Main Menu

กลุ่ม "สิงห์(บุรี)2ล้อ"

เริ่มโดย สองzx korat, มีนาคม 10, 2010, 09:32:00 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

jirapa

รายงานตัวแล้วคับพี่โอ...น้องกวางเจ้าเก่ามาแล้ว :'(
อยู่สิงห์บุรีคับ  รู้สึกบ้านแฟนผมจะอยู่ใกล้บ้านพี่ข้างบนนะ  เทคนิคสิงห์เหมือนกัน...ถ้าเห็นหน้าที่ไหนตะโกนเรียกกันเลยนะคับ :-[

เห็นคนไหนก็ทักกันได้เด้อ ;)

jirapa

ในสิงห์บุรีตอนนี้มีคนฮิตรถ 2 จังหวะเยอะกว่าเมื่อก่อนมากคับ ???
แต่ผมไม่เข้าใจว่าทำไมหาคนรวมกลุ่มได้น้อยมากๆ....คงเป็นเพราะชาวสิงห์บุรีหันมาขี่พวก 4 สูบกันหมด
เลยตั้งกลุ่มไม่ค่อยได้ซักที... แต่เท่าที่ดูตอนนี้มีคนหันมาขี่กันเยอะมากในโซนสิงห์บุรีหลักจะขี่ KR ซะส่วนใหญ่คับ
:-X ไม่รู้จะมีวิธีไหนเปลี่ยนใจชาว 2 จังหวะมารวมกันเป็นกลุ่มได้ซักที....
ใครมีวิธีแนะนำก็ฝากบอกด้วยคับ... :P

korawut_13

จะรวมเมื่อไรเรียกได้เลยคับ ผมชื่อเบิร์ด 081-8512084 :(
ไม่หล่อ แต่เร้าหรือ จบป่ะ

SING(BURI) 2 WHEEL 08-18512084 BIRD SINGBURI

jirapa

:D  o.k. คับแหมหามานานแล้วในที่สุดเราก็ได้ผู้กล้า  1  รายแล้ว....เย้ ๆๆๆๆๆๆๆ

???     ???      ???

jirapa

อ้างจาก: korawut_13 เมื่อ กรกฎาคม 01, 2010, 10:44:14 ก่อนเที่ยง
จะรวมเมื่อไรเรียกได้เลยคับ ผมชื่อเบิร์ด 081-8512084 :(

เจอแล้วที่อ่างทอง...กำลังขับรถอยู่ตกใจหมดเลยพี่....เลยไม่ค่อยกล้าคุยเลย

jirapa

ประกาศท่านใดมีความเห็นว่า N-pro ควรทำชุดสี  สีอะไรลายไหนช่วยออกความเห็นหน่อยคับ  :-X

ผมจะทำสีแต่ยังไม่รู้จะทำสีอะไรอ่ะ   ???

only_lek

อ้างจาก: jirapa เมื่อ มิถุนายน 30, 2010, 09:54:35 หลังเที่ยง
ในสิงห์บุรีตอนนี้มีคนฮิตรถ 2 จังหวะเยอะกว่าเมื่อก่อนมากคับ ???
แต่ผมไม่เข้าใจว่าทำไมหาคนรวมกลุ่มได้น้อยมากๆ....คงเป็นเพราะชาวสิงห์บุรีหันมาขี่พวก 4 สูบกันหมด
เลยตั้งกลุ่มไม่ค่อยได้ซักที... แต่เท่าที่ดูตอนนี้มีคนหันมาขี่กันเยอะมากในโซนสิงห์บุรีหลักจะขี่ KR ซะส่วนใหญ่คับ
:-X ไม่รู้จะมีวิธีไหนเปลี่ยนใจชาว 2 จังหวะมารวมกันเป็นกลุ่มได้ซักที....
ใครมีวิธีแนะนำก็ฝากบอกด้วยคับ... :P

เปลี่ยนอะไรก้อเปลี่ยได้แต่เปลี่ยนใจคนมันอยากนะ

ผมก้อคนสิงห์บุรี แต่ตอนนี้ผมทำงานอยู่ที่นวนครครับ

แต่ก้อยังรักบ้านเกิดและ 2 จังหวะเหมือนเดิมครับ รวมกันเมื่อไรก้อบอกบ้างแล้วกันครับ

PLUK_mmc

รายงานตัวครับ ปลั๊กครับ
อยู่ท่าข้ามครับ

วรพลKR

ไม่แรง แซงทางโค้ง 0873148769 อาร์ตคับ   จ.ตาก  รับสั่งคาบู2tทุกรุ่น

phong252000

jirapa

อ้างจาก: only_lek เมื่อ กรกฎาคม 16, 2010, 10:06:27 ก่อนเที่ยง
อ้างจาก: jirapa เมื่อ มิถุนายน 30, 2010, 09:54:35 หลังเที่ยง

เปลี่ยนอะไรก้อเปลี่ยได้แต่เปลี่ยนใจคนมันอยากนะ

ผมก้อคนสิงห์บุรี แต่ตอนนี้ผมทำงานอยู่ที่นวนครครับ

แต่ก้อยังรักบ้านเกิดและ 2 จังหวะเหมือนเดิมครับ รวมกันเมื่อไรก้อบอกบ้างแล้วกันครับ

ขอบคุณคับ 555  ผมจะพยายามหาคนรัก 2 จังหวะต่อไป

jirapa

อ้างจาก: PLUK_mmc เมื่อ กรกฎาคม 16, 2010, 04:08:24 หลังเที่ยง
รายงานตัวครับ ปลั๊กครับ
อยู่ท่าข้ามครับ

ว่าง ๆ จะไปเที่ยวคับ...ว่าแต่ขี่รถอะไรอ่ะ  เจอจะได้ทัก

สองzx korat

ผมก็คนสิงห์ครับ อยุอ.พรหมบุรี แต่มาหากินอยุโคราช สงสัยต้องรวมกันเฉพาะกิจครับงานนี้
ราคาไม่เท่าไหร่ แต่ยิ่งใหญ่ในความรู้สึก
"ขอความร่วมมือกัน ให้ใช้ภาพลายเซนต์ที่ไม่ใหญ่เกินไป และ ลิงค์ที่มากจนเกินไป"
"รูปหาย กระทู้หาย อย่าตกใจ คุณทำผิดกฏ แก้ไขแร้วลงใหม่นะครับ"

สองzx korat

ว่างๆเลยแวะกลับบ้านครับ เป็นไงมั่งครับ สมาชิกกี่คนแร้วนี่
ราคาไม่เท่าไหร่ แต่ยิ่งใหญ่ในความรู้สึก
"ขอความร่วมมือกัน ให้ใช้ภาพลายเซนต์ที่ไม่ใหญ่เกินไป และ ลิงค์ที่มากจนเกินไป"
"รูปหาย กระทู้หาย อย่าตกใจ คุณทำผิดกฏ แก้ไขแร้วลงใหม่นะครับ"

PLUK_mmc

jirapa

จัดไปอย่าได้เสียรวมไว้ก่นอย่าพึ่งไปไหนเด้อ  ...  ตอนนี้กำลังรวม ๆ อยู่ใกล้และอีกนิด :-X

korawut_13

งานเข้าคับตอนนี้serผมรู้สึกยว่าซิลข้างข้อจะรั่วเลยถอดให้ช่างเพชรเปลี่ยนอยู่คาดว่าจะออดมาวิ่งได้อีกไม่นาน ตามนั้น :-*
ไม่หล่อ แต่เร้าหรือ จบป่ะ

SING(BURI) 2 WHEEL 08-18512084 BIRD SINGBURI

JaCk_2T

jirapa

jirapa

อ้างจาก: สองzx korat เมื่อ กรกฎาคม 20, 2010, 05:00:45 หลังเที่ยง
ว่างๆเลยแวะกลับบ้านครับ เป็นไงมั่งครับ สมาชิกกี่คนแร้วนี่

หัดกลับมาดูบ้านบ้างนะ...ปลวกแทะหมดแล้วรู้เปล่า