Main Menu

สอบถามเรื่อง NSR RR ครับ

เริ่มโดย lordomo, กันยายน 21, 2013, 04:15:15 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

lordomo

ผมอยากทราบว่า เจ้า NSR RR เนี่ย

พวกนี้เขาแปลงแฟริ่งใส่ ตาเหยี่ยวกันเอง หรือว่ามันมีรุ่นRR ที่ใส่ตาเหยี่ยวแบบนี้อยู่จริงๆ สงสัยมานานแล้วครับ

รถอะไรหว่า?

บูรพาพยัคฆ์

อ้างจาก: lordomo เมื่อ กันยายน 21, 2013, 04:15:15 หลังเที่ยง
ผมอยากทราบว่า เจ้า NSR RR เนี่ย

พวกนี้เขาแปลงแฟริ่งใส่ ตาเหยี่ยวกันเอง หรือว่ามันมีรุ่นRR ที่ใส่ตาเหยี่ยวแบบนี้อยู่จริงๆ สงสัยมานานแล้วครับ

คงจะแปลงมากกว่าอะครับ   

ภาพความหลัง

boonchu

แปลงใส่กันเองครับ เมี่อก่อนนานมาแล้วเคยมีงานดิบแปลงมาขายที่ตลาดพูนทรัพย์มาทำสีเอาเอง (เดิมๆจากโรงงานไม่มีหรอกครับ)

ratree

สิบปากว่าหรือจะเท่าตาเห็น สองตาเห็นมิอาจเท่ามือคลำ..น่า..จ๊ะ

Man nsr

เอาหน้ากากเดิมที่เป็นตากลมมาเจาะไฟหน้าให้เป็นตาเหยี่ยวครับ

aoaaued

อ้างจาก: Man nsr เมื่อ กันยายน 30, 2013, 11:53:01 ก่อนเที่ยง
เอาหน้ากากเดิมที่เป็นตากลมมาเจาะไฟหน้าให้เป็นตาเหยี่ยวครับ

แบบนี้เคยเห็นมีคนทำ แต่ดูแล้วผมว่าเดิมๆสวยกว่าครับ

Man nsr

อ้างจาก: aoaaued เมื่อ ตุลาคม 01, 2013, 09:54:25 ก่อนเที่ยง
อ้างจาก: Man nsr เมื่อ กันยายน 30, 2013, 11:53:01 ก่อนเที่ยง

แบบนี้เคยเห็นมีคนทำ แต่ดูแล้วผมว่าเดิมๆสวยกว่าครับ

ตามนั้นเลยครับพี่ ผมว่ารถแต่ละรุ่นมันก็มีจุดเด่นของตัวมันเองอยู่ครับ^^

lordomo

รถอะไรหว่า?