Main Menu

3 แบน

เริ่มโดย dDOn, พฤศจิกายน 02, 2012, 09:54:29 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

dDOn

เรื่องนี้ที่รักเขาเล่าให้ฟัง
ไม่รู้ว่ามีใครนำมาเล่าแล้วหรือไม่
ถ้าซ้ำก้อขออภัยครับ

เรื่องเกิดขึ้นเมื่อวันไหนไม่รู้
พักเที่ยงคุณครูผู้หญิงก้อไปนั่งทานอาหารกัน
ทานไปคุยไปเรื่อยเปื่อยตามประสาผู้หญิงๆ
แล้วครูท่านหนึ่งเอ่ยขึ้นว่า
"นี่พวกเธอรู้มั้ย เมื่อวันศุกร์ที่แล้ว เราซื้อเหล้าให้แฟน 1 แบน คืนนั้นมันส์ตั้ง 3 รอบเล้ยยย"
คุณครูที่นั่งสงบเสงี่ยมในกลุ่มก้อคิดในใจ....เย็นนี้กลับไปจะต้องลองดูมั่ง ที่บ้านอู้งานบ่อย...
หลังจากเลิกเรียนจะกลับบ้านเธอก้อไม่ลืมที่จะแวะเข้าร้านค้าซื้อสุราไปฝากสามี
คิดในใจจะเอาเท่าไหร่ดี 1.....2........3........4
3X3=9 เลขสวยกำลังดี
เธอตัดสินใจซื้อเหล้า 3 แบนไปฝากสามี
เธอยิ้มในใจอย่างมีความสุข..คืนนี้ ที่สุดน้ะที่รัก.....
กลับถึงบ้านเห็นที่รักนั่งรอก้อดีใจ
"รู้มั้ยซื้ออะไรมาให้ กินให้หมดน้ะ วันนี้ใจดี"
สามีก้อแปลกใจแต่ก้อดีใจที่วันนี้ภรรยาใจดีเกินคาด
"จ้า.......พี่จะกินให้หมดเลยจ้าาา"
ว่าแล้วก้อไม่ลังเล
จัดการหาแก้วมาริน
กระดกเกลี้ยง กระดกเกลี้ยง .........โอ้ยยยยนานๆจะได้สะใจ...........
หลังจากหมด 3 แบนก้อล้มฟุบไป
คืนนั้นก้อทำการบ้านไมได้ ........?

pu a.t.e.44

บางอย่างมากไปก็ไม่ดีน้อยไปก็ไม่มัน.....555+

ratree

นับถือความคิด ค่ะ!            สม....อดเลยเนา พวกโลภมาก อิอิ  3รอบก่ะ"ลมระบู"แหล่ว                                       

สิบปากว่าหรือจะเท่าตาเห็น สองตาเห็นมิอาจเท่ามือคลำ..น่า..จ๊ะ

JO WANGPONG

เอาไปครึ่งแบนก็พอแล้ว ฮิๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

jimonline

ลุงเอากี่แบน  ดี

ผมว่าให้แม่บ้าน กินสาหร่าย สบายรูสิท่า  ดีก่า  555+

dDOn

อ้างจาก: pu a.t.e.44 เมื่อ พฤศจิกายน 03, 2012, 02:03:09 ก่อนเที่ยง
บางอย่างมากไปก็ไม่ดีน้อยไปก็ไม่มัน.....555+
ถูกต้องแล้วคร้าาาาาบ
แต่บางคนเขาก้อ............จริงๆ

dDOn

อ้างจาก: ratree เมื่อ พฤศจิกายน 03, 2012, 10:33:09 ก่อนเที่ยง
นับถือความคิด ค่ะ!            สม....อดเลยเนา พวกโลภมาก อิอิ  3รอบก่ะ"ลมระบู"แหล่ว                                       
ไม่รู้น้ะ ที่เจอมาก้อ .......... 24 ชม.

dDOn

อ้างจาก: jimonline เมื่อ พฤศจิกายน 04, 2012, 01:43:56 หลังเที่ยง
ลุงเอากี่แบน  ดี

ผมว่าให้แม่บ้าน กินสาหร่าย สบายรูสิท่า  ดีก่า  555+
ลุงมันต้อง 2 กลม(บน)กับ 1..(ล่าง) >:(

พรุ่งนี้ไปทำงานไม่ไหว  5555

หมากัด ก็เตะสิครับ
555=+*^%#

อ้วน บางนา

โซนรั่ว ลั้ลลา

http://www.2strokeclub.com/smf/index.php/topic,62974.0.html

http://www.2strokeclub.com/smf/index.php/topic,86207.0.

bodin

กินคนเดียวตั้ง 3 แบน ถ้าไม่เมาผมนับถือเลยคับ
วันหลังกิน ซัก 2-3 แก้วพอเลือดลมเดินดีๆ