Main Menu

ตามหาเพื่อนๆ 2T จ. น่าน และใกล้เคียง

เริ่มโดย kaokho, พฤษภาคม 22, 2011, 10:33:31 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

super Tiger

หวัดดีครับ เสือขาว แห่งรุ่งอรุณ แนะนำตัวครับ

ม้าพยศ แห่งยุคที่ถูกลืม บัดนี้เหล่าเทพ 150 จะกลับฟื้นคืนชีพ อีกครั้ง
ให้เด็กแว๊นซ์รุ่นหลัง ได้รู้ว่าใครคือ เทพแห่งท้องถนนตัวจริง
ข้าขอ พลังออโต้ลูป จงสถิตแด่ข้า และ อาชาคู่ใจ

kaokho

ยินดีต้อนรับ สู่ล้านนาตะวันออก ครับ เสือขาวสวยมากๆๆ
                  เสือขาว แห่งรุ่งอรุณ

:(           :o   

padipat

ว๊าว....ๆ

Kawasaki....

รุ่นนี้เขาว่าแรงได้ใจจิง...ๆ :D :D

จะไม่หยุดถ้าไม่ถึงจุดสุดยอด.....อิอิ

padipat

เห็นพวกรถคลาสสิคขี่กันเป็นขบวนเลย.... :'(

อยากให้มีการรวมตัวขี่อย่างเขามั่ง.... :P :P

จะไม่หยุดถ้าไม่ถึงจุดสุดยอด.....อิอิ

deknan

ชัยรัตน์

วาล์วเปิด ก็..ระเบิดความมันส์

deknan

มาหา ผม ได้ ครับ  ร้านพิชัยยนต์  (รูป ลงบ่จ้าง)

oh_nan

อ้างจาก: deknan เมื่อ ธันวาคม 17, 2011, 08:49:21 หลังเที่ยง
ใน ที่สุด ผมก็ได้ รถ ใน ฝันมา แล้ว  (LS)
คล้าย ๆ ว่า ผมจะเอารถไปขนมาให้ด้วยใช้ป่าว5555+

deknan

oh_nan

อ้างจาก: deknan เมื่อ ธันวาคม 19, 2011, 08:43:15 หลังเที่ยง
มาหา ผม ได้ ครับ  ร้านพิชัยยนต์  (รูป ลงบ่จ้าง)
ว่าง ๆ จะถ่ายแล้วเอารูปลงให้เอาป่าวล่ะ... คริ คริ

padipat

deknan

kaokho

ชัยรัตน์

ชัยรัตน์

พี่ณุครับ ไอ้แสบถามว่าเสื้อผ้าที่พี่จะเอามาบริจาคน่ะ เป็นเสื้อผ้าของเด็กหรือว่าผู้ใหญ่
ส่วนสถานที่มันบอกว่าเอาไปบริจาคที่บ้านแพะกลาง อ.ทุ่งช้างได้ครับ

kaokho

เป็นเสื้อผ้า ของผู้ใหญ่ ไม่มีของกำนันเลย  ล้อเล่น  แต่ก็เห้นแต่วัยรุ่นเขาไส่ มีหลายขนาดส่วนใหญ่ เป็นคอปก โปโล สวยดี ลองขนวางบนรถ จะเต็มท้ายรถพอดี
   ถ้าไดไปทุ่งช้าง ก็ดีเลย อยาก ให้ถึงมือคนรับยื่นไห้กับมือเลย เป็นอะไรที่น่าภูมิใจ จริงมั๊ย

;)    ;)       >:( :-\ :-\

rapkorat

ขอสมัครเป็นสมาชิกด้วยสิครับ ผมโจ๊ก มาทำงานที่น่าน 6 เดือนแล้ว พาหนะประจำกายคือ SUZUKI RG GAMMA เพิ่งได้มาเป็นรถที่ประมูลจากสภอ.เมืองแพร่(รถตำรวจ) ยังต้องแต่งอีกเยอะ ฝากเนื้อฝากตัวด้วยแล้วกัน

โจ๊ก กรภัทร์ 2จังหวะโซนภาคเหนือ เบอร์โทร.0-83205-8357

kaokho

ครับยินดีครับ ขอให้มีความสุขกับการทำงานที่เมืองน่านล้านนาตะวันออก  แล้วที่พักๆที่ไหนครับ  ขับรถก็ระวังไห้หนักเพราะที่นี่มีแต่สาวสวยๆๆๆ  ทั้งนั้นนนนนน

:o       :o     

rapkorat

อ้างจาก: kaokho เมื่อ ธันวาคม 26, 2011, 04:51:34 หลังเที่ยง

ครับยินดีครับ ขอให้มีความสุขกับการทำงานที่เมืองน่านล้านนาตะวันออก  แล้วที่พักๆที่ไหนครับ  ขับรถก็ระวังไห้หนักเพราะที่นี่มีแต่สาวสวยๆๆๆ  ทั้งนั้นนนนนน
ช่วยแนะสาวสวยที่คุณว่าสักคนสิครับ จะเป็นพระคุณอย่างยิ่ง
โจ๊ก กรภัทร์ 2จังหวะโซนภาคเหนือ เบอร์โทร.0-83205-8357

kaokho

ติดต่อท่านชัยรัตน์คับ ขาใหญ่ เรื่องสาวๆๆ  ไอ้เรามันก็มาต่างถิ่นคือกัน 55  ปัจจุบันไปสิงอยู่ต่างจังหวัดเทศกาลกลับบ้านที1  คับ

:o        :o         :'(