Main Menu

TZM เปลี่ยนใส่ยางหน้า-หลัง ให้เล็กลงได้ไซส์ไหนบ้างครับ

เริ่มโดย GENIUS, ตุลาคม 30, 2013, 10:32:42 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

GENIUS

ตามนั้น

TZM เราสามารถลงยางหน้า-หลัง เล็กกว่าที่ติดรถมาจาก รง.ได้ขนาดไหนบ้างครับ

ถ้าลงเป็นหน้า 2.50 หลัง 2.75 เป็นไงบ้างครับ ไซส์นี้มันต้องใช้ยางในใช่ป่ะครับ

Arm TZ

ผมว่าถ้าเอาเล็กลงกำลังสวยและยังได้หน้ายางใช้เต็มๆไม่หมดขอบง่ายก็ ล้อหน้า 80/80 หลัง 100/80 ครับ

ส่วนยาง 2.50 กับ 2.75 ส่วนมากจะเป็นรุ่นที่ต้องใช้ยางในครับ

mai1111

80/90  หน้า  พอได้ครับ   80/90  หลังเล็กไปหน่อย  แต่ก้อพอไปวัดไปวาได้อยู่
แปลี่ยนมาใช้ยางใน.....ครับ  ต่างจังหวัดหาร้านปะ-เปลี่ยนยาก

manu16

เล็กได้ก็แค่อย่างละเบอร์ หน้า80 หลัง90 ที่เป็น จุ้ปเลสอะนะ

เล็กกว่านี้เสียของเสียแม็กเปล่าๆ ยิ่งใส่ยางในด้วย รั่วมาที งัดกันเละเลย

จุ้ปเลสเข้าปั้มที่ไหนก้ได้ ลำบากตรงไหน?
ถุงมือProBikerราคาพิเศษ 250฿ สีแดง/สีน้ำเงิน sizeXL/XXL ช้าหมดจะอดเท่ห์
มีโคมไฟหน้า TZM/Speed Mx/Serpico/KR/GTO-M4/Crystal/Royal/LS2000/Dash97-LS
ชุดไฟท้าย LS/NOVA/TENA/ZX150/Royal/Speed Mx/Crystal/NSRR-SP/TZM-TZRR-VRR
ไฟเลี้ยวเดิม NOVA-RS/GTO-M4/AKIRA/หลังTZRR-VRR-RXZM
บังโคลนท้ายติดป้าย

ratree

สิบปากว่าหรือจะเท่าตาเห็น สองตาเห็นมิอาจเท่ามือคลำ..น่า..จ๊ะ