Main Menu

ขอถามราคาหน่อยนะครับ

เริ่มโดย ip-man, ตุลาคม 14, 2013, 04:57:14 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ip-man

พอดีไปได้  zx จากพี่เขามาคัน พี่เขาใส่ล้อและยาง นินจา 250  มา แต่ผมรู้สึกว่าอยากใส่ยางเดิมมากกว่า เพราะเดิมๆผมก็แบนไม่หมดแล้ว  เลยอยากจะขายล้อพร้อมยางชุดนี้ แต่ยังไม่กล้าลงขายเพราะไม่รู้ว่าเขาขายกันที่เท่าไหร่ การแพ็คของก็ยาก เลยอยากถามสมาชิกในนี้ว่า  ล้อยางนินจาชุดนี้แปลงแล้วเขาขายกันที่เท่าไหร่ครับ  มียางใหม่ๆ ล้อไม่ดุ้ง จานดิสหน้าหลัง ดุมเสตอร์ รวมทั้งหมดเลย  ถ้าถูกมากไม่คุ้มกับการหาแม็กซ์ยางเดิมผมจะได้เก็บไว้ 

:o :o

THANACHOT

ราคาผมก็ไม่ค่อยรู้แต่ถ้าอยากได้ล้อเดิมลองหาแลกกับเพื่อนสมาชิกดูสิคับ ส่วนต่างก็ค่อยคุยกัน

aoaaued

ดูจากรูปก็สวยดีนะ ส่วนราคาขายผมไม่รู้ แต่คงหลายพันอยู่  ล้อใหญ่ๆแบบนี้ก็ดีในการทรงตัว ถึงมันจะกินน้ำมันมากขึ้นและอืดอาดขึ้นบ้างแต่ว่าจะได้อารมณ์การขับขี่ที่ดีครับ

Hunterzero

ผมเหมือนตาฝาดๆ RZ125 ตัวหม้อน้ำหรือเปล่าครับ  อยากเห็นเต็มๆอ่า

ฅนดี ไร้ที่ฝัง ก็มีคนสรรเสริญ
Heart Under Blade

ip-man

ขอบคุณทุกคำตอบครับ  สนใจจะแลกล้อกับพี่เขาอยู่     ท่านฮันเตอร์ซีโร่ ใช่แล้วครับ  RZ  125  เดี๋ยวบ่ายๆจะลงรูปให้ดูนะครับ

suphachai

เบอร์ติดต่อและไลน์ ID : 0903095133

auttayoot

นาย อรรถยุทธ นิลจันทร์ ธ.กรุงไทย  สาขาแจ้งวัฒนะ 096-0-18879-7 ออมทรัพย์

ip-man

ขอบคุณครับ  รถในตำนวนที่แทบไม่เหลือในเมืองไทยแล้ว หายากกว่า R 1  อีก สมัยก่อนยามาฮ่านำเข้ามาจากญฯี่ปุ่นทั้งคันเพื่อสยบ ar 125  แต่ไม่เป็นที่นิยมเพราะราคาแพงมาก แพงกว่า เออาร์เป็นหมื่น ในสมัยก่อนถือว่าเยอะมาก  เมื่อยามาฮ่ามีวีอาร์มา มันจึงหายไปจากวงการ มีล้อหน้าบ้างถังบ้างอยู่ตามร้านขายของเก่าแปลงไปเป็นสามล้อ ซาเล้ง ที่เป็นคันแบบนี้ผมไม่เคยเจอเลยนะ

Hunterzero

หล่อๆ อิอิ  โช้คหลังยัดแบบDT125แน่เลยโช้คซ้อนอยู่ในโครง

ฅนดี ไร้ที่ฝัง ก็มีคนสรรเสริญ
Heart Under Blade