีกครั้ง
ให้เด็กแว๊นซ์รุ่นหลัง ได้รู้ว่าใครคือ เทพแห่งท้องถนนตัวจริง
ข้าขอ พลังออโต้ลูป จงสถิตแด่ข้า และ อาชาคู่ใจ

The Mach Team

นาย อ้น ศรีมงคลปทุม 0867711817               
THE MACH THE RIDE ON ROAD

krai2509

ช่วยหาอีกหนึ่งเสียงครับจะได้มีแนวร่วม...

มันอยู่ที่ใจไม่ใช่วัย...!!!

artzacom88

ขอบคุณ ครับบ ตอบนี้ ได้ แล้ว คับ

มีช่างใหนแถวใหน ทำรถดีๆๆ หาเวลา ไป นั่ง คุย กัน ดี กว่า คับ 

OAT_KR150

โอ๊ต ตะพานหิน พิจิตรคับ ฝากเนื้อฝากตัวด้วยครับ เล่นไม่ค่อยเป็น พิมถูกช่องรึป่าวไม่แน่ใจนะครับ ขอโทดทีครับ  [/color]

หัดเล่นใหม่ ช่วยชี้แนะ ให้ด้วยครับพี่ๆ