Main Menu

สงสัยว่าทำไมไม่ใช้ชื้อจริงหรือชื้อเล่นตั้งเป็นยูส

เริ่มโดย piyas, พฤศจิกายน 04, 2012, 07:48:17 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

piyas

สงสัยว่าทำไมไม่ใช้ชื้อจริงหรือชื้อเล่นตั้งเป็นยูสจะได้เรียกถูกหรือว่ากลัว เพราะเวลาซึ้อขายจะได้มั่นใจนิดนึ่ง
(ไม่ต้องกลัวเพราะเลขบัตรประชาชนเห็นแล้วก็เอาไปล็อคอินเล่นเกมชอบ โพสมาเถอะ เด็กมันฝากมาบอก)

๑๒๓๔

black850

อ้างจาก: piyas เมื่อ พฤศจิกายน 04, 2012, 07:48:17 ก่อนเที่ยง
สงสัยว่าทำไมไม่ใช้ชื้อจริงหรือชื้อเล่นตั้งเป็นยูสจะได้เรียกถูกหรือว่ากลัว เพราะเวลาซึ้อขายจะได้มั่นใจนิดนึ่ง
(ไม่ต้องกลัวเพราะเลขบัตรประชาชนเห็นแล้วก็เอาไปล็อคอินเล่นเกมชอบ โพสมาเถอะ เด็กมันฝากมาบอก)

แล้วทำไมท่านไม่ใช่ชื่อจริง ตั้งเป็น ยูสเซอร์ละครับ
เลขที่บัญชี 3280773932 อภิชาติ สุระเดช ธ.กรุงเทพ สาขาแม่สอด

รบกวนติดต่อ ก่อน 22.00 น.ครับ ขอเวลาเป็นส่วนตัวบ้างคร๊าบบบ

โทร 082-162-3630 แบล็ค

bestcom

จะใช้ชื่อจริง หรือนามแฝง ถ้าคนมันจะโกง ยังไงก็โกงครับ  ;D
จะซื้อขายกับใครผมเช็คดูประวัติจากการตั้งกระทู้ซื้อขายอันเก่าเอาครับ ว่ามีเครดิตดีไหม ???

สองzx korat

อ้างจาก: bestcom เมื่อ พฤศจิกายน 04, 2012, 09:12:41 ก่อนเที่ยง
จะใช้ชื่อจริง หรือนามแฝง ถ้าคนมันจะโกง ยังไงก็โกงครับ  ;D
จะซื้อขายกับใครผมเช็คดูประวัติจากการตั้งกระทู้ซื้อขายอันเก่าเอาครับ ว่ามีเครดิตดีไหม ???
+1 ให้ครับ
:D :D :D :D :D
ราคาไม่เท่าไหร่ แต่ยิ่งใหญ่ในความรู้สึก
"ขอความร่วมมือกัน ให้ใช้ภาพลายเซนต์ที่ไม่ใหญ่เกินไป และ ลิงค์ที่มากจนเกินไป"
"รูปหาย กระทู้หาย อย่าตกใจ คุณทำผิดกฏ แก้ไขแร้วลงใหม่นะครับ"

JO WANGPONG

125cc.Only

อ้างจาก: piyas เมื่อ พฤศจิกายน 04, 2012, 07:48:17 ก่อนเที่ยง
บรรทัดแรกเข้าใจ 
บรรทัดที่2 งง   
ท่านสื่ออะไร???

eakkachai

อ้างจาก: 150CC.only เมื่อ พฤศจิกายน 04, 2012, 02:17:27 หลังเที่ยง
บรรทัดแรกเข้าใจ 
บรรทัดที่2 งง   
ท่านสื่ออะไร???
นึกว่ามีผมงงอยู่คนเดียวนะเนี้ย....

จูนไม่นิ่ง แต่วิ่งกระจาย เเดกน้ำมันชิบหาย นี่แหล่ะสไตล์ 2T

piyas

อุ๊บขำๆ คับพอดีไปร้านเน็ตเห็นเด็กมันพูดกันว่าเกมออนไลน์บางเกมต้องใส่เลขที่บัตรประชาชนด้วยมันพูดชื่อเกมด้วยแต่ผมไม่รู้จัก
แล้วมันก็หาตามเว็บที่ขายของกันนี้แหละคับ(เคยเล่นแต่คอนทร้า ขอบคุนคับ ผมปิยะคับ)

aoaaued

สมัครช้า ชื่อมีคนใช้ไปแระ เลยต้องใช้ชื่ออื่น

DEDOR

ผมนี่ไงครับ  ใช้ชื่อเล่นเลย  ไม่เปลี่ยนด้วยนะ  ตอนเว๊บเค้าเปิดโอกาสให้เปลี่ยน  อิอิ

วิธีการซ่อมกล่องไฟ เอ็นโปร RW และ FSXครับ
http://www.2strokeclub.com/smf/index.php/topic,94916.0.html

pongpo

089-6269935 ป๋อง

TUMNS15RR

อ้างจาก: DEDOR เมื่อ พฤศจิกายน 05, 2012, 02:02:26 หลังเที่ยง
ผมนี่ไงครับ  ใช้ชื่อเล่นเลย  ไม่เปลี่ยนด้วยนะ  ตอนเว๊บเค้าเปิดโอกาสให้เปลี่ยน  อิอิ
อ่าวชื่อ ดีกะด้อ เหรอ คิดว่า ศรรามซะอีก

DEDOR

อ้างจาก: TUMNS15RR เมื่อ พฤศจิกายน 06, 2012, 02:44:45 ก่อนเที่ยง
อ้างจาก: DEDOR เมื่อ พฤศจิกายน 05, 2012, 02:02:26 หลังเที่ยง
อ่าวชื่อ ดีกะด้อ เหรอ คิดว่า ศรรามซะอีก

เฒ่าโพดคับ  สมัยนี้ต้อง ณเดช ครับ  555+++

วิธีการซ่อมกล่องไฟ เอ็นโปร RW และ FSXครับ
http://www.2strokeclub.com/smf/index.php/topic,94916.0.html

TUMNS15RR

อ้างจาก: DEDOR เมื่อ พฤศจิกายน 07, 2012, 11:56:47 ก่อนเที่ยง
อ้างจาก: TUMNS15RR เมื่อ พฤศจิกายน 06, 2012, 02:44:45 ก่อนเที่ยง

เฒ่าโพดคับ  สมัยนี้ต้อง ณเดช ครับ  555+++
ผมพี่ ณเดช ผมชื่อ ส่งเดชครับ

kobchai พระประแดง

ของผมชื่อจริง  ที่อยู่จริงเลยครับ  ตอนสมัครครั้งแรกมันคิดไม่ออก
085-3529232  กอบชัย  เสรีสำราญ
ธนาคารกสิกรไทย เลขที่บัญชี 170-2-97550-2
40/1 ม.6 ต.บางหญ้าแพรก อ.พระประแดง จ.สมุทรปราการ 10130

เดช..ไอ้เสื้อทอง

ชื่อ ในนี้ หากใช้ชื่อจริง โพสท์ สำหรับผม ไม่มีปัญหาอะไร หรอก

เพียงแต่ ว่า  มัน ไม่ สะดุด ไม่เป็น ที่จดจำเท่า ฉายานาม ที่ใช้อยู่ อ่ะ

เวลา  จ่าหน้า ซอง ส่ง ของทางไปรษณีย์  ผมก็ใช้ชื่อ  นามสกุล จริง ของตัวเอง นะ

ไม่รู้ จะพราง ตัวไปทำไม   ผมไม่ได้ ทำอะไร ผิด ซักหน่อย   

ดี ซะอีก  ที่คนเห็น ชื่อจริง เรา บ่อย ๆ เขาจะได้ จำได้   อาจ จะเอาไป คุยกัน ต่อ ๆ ไป   ว่า พฤติกรรม ของผม ที่มี ต่อ ลูกค้าเป็น ยังไง บ้าง   
" ความซื่อสัตย์ จะสร้างความสุขที่แท้จริง  ให้แก่เรา  "

ASENAL

องค์ประกอบมันเยอะ

ขายของไม่ว่าที่ไหน

ก็เหมือนคบเพื่อน หรือ ทำงานแหละ

มันต้องมีประวัติ*ประสบการณ์ + ความเชื่อใจ

แต่สุดท้าย..คนไม่ดี..ไปอยู่ที่ไหนก็ไม่ดีหรอก..

ต่อให้สิ่งแวดล้อม+ องกรค์ + เพื่อนดี..ก็ตาม

เชื่อเถอะ

loveaia999

คนเราสามารถสร้างและกำหนดเส้นทางชีวิตของตัวเองได้
------------------------------------------

กรุณาส่งตามที่อยู่นี้

147/19 ม.5 ต.ปากเกร็ด อ.ปากเกร็ด จ.นนทบุรี 11120

เบอร์โทร 081-6337550 ถ้าขับรถอยู่รึติดงานโทรกลับทุกสายครับ

id2524

เพราะ คำว่า User Name แปลว่า ชื่อผู้ใช้ มั้ง 555+

ล้อเล่นนะครับ ขำๆกันไป ผมก็อยากเปลี่ยนเป็นชื่อเล่นนะครับ แต่ชื่อผมมันโหล เด๋วมันจะซ้ำกัน 555+