Main Menu

บอกต่อครับ - มีแจกบัตรดูบาร์ซ่าฟรี

เริ่มโดย fongbeerman, กรกฎาคม 29, 2013, 12:54:32 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

fongbeerman

เจอมาครับใน facebook blend destination เค้าปล่อบัตรแบบ 4,500 อยู่ แต่ต้องไปเล่นเกมส์กด like share ของเค้าแล้วก็ลุ้นๆ เอา

ตอนนี้บัตรหายากด้วยผมก็ไปลุ้นมาละ เลยบอกต่อกันครับ

ratree

สิบปากว่าหรือจะเท่าตาเห็น สองตาเห็นมิอาจเท่ามือคลำ..น่า..จ๊ะ

bomman

ชอบคุณมากเลยคร้าบบบบ ผมไปจัดมาแล้วเมื่อกี้ เล่นง่ายดี กระหน่ำ like & share ไป

ถ้าได้ละก็ บอกเลย สบายยยย แจกแบบ 4,500 ได้ดูซ้อมก่อนเตะจริงด้วย โฮะๆๆ

joterddd

พึ่งไปเล่นมา  ใกล้หมดเขตแล้ว  ใครเป็นสาวกแมสซี่เหมือนผม ห้ามพลาดเน้อ   :D

nuttakit

ser ตัวเเรก กะ ตัวสุดท้าย