Main Menu

ลืมรหัสเข้า อัเมลล์ ทำไงครับ

เริ่มโดย TUMNS15RR, กุมภาพันธ์ 17, 2013, 01:08:59 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

TUMNS15RR

ผมลืม และไม่ได้เข้าไปลบอีเมลเลย กลัวมันเต็มครับ
ขอถาม
1.ทำไงถึงจะเข้าได้ ลองทำมาหลายวิธีแล้ว
2.อีเมลล์ มีวันข้อความเต็มไหม ขอบคุณครับ

• •.ู`โอ๊ต`น่ะจ๊ะ`• •.ู

ตอนสมัคร  เค้าจะไห้ กรอก e mail สำรองใว้น่ะครับ

เผื่อเราลืมรหัสผ่าน เค้าจะส่ง รหัสผ่าน ไปไห้ทาง e mail สำรอง ที่สมัครไป ณ ตอนแรก

ส่วนข้อความ ของผมเห็น มีจดหมาย 1000+ ฉบับ  ก็ไม่เห็นจะเต็มน่ะครับ..

ไม่ฟันธง น่ะครับ เป็นความคิดเห็น ส่วนตัว..
เช็คใบเสร็จการส่งของย้อนหลัง ---> http://www.facebook.com/prachinburisell

sine

ลืมพาส
1 สามารถเข้าเมลล์ได้โดนใช้ รหัสผ่านแบบวันเดียว อะครับ โดนจะส่งเข้าเบอร์มือถือของเรา แต่เราต้องกรอกข้อมูล ที่ช่อง ว่าเราไม่ได้ใช้กับเครื่องที่เราใช้ประจำมันจะให้เรากรอกเพื่อรับรหัสผ่านวันเดียวครับ
2 สมมติว่าแบบแรกไม่ได้ แจ้ง ไป ว่าเราลืมรหัสผ่าน ทางเมลล์จะส่งมาทางเมลล์สำรอง  (ในกรณีไม่มีเมลล์สำรอง ให้เรา สมัครเมลล์ใหม่ สำรองไว้นะครับ )
3 ถ้าไม่ได้ จริงๆๆก็สมัครเมลล์ใหม่ครับ ง่าย+เร็วกว่าเยอะครับ
(ถ้าต้องการใช้ เมลล์เดิมแล้วยังทำไม่ได้ ลอง พิมพ์คำว่า ลิมพาสอีเมลล์ในหน้า กูเกิ้ล ดูนะครับ เพราะไม่รู้ว่า เมลล์ท่าเป็นของอะไร ครับ)

toei_tain

จดหมายในกล่องข้อความ ถ้าเราไม่เปิดอ่านมันจะลบไปเองครับ
ไม่เต็มหรอก

TUMNS15RR

อ้างจาก: toei_tain เมื่อ กุมภาพันธ์ 17, 2013, 10:17:13 หลังเที่ยง
จดหมายในกล่องข้อความ ถ้าเราไม่เปิดอ่านมันจะลบไปเองครับ
ไม่เต็มหรอก
ตรับๆ ขอบคุณมาก +1ทุกท่านครับ

gomol

ถ้าเข้าไม่ได้จริงๆลองไปเข้า...อีแมวซิ...ทั่้นตั่ม....คิๆๆ

TUMNS15RR

อ้างจาก: gomol เมื่อ กุมภาพันธ์ 17, 2013, 10:43:12 หลังเที่ยง
ถ้าเข้าไม่ได้จริงๆลองไปเข้า...อีแมวซิ...ทั่้นตั่ม....คิๆๆ
เขาต้องการสาระ 555555 พาหาปลา
รถสวยจัง  คนก็หล่อนะ ลุงโกมล