Main Menu

TZM ต้องเข็น เข้าเกียร์ 2 START อาการนี้คือ ครัช หมดใช่ไหมครับ

เริ่มโดย sucheep, ธันวาคม 25, 2013, 09:25:26 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

maxybobby

ชื่อเล่น  แมค ขับ tzm มหาสารคาม
เลขบัญชี 476 0 15451 5 ธ.กรุงไทย สาขา5 แยกมหาสารคาม จักรพันธุ์ นวลศรี ..ออมทรัพย์
โทร 080 7506588

yooth mtx

ไม่แรง แต่เก่าครับ      ไม่แรง แต่เก่าครับ     ไม่แรง แต่เก่าครับ

sucheep

อ้างจาก: yooth mtx เมื่อ ธันวาคม 28, 2013, 09:29:37 ก่อนเที่ยง
หายยังอ่ะ  หายแล้วมาบอกด้วยนะ

ยังไม่มีเวลาทำเลยครับ  ตอนนี้ทำ TZR อยู่ครับ
ถ้าคืบหน้าแล้วจะบอกพี่คนแรกเลยครับ
้ืืื่่

pu966

สปริงครัชtzmค่าkน้อยครับทำไห้จอดไปสักพัก(เดือนเดียว) สปริงไม่คืนตัว ทำให้ครัชจับค้าง ยิ่งถ้ามีน้ำในห้องครัชทะให้เกิดสนิม ต้องรื้อเลย. เปิดฝาครัช เปลี่ยนอะไหล่ที่เสื่อม 300-800 แล้วแต่มากน้อย.

~{ Eak_ThaPra }~

กระทู้นี้ รถของพี่เขาเสร็จแล้วนะครับ ขับมาจาก "บางใหญ่"

พี่เขามาพร้อมกับความหวังของตัวเอง ที่เอาความหวังนั้นมาฝากไว้กับเด็กที่พึ่งขันน๊อตได้อย่างผมครับ

http://www.2strokeclub.com/smf/index.php/topic,112380.0.html
ท่อ PDK / ปลาย TSUKIGI / อะไหล่ท่อ PDK
www.2strokeclub.com/smf/index.php/topic,107473

www.facebook.com/Eak.Thaphra

นายศุภกร เลาหโรจน์กุล ธ. กรุงไทย  070-0-06906-2

sucheep

ขอบคุณพี่ทุกคนนะครับ
พรุ่งนี้พอมีเวลาผมจะลองทำดูตามคำแนะนำนะครับ
พอดีงบน้อยครับ ผมจึงต้องทำเองครับ
้ืืื่่

aoaaued

ติดง่ายรึยังครับ   อาการแบบนี้ลองล้างคาบูฯรึยัง เหมือนกับว่านมหนูเดินเบามันตันอ่ะ (เดาเอานะ)ลองแยงรูหน่อยดิ

sucheep

อ้างจาก: sucheep เมื่อ ธันวาคม 28, 2013, 10:16:53 ก่อนเที่ยง
อ้างจาก: yooth mtx เมื่อ ธันวาคม 28, 2013, 09:29:37 ก่อนเที่ยง
หายยังอ่ะ  หายแล้วมาบอกด้วยนะ

ยังไม่มีเวลาทำเลยครับ  ตอนนี้ทำ TZR อยู่ครับ
ถ้าคืบหน้าแล้วจะบอกพี่คนแรกเลยครับ

หายแล้วครับ เป็นที่ครัชจริงด้วยครับ ครัชมันเป็นสนิม ติดกันครับ ถอดมาล้างหายสนิทเลยครับ ดีกว่าเดิมอีกต่างหาก เงียบกริบครับ
เอาไปให้ร้านเขาทำครับ ไม่ทราบว่าแพงป่าว 500  รวม ค่าน้ำมัน + ประเก็น + ค่าแรง
แต่ตอนนี้ กำลังจะเอาไปแลกกัน TZR ไม่รู้ว่าคุ้มไหมครับ
้ืืื่่