Main Menu

ฝากถึงพี่ต้น จ.ตรัง ของไปเเล้วไม่โอนเลยครับ Ton 2Tmysty

เริ่มโดย maxtoontaem, สิงหาคม 02, 2013, 11:27:14 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Gok

.

นพดล หงษ์เกิด 88/24 ถ.วัดคลองน้ำเจ็ด ต.ทับเที่ยง อ.เมือง จ.ตรัง. 92000.tel.0816061777.ต้น

.

euro2008

ไม่เจอกับตังเองไม่รู้ เป็นกำลังใจให้ จขกท.ได้เงินไวไวครับ ผมก็เจอมาเยอะเจ็บมาเยอะ..สู้ สู้ :D

ธ.กรุงเทพ สาขาโลตัสแม่จันเชียงราย เลขบัญชี7570055967
นาย มงคล เฉยกลาง โทร0811638163

Gok

.

มีชื่อที่อยู่แบบนี้ถ้าส่งสิ่งปฏิกูลไปให้ถึงบ้าน 1สมาชิก1กล่อง รับรองเค้าจะเข็ดเลิกสั่งของทางเน็ตแน่นอน

เอากันม่ะเพื่อนๆ คิดซะว่ากำจัดสิ่งปฎิกูลไปให้ปฎิกูล.

.

maxtoontaem

ต่อไปนี้จะไม่ดู CC แรงม้าเเล้วครับ ผม125CC ส่งของจริงช้าหน่อยแต่ก็ส่ง ซื้อของจริงช้าหน่อยแต่ก็โอน
จริงๆเเล้วผมทำงาน 08.00 เลิก 17.00 ที่มาขายเพราะหาตังค่า แพมเพิส ค่านม เด็ก3เดือนคนมีลูกน่าจะรู้นะครับว่าต้องใช้จ่ายยังไง
พูดแบบไม่อายเลยครับ บอกตรงๆ เงินที่ทำมาทุกวันนี้ไม่ใช่เพราะมาทำไรหรอกครับ  (ทำเพื่อลูก) ก็พอใจเเล้วครับ ไม่ดีแค่ไหนทุกคนมีความคิดที่จะทำครับ
พ่อ-แม่-เมีย ว่าผมมาตลอดว่าทำตัวเหลวไหลไม่ช่วยอะไรทำงานไปซื้อเนื้อดูดหมดแต่พอมีลูกก็อยากจะทำเพื่อลูกบ้างครับ ผมแม็ก

benzu474295

maxtoontaem

อ้างจาก: benzu474295 เมื่อ สิงหาคม 03, 2013, 11:44:20 ก่อนเที่ยง
ลุ้นบ่าย2 จะถูกหวยไหมเนี่ยยยย อิอิ :o

........ขอบคุณครับ

ส่วนเจ้านี้
อ้างจาก: Gok เมื่อ สิงหาคม 03, 2013, 11:38:19 ก่อนเที่ยง
.

มีชื่อที่อยู่แบบนี้ถ้าส่งสิ่งปฏิกูลไปให้ถึงบ้าน 1สมาชิก1กล่อง รับรองเค้าจะเข็ดเลิกสั่งของทางเน็ตแน่นอน

เอากันม่ะเพื่อนๆ คิดซะว่ากำจัดสิ่งปฎิกูลไปให้ปฎิกูล.

.
ยังไงก็รอดู บ่าย2ครับ ขอบคุณที่มาแชนะครับ คนเราอาจมีอะไรผิดพลาดกันได้ครับยังไง รอบ่าย2โมงครับพี่

ผมขอขอบคุณที่ความคิดเห็นนะครับจากใจผมเลย

tanatorn

สุทธิพงษ์ นิลสุด
42/196 ม.กิตติยา ถ.บางบอน 5  แขวงหนองแขม เขตหนองแขม กทม. 10160 
Dtac 091-504-2730
Ais 082-241-8988

maxtoontaem

พี่กระทู้ทุกท่านครับ มีกำลังใจมาหน่อยเเล้วครับพี่เขารับสายผมเเล้ว
ยังไง รอบ่าย 2 ครับ เเล้วถ้าจบการโอนเงินเมื่อไหร่ขอบปิดนะครับผม

สถานะรอบ่าย2ครับเเล้วจะมาเเจ้งปิดกระทู้ครับ

kfcnrr

Kfcnrr 0809098405
2 WHEEL SPORT BIKERS  คอ.แด.ดอ - ตราด

jubjub คน ser ser

ช่วยดันอีกแรงครับ ดีแล้วครับ นัดไม่เป็นนัด ต้องมาประจาณ กันหน่อย พูดกันตรงๆ ไม่มีเงินก็อย่าทำหน้าใหญ่ ใช้เงินแต่พอเงินเดือน ไม่ได้เอาเงินโอที มาใช้ เพราะมันไม่แน่นอน บางทีคุณอาจไม่ตั้งใจโกง แต่ด้วยเงินไม่พร้อม คนส่งของ คนรับของไกลกัน ตัดความรำคาญ ปิดเครื่องดีกว่า เป็นการหลบหน้าที่ง่ายที่สุด
ชื่อ นาย เกรียงเดช พฤกษาสวย ที่อยู่ 10/6 หมู่ 8 ตำบล บางจัก อำเภอ วิเศษชัยชาญ จังหวัด อ่างทอง 14110 เบอร์โทร 086 5696289 เลขบัญชี ออมทรัพย์ ธนาคาร กรุงเทพ 0150092963 Kiengdech Puksasuy

kobchai พระประแดง

อ้างจาก: maxtoontaem เมื่อ สิงหาคม 03, 2013, 11:42:19 ก่อนเที่ยง
ต่อไปนี้จะไม่ดู CC แรงม้าเเล้วครับ ผม125CC ส่งของจริงช้าหน่อยแต่ก็ส่ง ซื้อของจริงช้าหน่อยแต่ก็โอน
จริงๆเเล้วผมทำงาน 08.00 เลิก 17.00 ที่มาขายเพราะหาตังค่า แพมเพิส ค่านม เด็ก3เดือนคนมีลูกน่าจะรู้นะครับว่าต้องใช้จ่ายยังไง
พูดแบบไม่อายเลยครับ บอกตรงๆ เงินที่ทำมาทุกวันนี้ไม่ใช่เพราะมาทำไรหรอกครับ  (ทำเพื่อลูก) ก็พอใจเเล้วครับ ไม่ดีแค่ไหนทุกคนมีความคิดที่จะทำครับ
พ่อ-แม่-เมีย ว่าผมมาตลอดว่าทำตัวเหลวไหลไม่ช่วยอะไรทำงานไปซื้อเนื้อดูดหมดแต่พอมีลูกก็อยากจะทำเพื่อลูกบ้างครับ ผมแม็ก

คุณ  maxtoontaem  มึงแม่งโคตรจริงใจดีว่ะ มีไร ขาย ก็บอกนะครับ  เดี๋ยว พี่ช่วยซื้อ ซื้อไม่ได้ก็ช่วยดัน เต็มที่ครับ
085-3529232  กอบชัย  เสรีสำราญ
ธนาคารกสิกรไทย เลขที่บัญชี 170-2-97550-2
40/1 ม.6 ต.บางหญ้าแพรก อ.พระประแดง จ.สมุทรปราการ 10130

maxtoontaem

อ้างจาก: kobchai พระประแดง เมื่อ สิงหาคม 03, 2013, 12:28:48 หลังเที่ยง
อ้างจาก: maxtoontaem เมื่อ สิงหาคม 03, 2013, 11:42:19 ก่อนเที่ยง
พูดแบบไม่อายเลยครับ บอกตรงๆ เงินที่ทำมาทุกวันนี้ไม่ใช่เพราะมาทำไรหรอกครับ  (ทำเพื่อลูก) ก็พอใจเเล้วครับ ไม่ดีแค่ไหนทุกคนมีความคิดที่จะทำครับ

คุณ  maxtoontaem  มึงแม่งโคตรจริงใจดีว่ะ มีไร ขาย ก็บอกนะครับ  เดี๋ยว พี่ช่วยซื้อ ซื้อไม่ได้ก็ช่วยดัน เต็มที่ครับ

5555พี่ เด๋วมีไรถูกๆๆเด๋วบอกครับพี่ชัย
อ้างจาก: jubjub คน ser ser เมื่อ สิงหาคม 03, 2013, 12:08:17 หลังเที่ยง
ช่วยดันอีกแรงครับ ดีแล้วครับ นัดไม่เป็นนัด ต้องมาประจาณ กันหน่อย พูดกันตรงๆ ไม่มีเงินก็อย่าทำหน้าใหญ่ ใช้เงินแต่พอเงินเดือน ไม่ได้เอาเงินโอที มาใช้ เพราะมันไม่แน่นอน บางทีคุณอาจไม่ตั้งใจโกง แต่ด้วยเงินไม่พร้อม คนส่งของ คนรับของไกลกัน ตัดความรำคาญ ปิดเครื่องดีกว่า เป็นการหลบหน้าที่ง่ายที่สุด

เอาน่าครับ ตั้งใจรอบ่าย2โมงครับผม ขอบคุณทุกท่านนะครับ

แต่บอกตรงๆๆครับ ผมกลัวเเล้ว 55555 

สงใจต่อไปนี้คงจะไม่ใจเเล้วนี่ดิ 5555555

กาฝาก

อ้างจาก: kobchai พระประแดง เมื่อ สิงหาคม 03, 2013, 12:28:48 หลังเที่ยง

ส่วนคนนี้ ถ้าเมียไม่ลืม ปลายท่อก็มีสิทธิ์ ไปตรังแล้วเหมือนกัน ใช่ป่ะ  ;)

maxtoontaem

อ้างจาก: กาฝาก เมื่อ สิงหาคม 03, 2013, 12:35:44 หลังเที่ยง

ของพี่ชัยยังไม่ได้ไปครับ ยังไม่ได้โอน พี่ชัยบอกสระสิทเเล้วมั้งครับพี่ กาฝาก

ส่วนคนนี้ ถ้าเมียไม่ลืม ปลายท่อก็มีสิทธิ์ ไปตรังแล้วเหมือนกัน ใช่ป่ะ  ;)

maxtoontaem

อ้างจาก: กาฝาก เมื่อ สิงหาคม 03, 2013, 12:35:44 หลังเที่ยง

ยังมั้งครับ เห็นพี่ชัยบอกว่า สระสิทเเล้วอะครับพี่กาฝาก

กาฝาก

เท่าที่ทราบคือ คุณ จ.ตรังเนี่ย จองแล้วไม่ยอมโอนเงินน่ะครับ

เสี่ยกอบชัยพยายามประกาศแจ้งแล้ว เพราะมีคนสนใจอยู่หลายท่าน แต่เค้าให้สิทธ์คนจองก่อน

จนแล้วจนรอด เค้าก็ไม่โอนสักที เสี่ยกอบชัยเลยขออนุญาติตัดสิทธ์เค้าน่ะครับ

แต่คุณนี่ ใจถึงจริง  ๆนะ ผมเห็นด้วยกับทุกคนเลย คราวหน้าลงอะไรบอกด้วยนะครับจะตามไปดู ผู้ค้าตรง ๆ แบบนี้ผมชอบครับ  :D

+1 ม้าปลอบใจให้ก่อนละกัน  :-[

chanav_k1

จากบทความ จขกท. ใจถึงมากครับ ขายของก็ถูก  มากๆ

maxtoontaem

อ้างจาก: กาฝาก เมื่อ สิงหาคม 03, 2013, 12:46:39 หลังเที่ยง
เท่าที่ทราบคือ คุณ จ.ตรังเนี่ย จองแล้วไม่ยอมโอนเงินน่ะครับ

เสี่ยกอบชัยพยายามประกาศแจ้งแล้ว เพราะมีคนสนใจอยู่หลายท่าน แต่เค้าให้สิทธ์คนจองก่อน

จนแล้วจนรอด เค้าก็ไม่โอนสักที เสี่ยกอบชัยเลยขออนุญาติตัดสิทธ์เค้าน่ะครับ

แต่คุณนี่ ใจถึงจริง  ๆนะ ผมเห็นด้วยกับทุกคนเลย คราวหน้าลงอะไรบอกด้วยนะครับจะตามไปดู ผู้ค้าตรง ๆ แบบนี้ผมชอบครับ  :D

+1 ม้าปลอบใจให้ก่อนละกัน  :-[
ครับผมขอบคุณครับ เด๋วฝากพี่ชัยบอกไปนะครับเวลาขายอะไร

ขอถามหน่อยครับขายของ+ซื้อเยอะเเล้ว แรงม้ามีเยอะ กับ +1ม้า มันอันเดียวกันป่าวครับ

maxtoontaem

อ้างจาก: chanav_k1 เมื่อ สิงหาคม 03, 2013, 12:52:25 หลังเที่ยง
จากบทความ จขกท. ใจถึงมากครับ ขายของก็ถูก  มากๆ

ขอบคุณครับ ปะกับDOMINO เด๋วจบจากนี่ไปโอนให้นะครับพี่ ผมที่โทรไปเอาปะกับโดมิโน่อะครับ เอามาใส่ SER ซะหน่อยอิอิ ราคาxxxบาท

maxtoontaem