Main Menu

2 ล้อคู่ใจ เชียงราย

เริ่มโดย dj_jerd, มีนาคม 02, 2010, 11:08:35 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

dj_jerd

เชียงรายเราสู้ๆรวมตัวกันเอาไว้จะได้รวมกลุ่ม2จังหวะเอาไปโชว์รถแข่งกับเขาที่สวนตุงบ้างนะครับ ??? ??? ???

seilencer_TZR

เย็นวันที่ 11 จาไปเชียงรายแล้วพี่น้อง

ถึงเช้า 12

mamypok01

เชียงรายมีที่เที่ยวที่ใหนที่ใด้ไปแล้วใด้เทโค้งมั้งครับ
อยากเทโค้งมันๆๆบ้าง
ที่เคยไปประจำก้ฝางเชียงใหม่ครับ
โค้งเยอสะใจดี

nongss1

แม่ฮ่องสอนไหม พันแปดโค้ง 
สายฝาง-แม่สรวย ก็สนุก
แม่อาย-แม่จันทร์ ก็มันดี ทางโล่งๆ โค้งเนียนๆ มีหมาไห้หลบเหมือนเกมส์ FR ด้วย
หรือนิเลย ดอยอ่างขาง มีลุ้นรถชาวเขาสวนลงมาด้วย

2T_DD

ร้านอาจารย์ อะไหล่สำหรับวัยมันส์
617-0-11811-3 กรุงไทย สาขาสวรรคโลก  PIYA UDOMMONGKOL
Tel 094-6353-045

เด็ก-ห้วยขวาง

อ้างจาก: nongss1 เมื่อ กุมภาพันธ์ 10, 2011, 10:24:34 ก่อนเที่ยง
แม่ฮ่องสอนไหม พันแปดโค้ง 
สายฝาง-แม่สรวย ก็สนุก
แม่อาย-แม่จันทร์ ก็มันดี ทางโล่งๆ โค้งเนียนๆ มีหมาไห้หลบเหมือนเกมส์ FR ด้วย
หรือนิเลย ดอยอ่างขาง มีลุ้นรถชาวเขาสวนลงมาด้วย

สุดยอด เลยท่าน

nongss1

E20 ขึ้นราคาแหมเมาะ ก่ายแต้ 

เมื่อไหร่ E-85 จะมาบ้านเราเน้อ  รอๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆต่อไป

dj_jerd

เดี๋ยวเจอกันนะครับคุณโหน่งแล้วเราจะบ้าไปพร้อมกันครับ :( :( :(

hut_indy

อ้างจาก: dj_jerd เมื่อ มีนาคม 08, 2011, 09:46:23 หลังเที่ยง
เดี๋ยวเจอกันนะครับคุณโหน่งแล้วเราจะบ้าไปพร้อมกันครับ :( :( :(
รถส่งถึงแล้วหรือยังอ่ะเจิด

รอๆๆผลๆๆ

ศราวุธ  พึ่งประดิษฐ์
เลขที่บัญชี 547-1-38690-6
ธนาคาร กรุงไทย สาขา ข่วงสิงห์

lichen

รถคุณเจิด  ....

กลับถึงบ้าน รึยัง คร๊าบ บบบบบบบบบ .... :-[ :-[ :-[

เ อ า ม า ย ั่ ว เ ชี ย งใหม่ 086-6706320

sombe

ตี่เจียงฮายมีอะไหล่เคอาผ่องก่อครับอยากได้กระจกสักกู่ ถ้ามีบอกกันจิ่มเน้อครับ

เลขบัญชี -398 0 80127 2 ธนาคาร กรุงเทพสาขา อ.แม่สาย tel 0823894683

dj_jerd

อ้างจาก: lichen เมื่อ มีนาคม 08, 2011, 09:52:42 หลังเที่ยง

กลับถึงบ้าน รึยัง คร๊าบ บบบบบบบบบ .... :-[ :-[ :-[
ยังเลยครับเขาบอกว่าประมาณ 10ว้นครับ ขอขอบพระคุณในน้ำใจพี่ๆที่ต้อนรับกระผม.....กระผม ซึ้งใจพีๆ OSD มากๆๆๆๆครับ
ขากลับรถเมล์เขียวเกือบตกเหวพาไปตายขนาดลงดอยพี่แกเหยียบร้อยกว่า  คนขับเหมือนเมายาบ้าเลยครับ 
รถพัดลมธรรมดามันแซง รถ 2 ชั้นสามารถแซงรถทัวร์ 2 ชั้น 2 คันได้อย่างสบาย
พอลงดอยเจอฝนตกควบคุมรถไม่ได้รถเสียหลักเกือบตกเหวพากันไปตาย ถ้าคุณอยู่ในรถจะรู้ว่ามันเป็นอย่างไร
ยังดีที่ผมถือพระกำเอาไว้แน่นถ้าไม่อย่างนั้นกูคงตายแน่ๆ รถเสียหลังจะดิ่งลงเหวแล้ว
ผมว่ายังจะร้องเรียนไปที่บริษัทย์รถไทยพัทธนกิจขนส่ง ( เมล์เขียว )
ว่าพนักงานของคุณขับรถโครตแย่ มาก เกือบพากูและผู้โดยสารไปตายกว่า 50กว่าคน รถเมล์เขียว สายเชียงใหม่ -ลำปาง
วันที่  4 มีนาคม 2554 ออกจากเชียงใหม่เวลา  15.00น.   
รถที่มันขับเสียหลักตั้งแต่ลงดอยแล้วส่ายไปมาเหมือนคนเมาเหล้า คนขับมึงทำหน้าที่ได้โคตรแย่มากๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆไอ้เวร  ;D ;D ;D ;D ;D

lichen

อ้างจาก: dj_jerd เมื่อ มีนาคม 08, 2011, 10:56:26 หลังเที่ยง
อ้างจาก: lichen เมื่อ มีนาคม 08, 2011, 09:52:42 หลังเที่ยง

ยังเลยครับเขาบอกว่าประมาณ 10ว้นครับ ขอขอบพระคุณในน้ำใจพี่ๆที่ต้อนรับกระผม.....กระผม ซึ้งใจพีๆ OSD มากๆๆๆๆครับ
ขากลับรถเมล์เขียวเกือบตกเหวพาไปตายขนาดลงดอยพี่แกเหยียบร้อยกว่า  คนขับเหมือนเมายาบ้าเลยครับ 
รถพัดลมธรรมดามันแซง รถ 2 ชั้นสามารถแซงรถทัวร์ 2 ชั้น 2 คันได้อย่างสบาย
พอลงดอยเจอฝนตกควบคุมรถไม่ได้รถเสียหลักเกือบตกเหวพากันไปตาย ถ้าคุณอยู่ในรถจะรู้ว่ามันเป็นอย่างไร
ยังดีที่ผมถือพระกำเอาไว้แน่นถ้าไม่อย่างนั้นกูคงตายแน่ๆ รถเสียหลังจะดิ่งลงเหวแล้ว
ผมว่ายังจะร้องเรียนไปที่บริษัทย์รถไทยพัทธนกิจขนส่ง ( เมล์เขียว )
ว่าพนักงานของคุณขับรถโครตแย่ มาก เกือบพากูและผู้โดยสารไปตายกว่า 50กว่าคน รถเมล์เขียว สายเชียงใหม่ -ลำปาง
วันที่  4 มีนาคม 2554 ออกจากเชียงใหม่เวลา  15.00น.  
รถที่มันขับเสียหลักตั้งแต่ลงดอยแล้วส่ายไปมาเหมือนคนเมาเหล้า คนขับมึงทำหน้าที่ได้โคตรแย่มากๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆไอ้เวร  ;D ;D ;D ;D ;D

แหม๋ .. .....

เจอดี ทั้งมาและกลับ เลย  .....

อย่าไปคิดมาก กำใลชีวิต ครับ ..... ทีรอดมาได้ ......

เ อ า ม า ย ั่ ว เ ชี ย งใหม่ 086-6706320

nongss1

อ้างจาก: dj_jerd เมื่อ มีนาคม 08, 2011, 09:46:23 หลังเที่ยง

แล้วเราจะดูกันผัยจะบ้ากว่า คริคริ

nongss1

หายไปไหนหมดเนี้ยะ เชียงรายมีใครอยู่เลย ตามนั้น

0smalljack0

อยากแรงให้เหมือน NSR500

nongss1

ข่าว   
ต้น เดือนกรกฏาคม(เงินเดือนออกไหม่) มิ๊ตติ้งกลุ่ม เชียงรายนับ1 อ.เจิด แจ้งข่าวมาแล้วคร๊าบ ละแวกไกล้เคียงเชิญครับผม พะเยา ลำปาง เชียงไหม่ แพร่ นาน 9ล9

0smalljack0

อยากแรงให้เหมือน NSR500

seacrab

คลิกดูแล้วคุณอาจเปลี่ยนใจจากเดิม  
รับสร้างชุดสี http://www.2strokeclub.com/smf/index.php?topic=27915.3900

max!

พี่ชายครับ  เชียงราย มีข่าว จะกลับมาจัดแดร็กบ้างไหมครับ   หยากเล่น402ครับ
089-636-4871 ดีแทค *** สองจังหวะล้านนา เชียงใหม่ ***