Main Menu

ชี้เป้าให้ครับ N pro สภาพสวยมากแต่ราคาโหดมาก(เชียงใหม่)

เริ่มโดย LinDa[Cm], กันยายน 03, 2013, 09:07:29 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

LinDa[Cm]

แถวบ้านผมเอง ตั้งขายอยู่ริมถนน
อยู่เส้น 4แยกลิขิตชีวัน ถ้ามาทางเส้นแม่โจ้เลี้ยวซ้ายไฟแดงมา แล้วขับมาประมาณ 2กม. กว่าๆ ตั้งขายอยู่ทางขาวมือ
สภาพ ดีมากครับๆ รถมือเดียว รถคนรวยซื้อมาตอนนั้นผมคุยกะคนที่ฝากขายอ่ะครับ
แต่เปิดราคาสูงมาก ผมเลยไม่เอา 3หมื่นแปด แต่ถ้าใจชอบผมว่าคุ้มครับ
ไม่ได้ถ่ายรูปนะครับ ลองไปดูนะครับ ถ้าใครสนใจ เสียดายรถคนขายตั้งราคาสูงไปหน่อย
:D :D :D :D
TOO FAST TO LIVE TOO YOUNG TO DIE

โอ้ zx150 นครสวรรค์

ถ้าสภาพดีมากๆ...........ชุดสีดีไม่แตกหักสภาพสียังสด ระบบไฟดีไม่รวนวาล์วทำงานปกติ เครื่องดีไม่ดังมาก ทะเบียนไม่ขาดจนต้องจดใหม่ ระบบกันสะเทือนดี ฟันตั้งโซ่สวย......ถ้าต่อราคาได้อีกซักหน่อยผมว่าคุ้มมากนะเดิมๆแถมมือเดียวออกห้างอีกตะหาก.........คุ้ม
089-7062425 โอ้

LinDa[Cm]

ชุดสีเดิมๆ สีสดมาก มีรอยถลอกนิดเดียวครับ
ลูกจ้างเขาเอาไป ฉแลบมา เสียดายครับ ถ้าราคาไม่สูง
ผมคงเก็บไว้เลย อิอิ ใครอยู่เชียงใหม่ลองแวะไปดูได้นะครับ
คันนี้รับลองไม่ผิดหวัง สำหรับ สาวก เอ็นโปครับ
TOO FAST TO LIVE TOO YOUNG TO DIE

krai2509

มันอยู่ที่ใจไม่ใช่วัย...!!!

Y0ng_Hee_Moo

อ้างจาก: LinDa[Cm] เมื่อ กันยายน 03, 2013, 09:07:29 หลังเที่ยง
แถวบ้านผมเอง ตั้งขายอยู่ริมถนน
อยู่เส้น 4แยกลิขิตชีวัน ถ้ามาทางเส้นแม่โจ้เลี้ยวซ้ายไฟแดงมา แล้วขับมาประมาณ 2กม. กว่าๆ ตั้งขายอยู่ทางขาวมือ
สภาพ ดีมากครับๆ รถมือเดียว รถคนรวยซื้อมาตอนนั้นผมคุยกะคนที่ฝากขายอ่ะครับ
แต่เปิดราคาสูงมาก ผมเลยไม่เอา 3หมื่นแปด แต่ถ้าใจชอบผมว่าคุ้มครับ
ไม่ได้ถ่ายรูปนะครับ ลองไปดูนะครับ ถ้าใครสนใจ เสียดายรถคนขายตั้งราคาสูงไปหน่อย

ขอบคุรที่ชี้เป้า แต่ แอบงง เส้นทางเล็กน้อยถึงปานกลาง 555+

หมายถึงว่า จากแยก เส้นซูปเปอร์ฯ วิ่งไปแม่โจ้ เจอแยกไฟแดง  ให้เลี้ยวซ้ายไปทาง ศาลากลาง ใช่ป่าวครับ
รับถ่ายภาพนิ่งถ่ายวีดีโอและจัดดอกไม้
https://www.facebook.com/CoffeeRiderStudio
Review : Tena เท่นะ
http://www.2strokeclub.com/smf/index.php?topic=87096.0

LinDa[Cm]

อ้างจาก: Y0ng_Hee_Moo เมื่อ กันยายน 05, 2013, 09:39:33 หลังเที่ยง
อ้างจาก: LinDa[Cm] เมื่อ กันยายน 03, 2013, 09:07:29 หลังเที่ยง

ขอบคุรที่ชี้เป้า แต่ แอบงง เส้นทางเล็กน้อยถึงปานกลาง 555+

หมายถึงว่า จากแยก เส้นซูปเปอร์ฯ วิ่งไปแม่โจ้ เจอแยกไฟแดง  ให้เลี้ยวซ้ายไปทาง ศาลากลาง ใช่ป่าวครับ
ถ้ามาทางเส้นแม่โจ้ แล้วมาเจอ สี่แยกลิขิตชีวัน แล้ว เลี้ยวซ้ายครับ ขับไป ประมาณ 3กม.รถจะตั้งขายอยู่ฝั่ง ขวามือ (เล้นที่มันจะโผล่สี่แยกสันทรายอ่ะครับ ที่มันจะมีโลตัสเล็กตรง4แยกอ่ะครับ)

auntonio_lpn

งง ด้วย    น่าจะบอกด้วยว่าวิ่งมาจากเชียงใหม่ ไปแม่โจ้  หรือ แม่โจ้ ไปเชียงใหม่  เจอสี่แยกแล้วเลี้ยวซ้าย ถ้ามาจากคนละด้านมันคนละทิศเลยนะท่าน   อิอิ

Bazooka

อ้างจาก: Y0ng_Hee_Moo เมื่อ กันยายน 05, 2013, 09:39:33 หลังเที่ยง

หมายถึงว่า จากแยก เส้นซูปเปอร์ฯ วิ่งไปแม่โจ้ เจอแยกไฟแดง  ให้เลี้ยวซ้ายไปทาง ศาลากลาง ใช่ป่าวครับ

..ถ้ามาจากแยกเทพปัญญา..ไปทางแม่โจ้ถึงแยกลิขิตชีวัน..เลี้ยวขวาไปสันทรายครับ..
..แยกลิขิตชีวัน จะอยู่เลยแยกตลาดรวมโชคไปอีกแยกหนึ่งนะครับ..ถ้าเลี้ยวซ้ายที่แยกลิขิตชีวัน..จะไปทะลุสายแม่ริมที่แยกกองพันสัตว์ต่างนะครับ..

krai2509

ตกลงแยกขวาหรือว่าแยกซ้ายกันแน่ครับงงเหมือนกัน อิอิ
ตามที่ลุงอ๊อดบอกถูกต้องไหมครับเผื่อว่างจะได้เข้าไปดูครับ อิอิ

LinDa[Cm]

อ้างจาก: Bazooka เมื่อ กันยายน 06, 2013, 06:18:57 หลังเที่ยง

..ถ้ามาจากแยกเทพปัญญา..ไปทางแม่โจ้ถึงแยกลิขิตชีวัน..เลี้ยวขวาไปสันทรายครับ..
..แยกลิขิตชีวัน จะอยู่เลยแยกตลาดรวมโชคไปอีกแยกหนึ่งนะครับ..ถ้าเลี้ยวซ้ายที่แยกลิขิตชีวัน..จะไปทะลุสายแม่ริมที่แยกกองพันสัตว์ต่างนะครับ..
ถูกต้องแล้วครับผม อย่างที่ลึงอ๊อด ว่าไว้ละครับ ปล.ผมไม่ได้ถ่ายรูปไว้นะครับ เกรงใจ เจ้าของเขาครับ(เดี๋ยวหาว่าเราไปทำอย่างอื่นอ่ะครับ โทษทีนะครับ )

krai2509

ขอบคุณครับแล้ววันพฤหัสนี้จะเข้าไปดูถ้ายังอยู่และโดนจริงๆก็ไม่แน่นะครับ อิอิ