Main Menu

ขอถามเรื่องอาร์มที่ย่นกับไม่ย่นครับ

เริ่มโดย TUMNS15RR, มิถุนายน 11, 2013, 04:42:23 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

TUMNS15RR

สวิงอาร์มดามkrครับ มีวีธีดูยังไงว่า ย่นหรือ ไม่ย่นครับ
หรือมีรูปตัวอย่างยิ่งดีครับ ขอบคุณครับ

thidasatan

มีรอยตัด ตรงช่อง นะย่นเข้าไปมาก กว่ากว่าปกติ ทำให้เสีย สวิงอาม อิอิ

preeda

มีการซอร่องจากของเดิมให้ยาวขึ้นทำแล้วขายไม่ได้ราคาครับท่าน :(

pepsi-leo.139

ลูก ผู้ชาย คำไหน คำ นั้น!! (FUCKER 1992
Group.)                               CAFE SHOP NAZI   Pepsi ออน 09.00-04.00ทุกวัน

ratree

สิบปากว่าหรือจะเท่าตาเห็น สองตาเห็นมิอาจเท่ามือคลำ..น่า..จ๊ะ