Main Menu

TZM ทุ่งเสลี่ยม รายงานตัวครับ (น้องใหม่)

เริ่มโดย Neo481, มกราคม 15, 2014, 09:49:09 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Neo481

:)พี่น้อง TZM ทุ่งเสลี่ยม มีใครบ้างครับอยากทราบเผื่อจะได้ถามเรื่องรถบ้างครับ ผมอยู่กลางดงนะครับ

Arm TZ

ยินดีต้อนรับครับ เล่นรุ่นนี้ต้องรักและเข้าใจรถนะครับ จะได้เล่นอย่างมีความสุขครับ

~{ Eak_ThaPra }~

อ้างจาก: Arm TZ เมื่อ มกราคม 15, 2014, 11:12:29 หลังเที่ยง
ยินดีต้อนรับครับ เล่นรุ่นนี้ต้องรักและเข้าใจรถนะครับ จะได้เล่นอย่างมีความสุขครับ

ตามที่พี่ท่านนี้บอกเลยครับ
ท่อ PDK / ปลาย TSUKIGI / อะไหล่ท่อ PDK
www.2strokeclub.com/smf/index.php/topic,107473

www.facebook.com/Eak.Thaphra

นายศุภกร เลาหโรจน์กุล ธ. กรุงไทย  070-0-06906-2

aoaaued

Cheat Freeman

ผมอยู่ ในเมืองสุโขทัย ไปสวรรคโลกบ่อย เพื่อนทำกุ๊กร้าน ป.ทะเลเผา ( ใกล้ๆ ทุ่งเลี่ยม )

มีอะไรให้ช่วยเหลือ ( เรื่องรถ ) ก็โทรฯ.มาคุยกันได้นะครับ ( อายุเป็นเพียงตัวเลข ) 555+

ขอบคุณครับ

:D

ธ.กรุงไทย บช.เลขที่ 616-0-240-498.ออมทรัพย์ สาขาสุโขทัย.พิเชษฐ์ คำบุศย์.   ID.line. เทวดาหรือซาตาน

aoaaued

อ้างจาก: Cheat  Freeman เมื่อ มกราคม 16, 2014, 04:11:02 หลังเที่ยง

ผมอยู่ ในเมืองสุโขทัย ไปสวรรคโลกบ่อย เพื่อนทำกุ๊กร้าน ป.ทะเลเผา ( ใกล้ๆ ทุ่งเลี่ยม )

มีอะไรให้ช่วยเหลือ ( เรื่องรถ ) ก็โทรฯ.มาคุยกันได้นะครับ ( อายุเป็นเพียงตัวเลข ) 555+

ขอบคุณครับ

:D

ท่านนี้น้ำใจงาม  +1 แรงม้าให้เป็นแรงใจครับ

Neo481

ขอบคุณครับพี่ ที่มีน้ำใจกับผม ขอบคุณจริงๆครับ ถ้ามีอะไรอยากถามจะขอรบกวนหน่อยนะครับ

mai1111