Main Menu

โอนเงินไปแล้วทำไมเงียบเลย

เริ่มโดย tonyjaman, ตุลาคม 06, 2010, 05:00:51 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

tonyjaman

ปกติโอนเงินไปแล้วทางผู้รับโอนจะโทรมายืนยันกับเราไหม

คือพอดีผมซื้อชุดสีไปโอนเงินไปวันที่ 5/10/53 จนวันนี้พี่เค้าก็เงียบหรือมันยังไงครับ

ผมเพิ่งซื้อครั่งแรกเลย
ร้านที่ซื้อก็พี่โจอะครับคือผมไม่ได้ว่าพี่เค้าว่าโกงหรืออะไรนะครับคือผมร้อนใจ

ปล.ถ้าพี่โจเห็นกระทู้นี้ช่วยแจ้งผมทีว่า  เออพี่เห็นใบโอนแล้วหรือพี่กำลังแพ๊กของอยู่หรืออะไรก็ได้โดนเมียด่าไปหลายชุดแล้วคือผมไม่มีคำตอบให้คุณศรีผม

:P :P :P :P :P :P :P :P

ช่างกิ๊ก

อ้างจาก: tonyjaman เมื่อ ตุลาคม 06, 2010, 05:00:51 หลังเที่ยง
ปกติโอนเงินไปแล้วทางผู้รับโอนจะโทรมายืนยันกับเราไหม

คือพอดีผมซื้อชุดสีไปโอนเงินไปวันที่ 5/10/53 จนวันนี้พี่เค้าก็เงียบหรือมันยังไงครับ

ร้านที่ซื้อก็พี่โจอะครับคือผมไม่ได้ว่าพี่เค้าว่าโกงหรืออะไรนะครับคือผมร้อนใจ

ปล.ถ้าพี่โจเห็นกระทู้นี้ช่วยแจ้งผมทีว่า  เออพี่เห็นใบโอนแล้วหรือพี่กำลังแพ๊กของอยู่หรืออะไรก็ได้โดนเมียด่าไปหลายชุดแล้วคือผมไม่มีคำตอบให้คุณศรีผม

ใจเย็นๆ ครับ ได้โทรไปถามแกหรือยังครับ
ร้านช่างกิ๊ก รับซ่อมกันสะบัดkr ตีปลอก2จังหวะ  ตกแต่ง โมดิฟาย และอุปกรณ์สำหรับรถแข่ง  https://web.facebook.com/Naychangkiksservice

จบข่าว

ใจร่มๆครับ ร้านนี้ชัวร์ รับรองได้ครับ

tonyjaman

อ้างจาก: ช่างกิ๊ก เมื่อ ตุลาคม 06, 2010, 05:03:37 หลังเที่ยง
อ้างจาก: tonyjaman เมื่อ ตุลาคม 06, 2010, 05:00:51 หลังเที่ยง

ใจเย็นๆ ครับ ได้โทรไปถามแกหรือยังครับ

โทรแล้วครับ คงไม่มีปัญหาอะไรเนอะครับจะร้อง

สองzx korat

โอนเมื่อวานเองนะครับ ใจเยนๆ พี่แกไม่ใช่คนอย่างนั้น โทรหาแกอ่ะยังครับ โอนแล้วก็แจ้งแกด้วยครับ เหนว่ามือถือแกมีปัญหาแต่ก็น่าจะใช้ได้แล้วนะ ผมก็1ในลูกค้าแกครับ โจ สารคาม
ราคาไม่เท่าไหร่ แต่ยิ่งใหญ่ในความรู้สึก
"ขอความร่วมมือกัน ให้ใช้ภาพลายเซนต์ที่ไม่ใหญ่เกินไป และ ลิงค์ที่มากจนเกินไป"
"รูปหาย กระทู้หาย อย่าตกใจ คุณทำผิดกฏ แก้ไขแร้วลงใหม่นะครับ"

braidism [ก้อ] ณ โซนรั่ว

โทรศัพท์พี่โจเสียครับ ใจเย็นๆ ครับ ได้รับของแน่นอน ครับ

ยอมรับว่า > " ลั้นล้า "แต่เวลารักใคร " ก็รักเดียว "...
ยอมรับว่า > " ชอบเที่ยว " แต่ก็ไม่เคย ทำตัว " เสียหาย "...
ยอมรับว่า > " เคยมีรัก " แต่ต้องอกหักเพราะ " ความไม่เข้าใจ "
ยอมรับว่า > " อยากเริ่มใหม่ " กับใครก็ได้ที่ไม่แคร์ " อดีต " ของเรา

tonyjaman

โดยส่วนใหญ่ของใช้เวลาเดินทางประมาณกี่วันอะครับ

ผมอยู่ กทม.

สองzx korat

ราคาไม่เท่าไหร่ แต่ยิ่งใหญ่ในความรู้สึก
"ขอความร่วมมือกัน ให้ใช้ภาพลายเซนต์ที่ไม่ใหญ่เกินไป และ ลิงค์ที่มากจนเกินไป"
"รูปหาย กระทู้หาย อย่าตกใจ คุณทำผิดกฏ แก้ไขแร้วลงใหม่นะครับ"

tonyjaman

สองzx korat

อ้างจาก: tonyjaman เมื่อ ตุลาคม 06, 2010, 05:12:45 หลังเที่ยง
โดยส่วนใหญ่ของใช้เวลาเดินทางประมาณกี่วันอะครับ

ผมอยู่ กทม.
3-4วันครับ ส่งแบบโลจิสติก

braidism [ก้อ] ณ โซนรั่ว

ยอมรับว่า > " ลั้นล้า "แต่เวลารักใคร " ก็รักเดียว "...
ยอมรับว่า > " ชอบเที่ยว " แต่ก็ไม่เคย ทำตัว " เสียหาย "...
ยอมรับว่า > " เคยมีรัก " แต่ต้องอกหักเพราะ " ความไม่เข้าใจ "
ยอมรับว่า > " อยากเริ่มใหม่ " กับใครก็ได้ที่ไม่แคร์ " อดีต " ของเรา

ople

ไม่โหดแต่กรูร์....เอาจริง

tonyjaman

ถ้าทุกคน ยืนยังนั่งยัน ขนานนั่นผมก็ สบายใจครับขอบคุณมากกครับ

พี่โจอยู่หนายยยยยย  พี่โจอยู่หนายยยยยย   พี่โจอยู่หนายยยยยย    เห็นบ้างงไหมๆๆยังไงก็ช่วยส่งข่าววว

musicman_ton

ผมรับประกันอีก 1 เสียง ครับพี่ โจ ไม่ได้เป็นคนแบบนั้น

ใจเย็นๆ นะ

musicman_ton

ผมโทรไปหาพี่โจละครับ

พี่โจ ยัง ไม่ได้เข้ามาเชค ไม่มีอะไรหรอก ครับ

พี่เขาเชื่อใจได้

tonyjaman

อ้างจาก: musicman_ton เมื่อ ตุลาคม 06, 2010, 05:32:12 หลังเที่ยง
ผมโทรไปหาพี่โจละครับ

พี่โจ ยัง ไม่ได้เข้ามาเชค ไม่มีอะไรหรอก ครับ

พี่เขาเชื่อใจได้

ขอบคุณมากครับอุส่าเป็น ธุระ ให้

ยังไงก็ขอโทษพี่โจมา ณ ที่นี้ด้วยทำให้พี่เสียชื่อหมด

Ran_Nadun

สัจจะ และความจริงใจ เป็นเครื่องสร้างบุคลิกภาพ 
             พี่โจ 0850305907
โปรดระวังมิจฉาชีพหลอกลวงอิงแอบอ้างชื่อพี่โจในหลายๆรูปแบบ..
เปลี่ยนหมายเลขบัญชีโอนเงินเดิมครับ เป็น นายสถาพร
ออมทรัพย์ เลขบัญชี 438-2-49396-5 ทหารไทย
https://www.facebook.com/joepart.banphasri?ref=tn_tnmn

EOT.

......คนบนทาง

สองzx korat

สงสัย จขกท. จะรีบจัด โอนวันเดียวจะให้ได้เลย555

happycom

ยามศึกเราแข่ง ยามสงบเราถ่ายรูป
[สองล้อโคราช] http://www.2wheelkoratclubs.com [สองล้อโคราช]
รวมรูปรถเก่าๆ สนิมเกรอะกรัง http://www.cbr150club.com/board/index.php?topic=39586.msg575820#msg575820