Main Menu

คิดถึงทุกท่านครับ

เริ่มโดย chaiyabutr, มิถุนายน 05, 2012, 06:14:38 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

can-nim

chaiyabutr

อ้างจาก: can-nim เมื่อ กันยายน 06, 2012, 09:00:14 ก่อนเที่ยง
คิดถึงทุกท่านครับ
ยังมาไม่ถึงน่ะครับ  ยังไม่เห็นครับ   

can-nim

BJC

ได้กินในสิ่งที่ไม่อยากกิน
ได้นอนในที่..ที่ไม่อยากนอน
จะสำมะเหียกอันใด...กับชีวิตในต่างแดน

chaiyabutr

อ้างจาก: BJC เมื่อ กันยายน 06, 2012, 06:32:18 หลังเที่ยง
เปิดคณะกันมั๊ยลุงปุ้ม...

ครับผม หาอย่าางอื่นทำด้วยดีกว่ามั้่งครับ

สน โคราช

chaiyabutr

วิทย์_2T

มีใครอยู่ไหมครับ ขอเสียงหน่อย อิอิอิ

can-nim

สน โคราช

คิดถึงคลองรั้งครับ มะเคยไป

kpongh

"""มีใครอยู่บ้างไหมครับ  ถ้าหากว่ามีส่งเสียงหน่อย

ฝนตกหรือเปล่าครับทางนู้น

chaiyabutr

วิทย์_2T

อ้างจาก: chaiyabutr เมื่อ กันยายน 07, 2012, 08:31:23 หลังเที่ยง
ตกทั้งวันเลยครับ
จิงดิพี่ ถึงว่าตื่นขึ้นมา ทำไมมันแฉะๆ อิอิอิ

can-nim

PRATEEP

can-nim

สน โคราช

chaiyabutr

pong พลัดถิ่น

วัสดีทุกท่านครับมาเเล้วครับคิดถึงทุกทา่นครับ