Main Menu

กล่องไฟเอนโปรมีเสียงดัง ติ๊ก ๆๆ ตามรอบเครื่อง หรือป่าว

เริ่มโดย triton, กันยายน 10, 2013, 01:21:22 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

triton

คือว่า กล่องไฟเอนโปร รหัส ci682  7.1  มีเสียงดัง ติ๊ก ๆๆ ตามรอบเครื่อง  มันเป็นปกติหรือป่าวครับ  :-* :-* ผมเพิ่งสังเกตลองฟังมาไม่นานนี่เลยไม่รู้ว่ามันดังตั้งแต่เมื่อไหร่ ครับ    เดี่ยวว่าจะลองหากล่องอีกสักตัวมาลองดูว่ามันดังหรือป่าว  ของท่านอื่นเป็นเหมือนของผมไหมครับ 

บูรพาพยัคฆ์

ไม่เคยสังเกตุขนาดนั้นนะคุณหนึ่งสุดยอดมากเลย  เดี๊ยวต้องลองไปฟังดูบ้าง

ภาพความหลัง