Main Menu

ปิดโช๊คแล้ววูบ ต้องเปิดโช๊คขี่ครับ

เริ่มโดย leonine80, พฤศจิกายน 23, 2012, 11:02:25 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

armforspeed

ชีวิตน่ะอะไรที่ทำแล้วมี "ความสุข" ก็ทำไป

ไม่ต้องสนว่าใครจะ "เข้าใจ" หรือ "ไม่เข้าใจ"

เพราะมัน "เป็นไปไม่ได้" ที่จะหวังให้ทุกคนมา "เข้าใจ" เราไปซะหมด ...!!!

++ สนุกกับสิ่งที่เราเป็นและทำก็พอ ++ ^_____^

>> Madcat Madlove / ตุ๊กตาไล่ฝน <<

ไจ้ ณ.โซนรั่ว

อ้างจาก: leonine80 เมื่อ พฤศจิกายน 25, 2012, 03:40:34 ก่อนเที่ยง
อ้างจาก: Mtz เมื่อ พฤศจิกายน 24, 2012, 10:00:15 หลังเที่ยง
อ้างจาก: leonine80 เมื่อ พฤศจิกายน 24, 2012, 02:18:14 หลังเที่ยง
ซื้อหรีดมาเปลี่ยนแล้วครับ
เอาคาร์บูไปล้างอีกรอบด้วย อาการก็เหมือนเดิมครับ
ซื้อหรีดมามา ซื้อแค่แผ่นหรีด หรือยกมาทั้งเสื้อหรีดครับ  ขอสอบถามราคาหน่อย เพราะผมจะหาใหม่ทั้งลุกเหมือนกัน

ซื้อแผ่นหรีดมาครับ ใช้กับของ TZM ได้พอดีเลย ราคาอันละ 50 บาท แต่รู้สึกว่าจะบางกว่าเดิมนิดนึงแต่ก็ต้องเปลี่ยนเพราะอันเก่าขอบมันสึกไปนิดนึง
ส่วนเรื่องปอดนี่ลองเช็คดูแล้วครับน่าจะไม่รั่วนะครับมันต้องเป็นสุญญากาศรึเปล่าไม่แน่ใจ
ผมลองถอดแล้วเอาปากเป่าจากท่อขึ้นไปที่ปอดมันไม่มีลมเล็ดลอดออกมาเลยครับ
แล้วเรามีวิธเช็คไอดีรั่วแบบใหนอีกบ้างเดี๋ยวต้องลองให้หมด ถ้าเอาเครื่องจุ่มน้ำได้ก็จะลองทำครับ

ลองถอดปอดออกเเล้วหาถุงพลาสติกแล้วใช้หนังงยางรัดให้เเน่นแล้วลองติดเครื่องดูว่าหายหรือเปล่าครับ...อิอิอิ
ทีมงานพลังธรรมชาติ

aoaaued

arpazhey

โห เอาใจช่วยครับ รถสวยก็เงี๊ยะ ชอบเล่นตัว อิอิ สุ้ๆคับ

น้าชล คนท่องเที่ยว

55555++

อาการแบบนี้เคยเจอมากับตัวเองครับ

แนะนำให้ท่าน ถ่ายน้ำมันเบนซิลในถังออกให้หมด ดูซิว่า มีน้ำเข้าถังหรือเปล่า

แล้วเอาน้ำมันใหม่ใส่เข้าไป รับรองหาย ล้าน%จร้าาา.....
:(

Witt-RRw

นมหนูเดินเบา เอาลวดตามท่านเอ็มบอก แยงหรือยังครับ

หรืออาจเป็นเพราะว่าเบอร์เล็กเกินไป และหรือ เปิดอากาศมาก

บัญชี ธ.กรุงเทพ ออมทรัพย์  นายวิทมนต์ พันกง 088 00 6 904 2
โทรฯ 081 910 หก เจ็ด ห้า 9
ที่อยู่ในการส่งของ
35/106 ซ.เรวดี ต.ตลาดขวัญ อ.เมือง จ.นนทบุรี 11000

leonine80

leonine80

เรื่องน้ำเข้าถังนี่ผมว่าไม่น่าจะมีครับ เมื่อก่อนเคยน้ำเข้าเหมือนกันแต่อาการจะเป็นสตาร์ทติดยากและเครื่องสะดุดเวลาขี่
น่าจะเป็นสนิมมากกว่า แต่ผมก็ใส่กรองสองชั้น ชั้นแรกเป็นกรองแก้ว ชันที่สองเป็นกรองกระดาษครับ
น้ำมันก็ถูกดูดลงไปอย่างปกติ

PegasO

Franesae

ดูลูกสูบว่ามีน้ำมันเกาะหรือเปล่าครับ หรือหัวเทียนบอร์ดบ่อยหรือเปล่า
ถ้ามีเกาะแสดงว่าน้ำมันเกิน หรือน้ำมันท่วม
นาย เทพรัตน์   จันทะโส
ธนาคารกสิกรไทย สาขา หนองฉาง จ.อุทัยธานี
เลขที่บัญชี  216-2-35949-8
โทร 086-8182530   087-7476595

lordomo

ของผม เวลาเปิดโช๊คแล้วรถมันจะดับอ่ะ ต้องเร่งไว้ตลอด
แต่ถ้าปิดไว้ รถไม่ดับ อันนี้เกิดจากอะไรครับ
รถอะไรหว่า?

geenee

ปัญหาคาร์บูแล้วแหละครับ ยืมคาร์บูเพื่อนมาลองเดียวรู้ครับ