Main Menu

ปรึกษาเรื่อง ser กับ kr คับ

เริ่มโดย 2TLOWSMOKE, มีนาคม 02, 2014, 09:33:33 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

2TLOWSMOKE

ถามตรงๆเลยนะครับพี่ รถ ปีไหนครับ ผมดูไม่เป็น จริงๆ แล้ว สภาพตามรูป ซื้อขายกันที่เท่าไรคัย
1. ser ทะเบียนขาดหลายปี ชุดโอน ต้องตาม มีแต่เล่มครับ เครื่องติดขี่ได้ปกติ
2. kr   เรื่องทะเบียนเด่ี๊ยวผมมาอัปเดตครับ

พี่ๆช่วยดูหน่อยนะครับ ว่า น่าเอามาปั้น หรือ ขายดีครับ  ขอบคุณมากๆครับ  :'(

2TLOWSMOKE

thidasatan

ไม่น่าทำ ทำไปก็ไม่เป็นชื่อ เรา หาทะเบียนมาสวมดีกว่า

กาฝาก

รถโอนไม่ได้ ผมไม่ซื้ออ่ะครับ ยกเว้นถูกมาก ๆ แล้วเอามาระเบิดใส่คันที่โอนได้อ่ะ

JO

ชอบจริงทำทะเบียนให้เสร็จค่อยปั้นก็ยังไม่สาย

125cc.Only

คหสต.ล้วนๆ

สภาพแว้นมากทั้ง2คัน
ไม่มีทะเบียน ผมไม่ปั้น เก็บเป็นอะไหล่ในชิ้นที่สำมะคัน นอกนั้น ไม่ขาย ก็แจก แล้วขายชั่งกิโล
ไม่งั้นก็ซ่อมขี่ ไปไร่ไปสวน แต่ไม่ปั้นเด็ดขาด
ราคาซื้อเข้า 2คันนี้ ให้ไม่เกินคันละ4พัน จริงๆขอบอก
ถ้าเกินนี้ ผมยอมซื้อครบๆเดิมๆคันหมื่นขึ้นดีกว่า

2TLOWSMOKE

ขอบคุณความคิดเห็นพี่ๆมากครับ ถ้ารถทั้ง2คันมีทะเบียนโอนราคาซื้อเข้าน่าจะไม่เกินเท่าไรครับพี่ๆ

sucheep

้ืืื่่

ควีนส์ปาร์ค

k a w a s a k i

TUMNS15RR

อ้างจาก: 150CC.only เมื่อ มีนาคม 03, 2014, 04:26:37 หลังเที่ยง
คหสต.ล้วนๆ

ไม่มีทะเบียน ผมไม่ปั้น เก็บเป็นอะไหล่ในชิ้นที่สำมะคัน นอกนั้น ไม่ขาย ก็แจก แล้วขายชั่งกิโล
ไม่งั้นก็ซ่อมขี่ ไปไร่ไปสวน แต่ไม่ปั้นเด็ดขาด
ราคาซื้อเข้า 2คันนี้ ให้ไม่เกินคันละ4พัน จริงๆขอบอก
ถ้าเกินนี้ ผมยอมซื้อครบๆเดิมๆคันหมื่นขึ้นดีกว่า
ครับ รถไม่มีทะเบียน ราคาไม่ควรเกิน25-30k
เพราะ มีค่าแค่เป็นอะไหล่ หรือขับเล่นแถวบ้าน

suphachai

อ้างจาก: TUMNS15RR เมื่อ มีนาคม 13, 2014, 01:57:47 หลังเที่ยง
อ้างจาก: 150CC.only เมื่อ มีนาคม 03, 2014, 04:26:37 หลังเที่ยง
คหสต.ล้วนๆ

ครับ รถไม่มีทะเบียน ราคาไม่ควรเกิน25-30k
เพราะ มีค่าแค่เป็นอะไหล่ หรือขับเล่นแถวบ้าน

25-30k = 25,000 - 30,000 บาท
รถไม่มีทะเบียนไม่น่าจะแพงขนาดนั้นเลยนะท่าน
เบอร์ติดต่อและไลน์ ID : 0903095133

2TLOWSMOKE

สรุปรับเซอมาแล้วครับเครื่องใช้ๆได้ปกติ ทะเบียนขาดปี49 ชุดโอนพร้อม กะว่าจะปล่อย จะได้สักเท่าไรคับ รบกวนพี่ๆแนะนำทีครับ

ควีนส์ปาร์ค

อยากขายเท่าไรเปิดราคามาเลยครับ...
k a w a s a k i

THANACHOT