Main Menu

แก้ไขหัวข้อไม่ได้

เริ่มโดย armforspeed, กันยายน 27, 2013, 08:52:48 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

armforspeed

ผมแก้ไขกระทู้ไม่ได้อ่ะครับ
แบบว่า ต้องการ แก้ไข ข้อความ ภาพ เช่น แก้ว่าขายแล้ว หรือปรับราคา หรือเปลี่ยนชื่อกระทู้
ปล.อยากให้มาอยู่หน้า 1 เหมือนเดิม ขอบคุณครับ
ชีวิตน่ะอะไรที่ทำแล้วมี "ความสุข" ก็ทำไป

ไม่ต้องสนว่าใครจะ "เข้าใจ" หรือ "ไม่เข้าใจ"

เพราะมัน "เป็นไปไม่ได้" ที่จะหวังให้ทุกคนมา "เข้าใจ" เราไปซะหมด ...!!!

++ สนุกกับสิ่งที่เราเป็นและทำก็พอ ++ ^_____^

>> Madcat Madlove / ตุ๊กตาไล่ฝน <<

~{ Eak_ThaPra }~

อ้างจาก: armforspeed เมื่อ กันยายน 27, 2013, 08:52:48 ก่อนเที่ยง
แบบว่า ต้องการ แก้ไข ข้อความ ภาพ เช่น แก้ว่าขายแล้ว หรือปรับราคา หรือเปลี่ยนชื่อกระทู้
ปล.อยากให้มาอยู่หน้า 1 เหมือนเดิม ขอบคุณครับ

แนะนำแบบสั้นๆนะครับ ล๊อคกระทู้ที่เราต้องการแก้ไข แล้วไปตั้งกระทู้ขายให้ดีกว่าครับ

ก่อนล๊อคกระทู้เก่า ช่วยแจ้งให้ทราบถึงความต้องการของท่านไว้ด้วยนะครับ ทางทีมงานของเว็บจะได้เข้าใจครับ
ท่อ PDK / ปลาย TSUKIGI / อะไหล่ท่อ PDK
www.2strokeclub.com/smf/index.php/topic,107473

www.facebook.com/Eak.Thaphra

นายศุภกร เลาหโรจน์กุล ธ. กรุงไทย  070-0-06906-2

~{ Eak_ThaPra }~

อ้างจาก: armforspeed เมื่อ กันยายน 27, 2013, 08:52:48 ก่อนเที่ยง

การแก้ไขข้อมูลการขาย ไม่ได้นั้น เป็นการป้องกันการแก้ไขเกี่ยวกับการขายที่ส่อไปทางทุจริต  บิดเบียน ที่จะทำให้เกิดปัญหาต่อผู้ซื้อ

ทางเว็บจึงป้องกันไม่ให้มีการแก้ไขข้อมมูลการขายครับ
ท่อ PDK / ปลาย TSUKIGI / อะไหล่ท่อ PDK
www.2strokeclub.com/smf/index.php/topic,107473

www.facebook.com/Eak.Thaphra

นายศุภกร เลาหโรจน์กุล ธ. กรุงไทย  070-0-06906-2

armforspeed

ชีวิตน่ะอะไรที่ทำแล้วมี "ความสุข" ก็ทำไป

ไม่ต้องสนว่าใครจะ "เข้าใจ" หรือ "ไม่เข้าใจ"

เพราะมัน "เป็นไปไม่ได้" ที่จะหวังให้ทุกคนมา "เข้าใจ" เราไปซะหมด ...!!!

++ สนุกกับสิ่งที่เราเป็นและทำก็พอ ++ ^_____^

>> Madcat Madlove / ตุ๊กตาไล่ฝน <<