Main Menu

คิดถึงทุกท่านครับ

เริ่มโดย chaiyabutr, มิถุนายน 05, 2012, 06:14:38 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

chaiyabutr

ผมไม่มีอะไรจะพูดครับ   คิดถึงทุกท่าน   สุดยอดครับ :D :D :D

ตั้ม ณ ระยอง

ธนาคารกรุงศรี นายสมบัติ  บุญสา

music

BJC

ได้กินในสิ่งที่ไม่อยากกิน
ได้นอนในที่..ที่ไม่อยากนอน
จะสำมะเหียกอันใด...กับชีวิตในต่างแดน

can-nim

ถ้างันวันที่ 9 เจอกันที่จุดนัดพบแล้วไปต่อกันที่ ปากน้ำ

Tong_2T_150

ฉันมาไกล มาไกลเหลือเกินนนน....!!!
ขอบคุณในน้ำใจที่มาเยือนครับปุ้ม

เครดิตภาพ:พี่สุดยอด

chaiyabutr

คนมันรัก  ครับ  คงไม่ต่างกับทุกทุกท่านครับ

can-nim

อ้างจาก: chaiyabutr เมื่อ มิถุนายน 07, 2012, 01:26:29 หลังเที่ยง
คนมันรัก  ครับ  คงไม่ต่างกับทุกทุกท่านครับ

สิงหา ไปมิตติ้งที่ปราจีน ดีไหม ไปชมเครื่องเสียงใหม่ อิอิ.

music

วรพลKR

ไม่แรง แซงทางโค้ง 0873148769 อาร์ตคับ   จ.ตาก  รับสั่งคาบู2tทุกรุ่น

pikkypikky

อ้างจาก: วรพลKR เมื่อ มิถุนายน 07, 2012, 05:03:13 หลังเที่ยง
:D :D :D :D :D :D :o :o :o
งานปากน้ำผมคงพลาดที่จะได้ไปครับไว้โอกาสหน้าแล้วกันครับ (งานเยอะลูกพี่ตาเริ่มจะเขียวแล้ว555555 )

can-nim

อ้างจาก: pikkypikky เมื่อ มิถุนายน 07, 2012, 10:24:55 หลังเที่ยง
อ้างจาก: วรพลKR เมื่อ มิถุนายน 07, 2012, 05:03:13 หลังเที่ยง
:D :D :D :D :D :D :o :o :o
งานปากน้ำผมคงพลาดที่จะได้ไปครับไว้โอกาสหน้าแล้วกันครับ (งานเยอะลูกพี่ตาเริ่มจะเขียวแล้ว555555 )

เขาเลื่อนเป็นวันที่ 30 แล้วนะครับพี่นิด

สองzx korat

ราคาไม่เท่าไหร่ แต่ยิ่งใหญ่ในความรู้สึก
"ขอความร่วมมือกัน ให้ใช้ภาพลายเซนต์ที่ไม่ใหญ่เกินไป และ ลิงค์ที่มากจนเกินไป"
"รูปหาย กระทู้หาย อย่าตกใจ คุณทำผิดกฏ แก้ไขแร้วลงใหม่นะครับ"

can-nim

อ้างจาก: สองzx korat เมื่อ มิถุนายน 08, 2012, 08:51:24 ก่อนเที่ยง
แก๊งค์นี้ ยอมใจครับ อิอิอิ

โคราชจัดวันไหนแจ้งด้วยนะครับพี่สอง

kpongh

ท่านแคนครับ...อันนี้แค่ผมคิดเองนะครับว่าถ้าสมมุติ เราจัดมิตติ้งรวมตัวครั้งใหญ่มันจะเป็นไปได้หรือเปล่าครับ เช่นกำหนดวันซักช่วงวันที่ 2,3,4หรือ 5 วันเข้าพรรษาแล้วนัดแต่ละกลุ่มรวมตัวกันเลยเอาแบบสถานที่คือจุดศูนย์กลางอาจจะเป็นเขาใหญ่  แล้วก็เรียนเชิญหลายๆกลุ่มที่มาได้ กลุ่มโคราช กลุ่มระยอง กลุ่มปากน้ำ กลุ่มอยุธยา กลุ่มขอนแก่น หรืออื่นๆ รวมใหญ่ครั้งหนึ่งของประเทศประมาณนี้อ่ะครับ  ปล.ทุกๆท่านที่เข้ามาอ่านห้ามเคืองผมนะครับอยากเห็นความยิ่งใหญ่ของ 2strock อีกครั้งครับ ( แสดงความคิดเห็นได้ครับ )

can-nim

อ้างจาก: kpongh เมื่อ มิถุนายน 08, 2012, 11:45:29 ก่อนเที่ยง
ท่านแคนครับ...อันนี้แค่ผมคิดเองนะครับว่าถ้าสมมุติ เราจัดมิตติ้งรวมตัวครั้งใหญ่มันจะเป็นไปได้หรือเปล่าครับ เช่นกำหนดวันซักช่วงวันที่ 2,3,4หรือ 5 วันเข้าพรรษาแล้วนัดแต่ละกลุ่มรวมตัวกันเลยเอาแบบสถานที่คือจุดศูนย์กลางอาจจะเป็นเขาใหญ่  แล้วก็เรียนเชิญหลายๆกลุ่มที่มาได้ กลุ่มโคราช กลุ่มระยอง กลุ่มปากน้ำ กลุ่มอยุธยา กลุ่มขอนแก่น หรืออื่นๆ รวมใหญ่ครั้งหนึ่งของประเทศประมาณนี้อ่ะครับ  ปล.ทุกๆท่านที่เข้ามาอ่านห้ามเคืองผมนะครับอยากเห็นความยิ่งใหญ่ของ 2strock อีกครั้งครับ ( แสดงความคิดเห็นได้ครับ )

ถ้าจัดงานที่เขาใหญ่กลุ่มโคราชเขาจัดอยู่แล้วครับ ประมาณปลายปีเราก็ค่อยไปสบทบ แค่เตรียมเตรียมคนให้พร้อม

แต่ถ้าจะจัดประจำปีรายละเอียดมันเยอะครับพี่ ผมว่าเราค่อยคุ่ยกันในงานมิตติ้งหน้า แต่มีแน่นอนครับรับรองว่าใหญ่แน่นอนครับพี่ อิอิ.

ทัศน์ ณ. โซนรั่ว

อ้างจาก: can-nim เมื่อ มิถุนายน 08, 2012, 11:59:10 ก่อนเที่ยง
อ้างจาก: kpongh เมื่อ มิถุนายน 08, 2012, 11:45:29 ก่อนเที่ยง

ถ้าจัดงานที่เขาใหญ่กลุ่มโคราชเขาจัดอยู่แล้วครับ ประมาณปลายปีเราก็ค่อยไปสบทบ แค่เตรียมเตรียมคนให้พร้อม

แต่ถ้าจะจัดประจำปีรายละเอียดมันเยอะครับพี่ ผมว่าเราค่อยคุ่ยกันในงานมิตติ้งหน้า แต่มีแน่นอนครับรับรองว่าใหญ่แน่นอนครับพี่ อิอิ.

ไปด้วย

บูรพาพยัคฆ์

ภาพความหลัง

kpongh

อ้างจาก: ทัศน์ ณ. โซนรั่ว เมื่อ มิถุนายน 10, 2012, 09:34:52 ก่อนเที่ยง
อ้างจาก: can-nim เมื่อ มิถุนายน 08, 2012, 11:59:10 ก่อนเที่ยง

ไปด้วย

ไปจริงๆนะครับ....( อยากให้ไปกันเยอะๆครับ )

chaiyabutr