Main Menu

เชิญชวน Kawasaki AR125

เริ่มโดย ARRON, ธันวาคม 16, 2013, 12:45:26 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ARRON

ใจจริงแล้วผมอยากได้บังโคลนหน้าแบบในภาพของตัวแข่ง(คันสีขาวของท่าน ALLaser ก็เช่นกัน)น่ะครับ มันดูไม่เทอะทะดี ขอบคุณสำหรับรูปเก่าๆ ที่มีมาให้ชมครับ  :D
มีท่านใดมีชุดซ่อม ปั๊มออโต้ลูปบ้าง ปัญหาคือ น้ำมันออโต้ลูปเข้าไปปนกับน้ำมันเครื่อง และก็หยดเยิ้มด้วย บางทีไม่อยากใช้แบบผสมถังตอนเดินทางใช้ปั๊มชัวร์กว่าครับ

Tann Mighty

ร้านแถวบ้าน วางเกะกะ เรี่ยราด เห็นเป็นปีละ ยังไม่ไปไหน

Tong_Bang in

[

ip-man

ip-man

เปลี่ยนเบอร์ใหม่เป็น โชติ  081 7445619   เพราะผมซื้อต่อเขามาแล้วครับ  ขายให้คนใจรักจริงๆ 

125cc.Only

ดันหน่อย แล้วปั้ม2ที จบยัง

ARRON

ยังไม่จบ ตอนนี้ใช้ผสมถังเอา จะได้ไม่เลอะเทอะ ตอนนี้มีปัญหาเพิ่มมาอีกอย่างคือตัวเฟืองวัดรอบที่ติดอยู่กับปั๊ม2ทีมันรูด วัดรอบเลย
ไม่ขึ้นเดี๋ยวว่างๆจะหาอะไหล่มามาทำต่อครับ

125cc.Only

ชุดซ่อมปั้ม2ที ผมเห็นแว๊บๆ เวบไหนไม่ทราบ มีขาย จะหาช่วย หรือจะให้ลองแกะรถผมมั้ย มันอยู่ตรงไหนเผื่อใช้ได้
ส่วน ฝาปิดท้าย ในเวบเรามีขายท่านนึงครับ ท่านน่าจะเห็นแล้วมั้ง ขายฝาไฉไลเออาร์ ลองหาดูครับ

somchai_p

tachoo

หาดูยากจริงๆรุ่นนี้ตอนนี้บนท้องถนน น่าสะสม