Main Menu

ขอสูตรโม yamaha jr sหน่อยครับเอาแบบชนะแดดเดิมๆอะ หรือแบบเต็มกะได้ครับ

เริ่มโดย fang789, มกราคม 07, 2010, 05:52:09 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Hunterzero

กินแดชเลยหรอ  ยกชุดเกียร์ZR ชุดหรีดRx-z  คาบูTZR  ล้างครัท  ล้างตุ้มบาล้าน   ล้างล้อแม่เหล็กด้วย   ลูกก็คอดไปเลย  เปิดเสื้อ
ท่อสูตรน่าจะทันแดชทำไม่เต็มนะ

ฅนดี ไร้ที่ฝัง ก็มีคนสรรเสริญ
Heart Under Blade

jjjjjjj7303

โทร 0910181638 ขวัญชัย

JMF

แบ่งไปประหยัด
ไอดี 41 พอดี ไอเสีย 26-25 ออกข้าง 41-42(ระวังไอเลียรั่วถ้าลูกเดิม)
คาร์บู แดช/KR  เซ็ทนิดหน่อย  ไฟเดิมไม่ขยับ ท่อสูตรตลาดพอ สเตอร์หล้ง 34
ตัวขี่ออกรอบสูงหน่อย   แค่นี่แ_ชลูก v ได้เสียว
จ๊อด ครับ เฟคบุ๊ค :เทวดา เล็บดำ
ผมไม่ได้เป็นช่างครับแค่ชอบทำความรู้มีไม่มากถ้าตอบได้ผมตอบครับ
ผ่ากล่องไม่ใช่เรื่องยาก คุณเองก็ทำได้
คลิก -->http://2strokeclub.com/smf/index.php?topic=72618.0

DOHC

เคยเห็น กระทู้หนึ่ง แต่งโชว์
เครื่องเจอาร์ ตีปลอกใส่ลูกแกรมม่า
ระเบิดแคร้งใส่หรีด 6
ข้อ kr
ล้างเฟืองคลัช
คาร์บู n pro หรือ ฝาดำ หรือ หัวใจ
เปิดพอร์ท และแคร้ง
ปาดฝา ควักโดมใหม่ สควิชแบน .6 มิล  เชื่อมปีกฝาสูบ เพิ่ม กันฮีท
ชุดไฟ พันใหม่ ใช้ ไฟ ac กล่องเซอร์ใหญ่  คอย npro
ตีท่อ ตามซีๆรถ
เครดิต อ.ปรีดา950 อุดรฯ ครับ
ทำได้ตามนี้ สุดๆแล้วครับ เบียดรุ่นใหญ่สบาย