Main Menu

รบกวนสาวก TZR หน่อยครับ

เริ่มโดย ohsara, เมษายน 04, 2014, 02:20:43 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ohsara

อยากรู้ครับว่า TZR ระหัส 3RR นี่เฉพาะตัวตูดเป็ดหรือว่าตัวไฟกลมด้วยครับ
จุดหมายนั้นหรือคือเป้านิ่ง...นักเดินทางจึงเป็นสิ่งที่เคลื่อนไหว

RB150

คับร่วมกันหมดทุกตัวเลย TZR ตูดเป็ด TZRR  ตูดกลม 3RR หมด ???

yooth mtx

ใช่แล้วครับ  TZR  เป็น 3RR ตามที่ท่านข้างบนตอบครับ

** ขอถามเพิ่มนิดนึง VR น่ะครับ  2JK  และ 3JF  มันเป็นตัวไหน  ต่างกันอย่างไร  ท่านใดทราบมั่งครับ

ไม่แรง แต่เก่าครับ      ไม่แรง แต่เก่าครับ     ไม่แรง แต่เก่าครับ

ohsara

จุดหมายนั้นหรือคือเป้านิ่ง...นักเดินทางจึงเป็นสิ่งที่เคลื่อนไหว

@@TaJung@@

vr มี 3 รหัส

2jk ตัวแรก ลูกปืนด้านจานไฟจะใช้อันเดียวกับ rxz
3jf ตัวสอง ไฟกลม เกือบทุกอย่างในเครื่องเหมือน tzr ต่างที่เกียร์กับ เฟืองชามคลัทช์
4mg ตัวสุดท้ายเหมือนเดิมทุกประการ(มั๊ง)
จรุง นามสถิตพงษ์
309/1 หมู่ 8 ถ.เหล่านาดี ต.เมืองเก่า
อ.เมือง จ.ขอนแก่น 40000

บัญชี ธ.กสิกรไทย 491-2-20805-8

รถเก่าๆ...คนขี่แก่ๆ...

yooth mtx

ขอคุณพี่จุงครับ   
    ผมลืม 4MG ไปเลยนะเนี่ย  นึกออกแค่ 2 รหัส

ไม่แรง แต่เก่าครับ      ไม่แรง แต่เก่าครับ     ไม่แรง แต่เก่าครับ

mai1111

*นักการภารโรง*..TZ..

อ้างจาก: @@TaJung@@ เมื่อ เมษายน 05, 2014, 07:31:49 หลังเที่ยง
vr มี 3 รหัส

2jk ตัวแรก ลูกปืนด้านจานไฟจะใช้อันเดียวกับ rxz
3jf ตัวสอง ไฟกลม เกือบทุกอย่างในเครื่องเหมือน tzr ต่างที่เกียร์กับ เฟืองชามคลัทช์
4mg ตัวสุดท้ายเหมือนเดิมทุกประการ(มั๊ง)
มาเก็บข้อมูลกับเค้าเหมือนกัน
หมูกับหมู คือสุกร
วัวกับวัว คือโค
ควายกับควาย คือกระบือ
หมากับหมา คือสุนัข
ตัวเงินกับตัวทอง คือตัวเหี้ย
แล้วถ้าเด็กเลี้ยงแกะ กับคนหูเบามาเจอกัน มันคืออะไร..
ก็แค่...ฝนตกขี้หมูไหล  คน(จังไร)มาเจอกัน..
ทำไมคนโบราณ  ชอบเอาพวก(สัตว์) มาเปรียบเทียบกับคน..จัง

ก็แค่คติธรรม...

kobyrag

แล้วถ้ารหัสเสื้อTZR  ที่เคยๆเห็นมันจะมี Y-1  Y-2 1-1 และน่าจะมีอีกแต่ผมคงจำไม่หมดอะคับ มันต่างกันยังไงหรอคับ ??