Main Menu

ประกาศ 9 March 56 - Chiangmai City Mitting 2T

เริ่มโดย IJ, มีนาคม 10, 2013, 01:08:05 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

IJ

มีข่าวร้ายแจ้งครับ กล้องผมโดนเบียร์หกใส่เมื่อคืน รูปไม่รู้จะกู้ได้ป่าว เอาเมมมาเสียบก็เปิดไม่ได้ ฟ้อง Error เนื่องจากแช่เบียร์ประมาณ ตอนนี้ 4 จนถึงเช้าเพิ่งมาเห็น  ตอนนี้ส่งกล้องเข้าศูนย์ Cannon เหลือแต่มือถือแค่นี้ครับ ของอภัยจริงๆ  :P  VDO คลิปถ้าเสร็จจากงานจะตามมาลงให้ทีหลัง

nongss1

ดูท่าทางแล้วสนุกแน่ๆเลยครับ ขอโทษด้วยครับที่ไม่ได้ไปร่วม ติดภาระกิจยิ่งไหญ่ครับผม รอชมรูปต่อไปครับบบบ

rally2000

ไม่รู้เรื่องเลย ไม่ได้ไป เสียดายขนาด
สูตร ฟิสิก 2TกำลังD

รถทุกคัน น้ำมันทุกหยด อย่าใช้ทิ้งขว้าง เป็นของมีค่า ขุดเจาะเหนื่อยยาก ลำบากหนักหนา สงสารบรรดา คนไม่มีตัง...[

max!

วาย ท่าน บิก กล้องพัง ขอให้กล้อง กลับมาได้เร็วๆ นะครับ  รูป อยู่ที่ท่านเพียบ เลย ขอบคุณมาก ที่มาร่วมงาน ซึ้งจัง น้ำตาจะไหล +10 ครับ
089-636-4871 ดีแทค *** สองจังหวะล้านนา เชียงใหม่ ***

mushashi

บอกว่ากินบ่นัก แต่กล้องแช่แข็ง 55++
แบบนี้เขาว่าเมาหรือป่าว 55++

krai2509

ท่าจะไม่มาวนะเพราะกล้องกินเบียร์หมด...อิอิอิ
งั้นดูกล้องผมละกันแต่ผมไม่ได้ถ่ายนะผมก้อมาว...อิอิอิ
ครายเป็นครายดูเอาเองละกันเด้อแต่ต้องดูคนเดียวนะอย่าให้เมียเห็นนะขอบอกบางคนหัวแตกแน่ถ้าเมียเห็น...5555

มีเท่าที่เห็นน่ะครับ...รอชมของท่านอื่นต่อละกันครับ...
มันอยู่ที่ใจไม่ใช่วัย...!!!

krai2509

หลังจากงานผ่านพ้นไปด้วยดีขอพักผ่อนสักระยะรอทริปวันที่สามสิบที่พิดโลกครับ...
ต้องขอบคุณสำหรับลายเซ็นต์ของทุกๆท่านครับ...

tee zx150

เสียดายคับ ที่ไปไม่ถึง จบภาระกิจอยู่ที่ สิงห์บุรี  ถ้านับสองคงไม่พลาดแน่ๆ 

โอกาสหน้าฟ้าใหม่คงได้เจอกันคับ

auntonio_lpn

ท่านบิ๊ก ท่าจะไม่เมาเนาะ มิตติ้งอะไร 9 Feb 56  นี่มัน เดือน มีนาบ่าใจ้กาหา ..ม่ายมาว คร๊าบ...โผมม่ายมาวววว    อิอิิ
ไปร่วมทริปกลางวันเหมือนกันครับ ยังเจอน้องไอซ์อยู่ แต่ไม่จบภาระกิจครับ  ลูกติดซะก่อน ยันยาวกลับลำพูนเลย

krai2509

โอกาสหน้าพบกันครับขอบคุณที่เดินทางมาร่วมงานถึงจะมาไม่ถึงก็ถือว่าได้มาร่วมงานในครั้งนี้แล้วครับ...

ขอบคุณจากใจจริงครับ...

aek18

:D :D :( :D :D  บิ๊ก ขอให้ได้กล้อง ไว ๆ เน้อ รูปเพียบ

086-8860166  (เอก)  ไพรัตน์  ขันคำ  ธ.ไทยพาณิชย์  502-243422-7

peterr ser L1

อ้างจาก: tee zx150 เมื่อ มีนาคม 10, 2013, 04:16:13 หลังเที่ยง
เสียดายคับ ที่ไปไม่ถึง จบภาระกิจอยู่ที่ สิงห์บุรี  ถ้านับสองคงไม่พลาดแน่ๆ 

โอกาสหน้าฟ้าใหม่คงได้เจอกันคับ
รถพี่ตี๋แร้งเกิ้น ลูกทะลุ อิอิ
เต้อ L1 หนึ่งเดียวในพิโลก

ใครอุดหนุนของๆผม ผมขอให้รวยๆ ... ใหญ่ๆ ขอให้มีรูแทง ขอให้มีแรงทิ่ม กันทุกๆคนนะคับ โอมเพี้ยง
บัญชี วาสนา เอี่ยมเจริญ ธ.กรุงไทย 767-0-0-950-7-5 [ของๆเราๆรับประกัน]

Bazooka

..เอ็นดูกล้องตาบิ๊ก..ขอให่กลับมาใช้งานได้ดังเดิมเด้อ..
..ภาพทริป..เช้าวันที่ 10 อยู่กระทู้นี้นะครับ..
http://www.2strokeclub.com/smf/index.php?topic=90395.0

max!

อ้างจาก: tee zx150 เมื่อ มีนาคม 10, 2013, 04:16:13 หลังเที่ยง

นับ สอง เจอกันครับพี่ตี๋
089-636-4871 ดีแทค *** สองจังหวะล้านนา เชียงใหม่ ***

pipoojung

เยี่ยมจริงๆครับ เสียดายตรงบนเวทีนี่แหละ มากๆ   ขอให้กล้องไม่เป็นไรนะครับ

HBD racingclub lampang

seacrab

อย่าลืมเอารูปไปที่กระทู้ รวมมิ๊ตติ้งด้วยนะครับ http://www.2strokeclub.com/smf/index.php?topic=90346.new#new
คลิกดูแล้วคุณอาจเปลี่ยนใจจากเดิม  
รับสร้างชุดสี http://www.2strokeclub.com/smf/index.php?topic=27915.3900

paopiaw

น่าเสียดายจังเยยยยย อิอิ  น่าสนุกมากกครับบ ^^
----- Club ใจง่าย ------  247

moodara

IJ

กลับมาแล้วครับลุงๆ พี่ๆ เื่พื่อนๆ น้องๆ ทุกท่าน  หนีไปทำใจ 2 วัน  มีทั้งข่าวดีและข่าวร้ายมาบอก กล้องกำลังดำเนินการซ่อม ทางศูนย์บอกรอประมาณ 1-2 อาทิตย์ ข่าวดี รูปกู้คืนได้ครับ ข่าวร้าย ....แต่ไม่ทั้งหมด จาก 1500 ++ ได้คืนมา 1144 รูป (ทั้งหมดยังไม่ได้คัดรูปเสียที่ภาพเบลอทิ้ง) ผมจะทยอยลงให้นะครับ

IJ

จากมือถืออีกนิดหน่อยครับ