Main Menu

หายางที่เหมาะกับแม็ก ls หน่อยคับ

เริ่มโดย kang-wingman, พฤศจิกายน 06, 2013, 01:48:12 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

kang-wingman

ผมจะหายางขนาดไหนมาใส่ดีคับ ซื้อแม็กls มาแปลงใส่เคอาร์ หน้าหลังเลย อยากจะถามพี่ๆๆว่า ยางขนาดไหนถึงจะเหมาะ ส่วนใหญ่พี่ๆๆ  ใส่เบอร์ไหนบ้างตับ

armforspeed

ชีวิตน่ะอะไรที่ทำแล้วมี "ความสุข" ก็ทำไป

ไม่ต้องสนว่าใครจะ "เข้าใจ" หรือ "ไม่เข้าใจ"

เพราะมัน "เป็นไปไม่ได้" ที่จะหวังให้ทุกคนมา "เข้าใจ" เราไปซะหมด ...!!!

++ สนุกกับสิ่งที่เราเป็นและทำก็พอ ++ ^_____^

>> Madcat Madlove / ตุ๊กตาไล่ฝน <<

lloudo_naja

ที่ผมเคยใส่ หลัง 100/80 หน้า 90/80 ครับ แต่ตอนนี้ผมไป ล้อโต กว่านั้นแล้ว ครับ
"Be it love Club"
By 2strokeclub.com
คน 2T ชื่อนี้ดีจริงๆ  
ทั้งเเรงวิ่งเร็วรอบได้ชอบจัย
ตบเกียร์2 น้องเกียร์3 ได้เมื่อไหร่ 
น้องบอกไม่เร็วเกินไปหายจัยไม่ทัน 

โดย ช่างโก้ นครชัย  "Be it love Club"

aoaaued

ลองตามท่านข้างบนว่ามา ชอบไม่ชอบ อยู่ที่เจ้าของ เพราะยางต่างยี่ฮ่อกัน เบอร์เดียวกันขนาดยังไม่เท่ากันเลยครับ