Main Menu

หาอะใหล่เดิมtzrหน่อยครับ

เริ่มโดย aekjung abk, กันยายน 26, 2013, 01:13:13 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

aekjung abk

หน้ากากหน้า  บังไมล์    สวิตซ้าย-ขวา  แฮนด์ กระจกเดิม  ใส้ท่อเดิม  ขาตั้งข้างเดิม บังโซ่  ได้ที่ไหนครับ  หรือมีพี่ๆคนไหนไม่ไช่เอามาขายไห้ผมก็ได้นะครับ   อยากทำรถไห้สวยๆเดิมๆครับ  

แค่ใจรักไม่มีอะไรมาก

Nont_TZ

หาในนี้แหละคับ หน้าซื้อ-ขาย ค่อยๆหาเด๋วก็เจอ

ใหม่จังพ่อ มีหนูอ่ะป่ะ

*นักการภารโรง*..TZ..

ติคต่อ ท่านโย TZ38 และ ท่านกุ้ง จรัญ 35  รับรอง...อันไหนที่อยากได้  เตรียมเงินไว้รอได้...555
หมูกับหมู คือสุกร
วัวกับวัว คือโค
ควายกับควาย คือกระบือ
หมากับหมา คือสุนัข
ตัวเงินกับตัวทอง คือตัวเหี้ย
แล้วถ้าเด็กเลี้ยงแกะ กับคนหูเบามาเจอกัน มันคืออะไร..
ก็แค่...ฝนตกขี้หมูไหล  คน(จังไร)มาเจอกัน..
ทำไมคนโบราณ  ชอบเอาพวก(สัตว์) มาเปรียบเทียบกับคน..จัง

ก็แค่คติธรรม...

aekjung abk

ขอบคุณทุกคำตอบครับ  ตอนนี้รถขายไห้เพื่อนไปแล้ว เพราะคำว่าเพื่อนจริงๆ

*นักการภารโรง*..TZ..

หมูกับหมู คือสุกร
วัวกับวัว คือโค
ควายกับควาย คือกระบือ
หมากับหมา คือสุนัข
ตัวเงินกับตัวทอง คือตัวเหี้ย
แล้วถ้าเด็กเลี้ยงแกะ กับคนหูเบามาเจอกัน มันคืออะไร..
ก็แค่...ฝนตกขี้หมูไหล  คน(จังไร)มาเจอกัน..
ทำไมคนโบราณ  ชอบเอาพวก(สัตว์) มาเปรียบเทียบกับคน..จัง

ก็แค่คติธรรม...

สุดยอด

OZA

:)อ้าววว ขายฝันได้งัย..เสียดายตายเลยครับ

Vilator

สองผู้เฒ่า  TZ ออกทริปทั่วไทย ตามล่าฝันไม่หยุดนิ่ง

aekjung abk

พอดีเพื่อนไม่มีรถไช้ครับ และต้องส่งคนไนบ้านไปทำงานไปโรงเรียน  เลยมาขอรับไปดูแลต่อ แต่อะใหล่ก็ยังหาอยู่นะครับ    ตอนนี้ก็ได้ฝันเล็กมาแทนฝันใหญ่ครับ 

vitz

เจ้าของกระทู้ เหมือนเห็นในพันทิพเลยน่ะครับ
ธ กรุงไทย สาขาย่อยเซ็นทรัลสุราษฎร์ธานี
9812641912  วิทยา ใจรังษี  48 ม 9 ต ปากแพรก อ ดอนสัก จ สุราษฎร์ธานี 84340  โทร 0853655506
Lineผมคือ ออโต้คาร์แคร์  ครับ

KENG_TZ

อ้าว..!!จะรอชมในบอร์สักหน่อย ขายซะแว้วหรอครับ..555++....

***((...Club ใจง่าย...))***