Main Menu

ถามเรื่อง คาบูเหลี่ยมครับ

เริ่มโดย TUMNS15RR, กุมภาพันธ์ 28, 2013, 08:21:43 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

TUMNS15RR

มันประจำก่รมากับรุ้นไหน
พอดี มีคนรู้จักมาบอกว่าจะขาย
ยังไม่ได้ไปดูรถ
เขาบอก คาบูเหลี่ยม ท้ายแบน แม็ก3ก้านดิสขวา รถสีเขียว
ไม่มีกันสบัด ใครงบอนด์ งงสุดๆ ขอกท้ายมีคำว่า150
คงยำมา รถขับได้ปกติ ไม่มีเล่ม อาจจะเอามาระเบิด
กลัวไม่คุ้ม ราคารถ3000.-
ราคาเคาบูเหลี่ยม แท้ติดรถ มือ2ประมาณเท่าไหร่ สภาพไม่รวน

LEKWATNOK

ผมว่าถ้าจะเอามาถอดขายต้องไปดูรถด้วยตัวเองแล้วลองคิดดูว่าคุ้มหรือไม่คุ้มเพื่อนๆในเว็บคงให้คำตอบท่านไม่หมดหลอกเพราะบางทีของที่เราคิดว่าขายได้อาจจะขายไม่ได้ก็ได้หรือของที่คิดว่าขายไม่ได้อาจจะขายได้ก็ได้มันอยู่ที่คนซื้อครับถ้าเขาต้องการและหาไม่ได้เขาก็เอาครับ
เห็นหารถได้บ่อยๆช่วยหารถ2จังหวะเครื่อง400ccขึ้นไปให้ด้วยนะครับจะเอามาทำเรือแข่งเอาแต่เครื่องนะครับ  ขอบคุณครับ
เออรีบไปดูนะครับอาจจะเป็นzxแปลงกายมาก็ได้