Main Menu

แผงคอบน TZR ใส่กับ TZM ได้มั้ยครับ

เริ่มโดย GENIUS, ตุลาคม 16, 2013, 01:24:55 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

GENIUS

ตามนั้น

ใครพอทราบหรือเคยลองมั้งมั้ยครับ

ว่าสองรุ่นนี้แผงคอบนสามารถนำมาเปลี่ยนใส่แทนกันได้พอดีเป๊ะเลยหรือเปล่า

:'(

JO

เมื่อก่อนตอนTZM ดังๆ เห็นเอามายำใหญ่ใส่VR/TZR กันเยอะแยะ ไม่ได้ถามว่าแปลงป่าว โดยส่วนตัวว่าน่าจะพอดีครับ

~{ Eak_ThaPra }~

ใส่กันได้เลยครับ เอาแฮนมาด้วยนะครับ
ท่อ PDK / ปลาย TSUKIGI / อะไหล่ท่อ PDK
www.2strokeclub.com/smf/index.php/topic,107473

www.facebook.com/Eak.Thaphra

นายศุภกร เลาหโรจน์กุล ธ. กรุงไทย  070-0-06906-2

Hunterzero

ฅนดี ไร้ที่ฝัง ก็มีคนสรรเสริญ
Heart Under Blade

ปลาท้องป่อง

เท่ากันเลยครับ เคยเอาเทียบกันอยู่
เมธา จงประเสริฐกุล ลาดพร้าว กทม. 10240

เเก้ปัญหาคันสตาร์ทหลวม เบื้องต้น http://www.2strokeclub.com/smf/index.php?topic=86515.0

dinovanz...

ผมกำลังคิดว่าจะเอาของTZMมาใส่TZRอยู่พอดีเลย..... :(
รถโรงเรียน

aoaaued

@@TaJung@@

จรุง นามสถิตพงษ์
309/1 หมู่ 8 ถ.เหล่านาดี ต.เมืองเก่า
อ.เมือง จ.ขอนแก่น 40000

บัญชี ธ.กสิกรไทย 491-2-20805-8

รถเก่าๆ...คนขี่แก่ๆ...

*นักการภารโรง*..TZ..

หมูกับหมู คือสุกร
วัวกับวัว คือโค
ควายกับควาย คือกระบือ
หมากับหมา คือสุนัข
ตัวเงินกับตัวทอง คือตัวเหี้ย
แล้วถ้าเด็กเลี้ยงแกะ กับคนหูเบามาเจอกัน มันคืออะไร..
ก็แค่...ฝนตกขี้หมูไหล  คน(จังไร)มาเจอกัน..
ทำไมคนโบราณ  ชอบเอาพวก(สัตว์) มาเปรียบเทียบกับคน..จัง

ก็แค่คติธรรม...