Main Menu

ฝากถึงพี่ต้น จ.ตรัง ของไปเเล้วไม่โอนเลยครับ Ton 2Tmysty

เริ่มโดย maxtoontaem, สิงหาคม 02, 2013, 11:27:14 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

กาฝาก

อ้างจาก: maxtoontaem เมื่อ สิงหาคม 03, 2013, 12:53:50 หลังเที่ยง
อ้างจาก: กาฝาก เมื่อ สิงหาคม 03, 2013, 12:46:39 หลังเที่ยง
เท่าที่ทราบคือ คุณ จ.ตรังเนี่ย จองแล้วไม่ยอมโอนเงินน่ะครับ

เสี่ยกอบชัยพยายามประกาศแจ้งแล้ว เพราะมีคนสนใจอยู่หลายท่าน แต่เค้าให้สิทธ์คนจองก่อน

จนแล้วจนรอด เค้าก็ไม่โอนสักที เสี่ยกอบชัยเลยขออนุญาติตัดสิทธ์เค้าน่ะครับ

แต่คุณนี่ ใจถึงจริง  ๆนะ ผมเห็นด้วยกับทุกคนเลย คราวหน้าลงอะไรบอกด้วยนะครับจะตามไปดู ผู้ค้าตรง ๆ แบบนี้ผมชอบครับ  :D

+1 ม้าปลอบใจให้ก่อนละกัน  :-[
ครับผมขอบคุณครับ เด๋วฝากพี่ชัยบอกไปนะครับเวลาขายอะไร

ขอถามหน่อยครับขายของ+ซื้อเยอะเเล้ว แรงม้ามีเยอะ กับ +1ม้า มันอันเดียวกันป่าวครับ

เอาตามความเข้าใจผมนะ

cc เกิดจากการปฏิสัมพันธ์ การสื่อสารกันภายในบอร์ด (หมายถึงว่า ถ้ามีการตอบกระทู้ในการคุยกัน แรงม้าจะเพิ่มขึ้น - จริงเท็จไม่แน่ใจ ต้องรอผู้รู้มาตอบอีกทีครับ)

+ 1 ม้า อันนี้สำหรับคนที่มีการโต้ตอบกระทู้ rep ตั้งแต่ 500 rep ขึ้นไป จะสามารถ +1 ม้าให้คนอื่นได้

แต่ แรงม้าเยอะ rep เยอะ หรือ cc เยอะ ไม่ได้หมายความว่าเป็นคนดีนะครับ อันนี้สำคัญเลย สำคัญมากด้วย

เพราะผมเอง ก็เคยซื้อของจากคนระดับ 300 แรงม้า แต่โดนย้อมแมวขายรถทั้งคันมาแล้วเช่นกันครับ เจ็บปวดมาจนทุกวันนี้ เลิกซื้อรถที่มองไม่เห็นด้วยตาไปเลยครับ   ???

chanav_k1

อ้างจาก: maxtoontaem เมื่อ สิงหาคม 03, 2013, 12:57:44 หลังเที่ยง
อ้างจาก: chanav_k1 เมื่อ สิงหาคม 03, 2013, 12:52:25 หลังเที่ยง
จากบทความ จขกท. ใจถึงมากครับ ขายของก็ถูก  มากๆ

ขอบคุณครับ ปะกับDOMINO เด๋วจบจากนี่ไปโอนให้นะครับพี่ ผมที่โทรไปเอาปะกับโดมิโน่อะครับ เอามาใส่ SER ซะหน่อยอิอิ ราคาxxxบาท

ok จ๊ะ

maxtoontaem

13.30 เเล้วอะครับชักใจไม่ดีเเล้วอะดิ ยังไม่ติดต่อมาเลย ใจสั่นไปอยู่ตะตุ่มทันทีมองไปเห็นนาริกา 13.30

maxtoontaem

nat_18

ถ้าเอารหัสพัสดุเช็คดูได้ไหมว่าของถึงผู้รับหรือยัง
ถ้ายังไม่ถึงแสดงว่าของอยู่ที่ ไปรษณีย์
แล้วติดต่อไปรษณีประสานงานเพื่อเอาของกลับมาดีกว่าเสียของไป  วิธีนี้จะได้ไหมหนอ....

maxtoontaem

maxtoontaem

โทรไป 3-40สายเเล้วไม่รับซักกะสายเลยครับสงใส จงใจเเล้วแบบนี้ ไม่เห็นใจกันเลย

ลมโชย...BANG NA

จะพูดยังไงดี คิดไม่ออกเหมือนกันเจอแบบนี้  :) :) :) :) :)  ผมทำได้อย่างเดียวคือช่วยลุ้นให้สมหวังด้วยเทอญ
เบอร์บัญชี เดชชัย 1712070950 ทหารไทย
TEL.0865548329

ถ้ารถคุณอยากใหม่...อยากสวย
**คลิ๊กที่ภาพเลยครับ แล้วคุณจะพบกับสิ่งใหม่ๆๆ**

X-Men

makatho_2T_PL

สถุนมาก คำพูดไม่เป็นคำพูด ใครอ่านแล้วไม่พอใจผมขอโทษด้วย ผมซื้อ ขายของมา ไม่เคยโกง ไม่เคยหมกเม็ด ถึงกับลูกค้าบางท่านยังแถมสินน้ำใจให้ ผมเกลียดนักพวกแบบนี้ ติดขัดไรก็น่าจะบอก เลี่ยงแบบนี้ ยังงัยมันก็ค่อนไปทางแนวโน้มโกงแน่นอน ถ้าไม่มีปัญญาจ่าย ก็ส่งของคืนครับ จะได้รู้   สงสารเจ้าของเค้าครับ บางคน อาจพูดว่า ก็แค่สิบบาท แต่บางคนที่เค้าไม่ค่อยจะมี เค้าย่อมเรียกว่า เงินตั้งสิบบาท

ขอโทษครับ ผมคนตรง เลยต้องพูดตรงๆ

GtozA

K.นิธิโรจน์ โทร.085-8325207(บิ๊ก)
LINE ไอดี0863114925

[

... Club ใจง่าย ...                                  
... ใจง่าย Club ...                 ... แก้งส์ ใจง่าย

125cc.Only

เค้าจบกันไปแล้วครับ
ตามกระทู้นี้  จขกท. ควรแจ้งด้วยนะครับ  ไหนๆเค้าก็เคลียร์ให้คุณแล้ว
ตั้งซะหลายกระทู้ ก็ตามแจ้งทุกกระทู้และล็อคด้วยครับ ไม่งั้นคนอ่านเค้าไม่รู้ก็นึกว่าไม่จบ คู่กรณีคุณมาอ่านเสียความรู้สึกได้ครับ แล้วมันจะไม่จบ

http://www.2strokeclub.com/smf/index.php/topic,100875.msg1963855.html#msg1963855