Main Menu

จะเอาแผงคอ GTO ใส่ RXK.....มีคำถามครับ

เริ่มโดย sek_rxk, สิงหาคม 24, 2013, 09:52:23 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

sek_rxk

คือจะเอาแผงคอของ GTO มาใส่กับ คอร์ด  ไม่ทราบว่าใส่ได้เลยหรือเปล่า  หรือต้องเอาแกนคอคอร์ดมาใส่ครับ

พอดีไปได้แผงคอบน GTO แบบหลบโช้คมาตัวนึง เลยได้แผงคอล่างจากพี่ในเว็ปมา  เลยอยากทราบครับว่ามันต้องทำยังไงได้บ้างครับ

เผื่อท่านใดมีขอมูล ขอแบ่งปันหน่อยครับ                      :'(                      ขอบคุณครับ