Main Menu

ขายหนีนํ้า เสื้อลูกสูบแหวน NSR SP ของใหม่ราคา พิเศษ

เริ่มโดย atasit, พฤศจิกายน 04, 2011, 11:21:06 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

off5997

อ้างจาก: id2524 เมื่อ พฤศจิกายน 22, 2011, 10:26:34 ก่อนเที่ยง
อืม  และแล้วก็จบได้ด้วยดี

ยังไม่จบหรอกครับ ของผมมาถึงแล้ว แต่ของไม่ครบ ขาดสายไมค์ไปสองเส้น ออกมาชี้แจงให้ชัดเจนด้วยครับ
ถ้าจะบอกว่าไม่ลดราคาให้ จริงๆผมก็ขอให้โอนเงินคืนตั้งสามครั้งเพราะถึงราคาที่ลดแล้วผมก็ไม่ได้อยากได้ของ
เพราะเสียความรู้สึกไปแล้ว จนกระทั่งที่บอกจะส่งวันเสาร์ที่19ผมยังpmไปขอให้โอนเงินคืนให้ คุณปูก็ยังยืนยัน
จะส่งของให้ ผมก็ไม่ว่าไร แต่ของมาไม่ครบตามที่ตกลงกันตอนแรกก็คิดดูครับว่าควรจะเป็นไปยังไง ธุระกิจเป็นล้านๆ
ของคุณกับเงินแค่300รับผิดชอบไม่ได้หรือครับ น่าขำ ถ้าออกมาชี้แจงให้ชัดเจนว่าไม่คืนเงิน300นี้ผมก็ยกให้ได้ครับ
ขอแค่คุณปูออกปากขอตรงๆเท่านั้น

หมายเหตุ....ที่ผมไม่เลือกใช้pmเพราะอยากให้ชัดเจนครับ หลายๆท่านที่เข้ามาจะได้ช่วยตัดสินความเหมาะสม

krabikitchen

atasit

อ้างจาก: atasit เมื่อ พฤศจิกายน 14, 2011, 12:22:06 ก่อนเที่ยง
อ้างจาก: off5997 เมื่อ พฤศจิกายน 13, 2011, 10:56:11 หลังเที่ยง
คุณเอาอะไรมาขู่ผมครับคุณปูลองคิดดูใหม่นะครับว่ามันควรหรือไม่
ผมก็เตือนแล้วว่าอย่าให้ผมมาโพสหน้ากระทู้เลยไม่อยากจะให้คุณเสีย
แต่คุณกลับทำแบบนี้ ลองให้พี่น้องช่วยตัดสินนะครับ

atasit
250 CC.

แรงม้า 4

(ไม่มีหัวข้อ)
« ส่งให้: off5997 เมื่อ: วันนี้ เวลา 10:41:58 PM » อ้างถึง ตอบ ลบทิ้ง   

--------------------------------------------------------------------------------

พี่โก้สั่งของผมแล้วเขายกเลิก เขาบอกเขาคุยกับพี่แล้วว่าจะซื้อต่อพี่มันน่าเกียจนะคับเพราะว่าพี่ขายรถแล้ว รับได้ก็รับคับผมไม่ได้โกงผมมีพอตัวก็แล้วกันคับผมมีอะไหล่ในร้านลงทุน4-5ล้าน หรือมากกว่านั้นอีก พี่จะวัดกับผมมั้ยล่ะ่   เอออยู่หมู่บ้านเดียวกับน้องชาย ทักษิณ ด้วยคิดว่าบ้านราคาถูกไหมกับแค่เงิน 6300 หึ
งั้นผมไม่ขอลดราคาผมจะส่งเสื้อลูกสูบแหวนให้แล้วถอนให้ 100 คับผมไม่ได้ขู่คับอะไรพี่คับแค่อยากให้รู้ว่าผมมีที่อยู่เป็นหลักแหล่งคับโปรดอ่านให้เข้าใจด้วย ปล สินค้าใหม่ซื้อแล้วไม่รับคืนมือ2ผมรับเปลี่ยนรัีบคืนคับ ผมมีมารยาทพอคับ
อ่านแล้วคงเข้าใจนะคับ คําว่าไม่ลดราคา แต่ก็ก็ยังลดให้ตั้ง200 แล้วนี่

atasit

อ้างจาก: off5997 เมื่อ พฤศจิกายน 22, 2011, 02:11:47 หลังเที่ยง
อ้างจาก: id2524 เมื่อ พฤศจิกายน 22, 2011, 10:26:34 ก่อนเที่ยง
อืม  และแล้วก็จบได้ด้วยดี

ยังไม่จบหรอกครับ ของผมมาถึงแล้ว แต่ของไม่ครบ ขาดสายไมค์ไปสองเส้น ออกมาชี้แจงให้ชัดเจนด้วยครับ
ถ้าจะบอกว่าไม่ลดราคาให้ จริงๆผมก็ขอให้โอนเงินคืนตั้งสามครั้งเพราะถึงราคาที่ลดแล้วผมก็ไม่ได้อยากได้ของ
เพราะเสียความรู้สึกไปแล้ว จนกระทั่งที่บอกจะส่งวันเสาร์ที่19ผมยังpmไปขอให้โอนเงินคืนให้ คุณปูก็ยังยืนยัน
จะส่งของให้ ผมก็ไม่ว่าไร แต่ของมาไม่ครบตามที่ตกลงกันตอนแรกก็คิดดูครับว่าควรจะเป็นไปยังไง ธุระกิจเป็นล้านๆ
ของคุณกับเงินแค่300รับผิดชอบไม่ได้หรือครับ น่าขำ ถ้าออกมาชี้แจงให้ชัดเจนว่าไม่คืนเงิน300นี้ผมก็ยกให้ได้ครับ
ขอแค่คุณปูออกปากขอตรงๆเท่านั้น

หมายเหตุ....ที่ผมไม่เลือกใช้pmเพราะอยากให้ชัดเจนครับ หลายๆท่านที่เข้ามาจะได้ช่วยตัดสินความเหมาะสม

ผมก็ตั้งกระทู้ให้อ่านแล้วว่าไม่ลดราคาไม่เห็นหรือคับหรือ( อ่านไม่เข้าใจ)

atasit

Engineerad. Proarm

เปิดกระทู้มาเจอหน้าแรกว่าจะโทรหาและจัดมาซัชุดแต่ลองอ่านมาถึงหน้านี้แล้วขอดูสถานะการณ์ก่อนแล้วกัน สำหรับบบางคนเงิน 300มันอาจไม่เท่าไหร่หรอกครับ แต่สำหรับหลายๆคน นั่นคือค่าแรงในการทำงานหนักทั้งวัน คิดดูแล้วกันว่ามันมีความหมายแค่ใหน...

off5997

อ้างจาก: atasit เมื่อ พฤศจิกายน 22, 2011, 03:12:05 หลังเที่ยง
(หรืออ่านแล้วไม่เข้าใจ)
ที่โพสว่าไม่ลดน่ะโพสตอนไหนล่ะครับเวลาเท่าไร มันเป็นการพูดเองเออเองตอนที่ผมโอนตังค์ไปแล้ว
ตั้งหลายวันและไม่ยอมส่งของให้แล้วยังจะมาบอกว่าไม่ลดราคาอีก ขอให้โอนคืนทำไม่ไม่คืนล่ะครับ
จนป่านนี้ยังไม่สำนึกอีก สมแล้วที่หมอหมีเขาพูดว่า คนมันมีปัญหาอยู่ที่ไหนก็มีปัญหา ฮ่าๆผมไม่เอาคืนแล้วครับ300
ถือว่าให้ทานละกันนะ :-[
นี่ครับคำตอบที่ผมได้หลังจากpmไปขอให้โอนตังค์คืนในวันเสาร์ที่19

อ้างถึงatasit
250 CC.

แรงม้า 5

« ส่งให้: off5997 เมื่อ: พฤศจิกายน 19, 2011, 09:11:30 AM »
« คุณได้ตอบส่งต่อหรือตอบข้อความนี้ » อ้างถึง ตอบ ลบทิ้ง   

--------------------------------------------------------------------------------

ผมก็จะให้ลูกน้องส่งของให้วันนี้ไงจะเอาอะไรอีกคับ
รายงานให้กับผู้ดูแลระบบ

โอนเงิน 2212005466 ไทยพาณิยช์  อรรถสิทธิ์  จันทรวิรัตน์

off5997

อ้างจาก: Engineerad. Proarm เมื่อ พฤศจิกายน 22, 2011, 03:54:25 หลังเที่ยง
เปิดกระทู้มาเจอหน้าแรกว่าจะโทรหาและจัดมาซัชุดแต่ลองอ่านมาถึงหน้านี้แล้วขอดูสถานะการณ์ก่อนแล้วกัน สำหรับบบางคนเงิน 300มันอาจไม่เท่าไหร่หรอกครับ แต่สำหรับหลายๆคน นั่นคือค่าแรงในการทำงานหนักทั้งวัน คิดดูแล้วกันว่ามันมีความหมายแค่ใหน...
ตามนั้นครับ ประเทศเราความเหลื่อมล้ำในสังคมมันสูง เขามันเงินล้านเรามันเงินร้อย

chokmotor

อ้างจาก: off5997 เมื่อ พฤศจิกายน 22, 2011, 05:18:01 หลังเที่ยง
อ้างจาก: atasit เมื่อ พฤศจิกายน 22, 2011, 03:12:05 หลังเที่ยง
ที่โพสว่าไม่ลดน่ะโพสตอนไหนล่ะครับเวลาเท่าไร มันเป็นการพูดเองเออเองตอนที่ผมโอนตังค์ไปแล้ว
ตั้งหลายวันและไม่ยอมส่งของให้แล้วยังจะมาบอกว่าไม่ลดราคาอีก ขอให้โอนคืนทำไม่ไม่คืนล่ะครับ
จนป่านนี้ยังไม่สำนึกอีก สมแล้วที่หมอหมีเขาพูดว่า คนมันมีปัญหาอยู่ที่ไหนก็มีปัญหา ฮ่าๆผมไม่เอาคืนแล้วครับ300
นี่ครับคำตอบที่ผมได้หลังจากpmไปขอให้โอนตังค์คืนในวันเสาร์ที่19

250 CC.

แรงม้า 5

« ส่งให้: off5997 เมื่อ: พฤศจิกายน 19, 2011, 09:11:30 AM »
« คุณได้ตอบส่งต่อหรือตอบข้อความนี้ » อ้างถึง ตอบ ลบทิ้ง   

ผมก็จะให้ลูกน้องส่งของให้วันนี้ไงจะเอาอะไรอีกคับ

โอนเงิน 2212005466 ไทยพาณิยช์  อรรถสิทธิ์  จันทรวิรัตน์

ใจเย็นๆก่อนค่าป  ขายของต้องซื่อตรงครับ ปัญหาก๊จะไม่เกิดขึ้น
ชีวิตก็เหมือนวิชาเล่มหนา ยังต้องเรียนรู้อะไรอีกเยอะ

ฮัลโหล 085-4742137

Y0ng_Hee_Moo

กำ
มหากาพย์ ภาคต่อ ^__^"

รอดูครับ จริงๆน่าจะจบด้วยดีได้นะครับ
รับถ่ายภาพนิ่งถ่ายวีดีโอและจัดดอกไม้
https://www.facebook.com/CoffeeRiderStudio
Review : Tena เท่นะ
http://www.2strokeclub.com/smf/index.php?topic=87096.0

atasit

อ้างจาก: off5997 เมื่อ พฤศจิกายน 22, 2011, 05:18:01 หลังเที่ยง

250 CC.

แรงม้า 5

ไม่ต้องให้ทานผมเหรอคับผมทําบุญมาเยอะแล้วคับ จิตอาสาก็ไป สร้างพระประธานให้วัดที่ต้องการพระประธานก็สร้างแล้ว  1xx,xxx  ถวายที่ ขอนแก่น อ บ้านไผ่ บ หนองโนน  ต ชนบท  แวงใหญ่    อยู่ใก้ลๆก็เข้าไปดูไคับ สลักชื่อไว้พร้อมเดี๋ยวจะหาว่าคุยโม้อีก      ปล ทําด้วยใจคับ ไม่ได้อวด  กราบไหว้พระบ้างจิตใจจะได้สงบ

Engineerad. Proarm

เอาเถอะนะครับ จบกันใด้แล้วก็จบกันไปนะครับ  มันไม่สำคัญกับความรวย-ความจนหรอก แต่มันสำคัญที่ ความจริงใจมากกว่าเน๊อะ ว่ามั้ย พี่น้อง... ???

pond_p

อ้างจาก: Engineerad. Proarm เมื่อ พฤศจิกายน 22, 2011, 07:51:24 หลังเที่ยง
เอาเถอะนะครับ จบกันใด้แล้วก็จบกันไปนะครับ  มันไม่สำคัญกับความรวย-ความจนหรอก แต่มันสำคัญที่ ความจริงใจมากกว่าเน๊อะ ว่ามั้ย พี่น้อง... ???
ถูกต้องที่สุดเลยคับ :D

chokmotor

อ้างจาก: pond_p เมื่อ พฤศจิกายน 22, 2011, 10:56:44 หลังเที่ยง
อ้างจาก: Engineerad. Proarm เมื่อ พฤศจิกายน 22, 2011, 07:51:24 หลังเที่ยง
ถูกต้องที่สุดเลยคับ :D
ค่าป ค่อยตกลงดีกว่าค่าป อย่าให้เรื่องบานปลายค่าป เอาใจช่วยทั้ง 2 ท่าน ครับ
ชีวิตก็เหมือนวิชาเล่มหนา ยังต้องเรียนรู้อะไรอีกเยอะ

ฮัลโหล 085-4742137

max!

089-636-4871 ดีแทค *** สองจังหวะล้านนา เชียงใหม่ ***

โก้ โคราชครับ

โก้ โคราชครับ โทร.088-5693954
เฟซบุ้ค: ผู้ยิ่งใหญ่ แห่งความจน /ไลน์ ไอดี: koh450
ธนาคารกรุงไทย บัญชีเลขที่ 323-015-219-0 นาย วราดล พรหมเทพ
(ขออนุญาตปิดเครื่อง 12.00-17.00 นะครับ นอนครับ โทรไม่ติด ฝากข้อความทาง Facebook หรือ Line ไว้ก็ได้นะครับ)

cha chaz

Uploaded with ImageShack.us

off5997

DEDOR

โอนค่าเสื้อสูบให้แล้วนะครับ   ได้รับของเมื่อไหร่จะโอนส่วนที่เหลือไปให้ครับ  ขอบคุณครับ

วิธีการซ่อมกล่องไฟ เอ็นโปร RW และ FSXครับ
http://www.2strokeclub.com/smf/index.php/topic,94916.0.html

atasit

อ้างจาก: DEDOR เมื่อ ธันวาคม 05, 2011, 08:37:02 หลังเที่ยง
โอนค่าเสื้อสูบให้แล้วนะครับ   ได้รับของเมื่อไหร่จะโอนส่วนที่เหลือไปให้ครับ  ขอบคุณครับ

okคับคงเหลือค้าง2000บาทได้รับของแล้วค่อยโอน ขอบคุณ