Main Menu

ตามหาเพื่อนๆ 2T จ. น่าน และใกล้เคียง

เริ่มโดย kaokho, พฤษภาคม 22, 2011, 10:33:31 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

kaokho

พี่อยู่ไกล เหลือเกินชลบุรี  ยังไงก็ ขออนุโมทนาบุญด้วยครับ  สาธุๆๆๆๆ    น่าจะเป็นช่วงสงกรานต์เน้อ กลับบ้านจะได้ชวนกันมาไห้หมดเลย    >:(

:D :D  

กว่า วาล์วจะเปิด ควันกระจาย 555   2 T  เมืองน่านถิ่นล้านนา ตะวันออก

ชัยรัตน์

วาล์วเปิด ก็..ระเบิดความมันส์

thungchangrider

นัดรวมพล คน2T น่าน ณ วิทยาลัยการอาชีพปัว 9.00 น.
    ชัยรัตน์จัดรูปขบวนด้วย แล้วเจอกัน :D

kaokho

ชัยรัตน์จัดไปแทนด้วยน่ะคับ เอาแสบไปด้วย

อย่าลืมเก็บภาพมาฝากด้ยน่ะ   ???     

ชัยรัตน์

อ้างจาก: thungchangrider เมื่อ ธันวาคม 09, 2011, 10:59:42 ก่อนเที่ยง
นัดรวมพล คน2T น่าน ณ วิทยาลัยการอาชีพปัว 9.00 น.
    ชัยรัตน์จัดรูปขบวนด้วย แล้วเจอกัน :D
ไม่มีขขวนให้จัด ต่างคนต่างไปเจอกันที่การอาชีพปัวเลย โทรชวนเจ้าเกมส์แล้วสงสัยกำลังขอวีซ่าจากแฟนอยู่

padipat

:P

อยากไป....อ่า.... :P :P :P

แต่ งานมันเร่งแซงNSRไปเลย...ไปไม่ได้จิงๆ

เซง......

จะไม่หยุดถ้าไม่ถึงจุดสุดยอด.....อิอิ

ชัยรัตน์

ชัยรัตน์

ชัยรัตน์

ชัยรัตน์

ชัยรัตน์

ชัยรัตน์

ชัยรัตน์

ชัยรัตน์

ชัยรัตน์

หมดแล้วครับ
ขอขอบคุณสหายแสบที่ชวนไปร่วมงานบุญในครั้งนี้ เหนื่อยมากแขนล้าจนแทบไม่มีแรงยกแก้วเลย 555+

kaokho

:( :(  พี่จะกลับบ้าน  28 ธค เช้า เช้า จะถึงก็คงเย็น แล้วจะโทรหาชัยรัตน์ ดื่ม L แก้หนาวกันหน่อย  มีใดรจะมาบ้างลงชื่อพร้อม เบอร์โทร เห็นว่าตอนนี้อากาศเย็นกะลัง D เลยคงไม่เมากันง่ายๆๆๆ    :-* :-*

ชัยรัตน์

ผมเลิกแล้วครับพี่...เลิกปฎิเสธ
เดี๋ยวลองนัดไอ้แสบกะเจ้าเกมส์ให้นะครับ

kaokho

ตอนนี้มีเสื้อผ้า ที่จะนำมาบริจากน่าจะได้ซัก 100 กว่าชุด ประมาณเอายังไม่ได้นับ เราจะไปบริจากที่ไหนกันดี :D :D :'( :'(

ชัยรัตน์

ลองให้ไอ้แสบมันหาให้ครับพี่ แถวทุ่งช้างคงมีเยอะอยู่
ส่วนของ อสมท.ปีนี้จะไปบริจาคที่โรงเรียนริมฝั่งว้า อ.เวียงสา กับโรงเรียนราษรัฐพัฒนา อ.สันติสุขครับ

padipat

จะไม่หยุดถ้าไม่ถึงจุดสุดยอด.....อิอิ