Main Menu

2 ล้อคู่ใจ เชียงราย

เริ่มโดย dj_jerd, มีนาคม 02, 2010, 11:08:35 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

0smalljack0

อยากแรงให้เหมือน NSR500

dj_jerd

อ้างจาก: 0smalljack0 เมื่อ ธันวาคม 13, 2010, 08:25:00 หลังเที่ยง
ได้เวลาเอา ลูกรักมาอวดมั่งแล้วครับ

รถแต่งได้สวยครับ.....อยู่เชียงรายใช่ไหมครับถ้าว่างมาเที่ยวที่ฝั่งหมิ่นได้นะครับยินดีต้อนรับ :D

sodaban

จะปีใหม่แล้ว ขอให้อ.เจิด และครอบครัว ประสบแต่ความสุข ตลอดปี2554 นะครับ.......พี่ต้อง อุตรดิตถ์

ปล.มีโอกาศจะขึ้นไปเที่ยวหา อ.เจิด อีกนะครับ....

ส.ค.ส. ครับ
"ขอความร่วมมือกัน ให้ใช้ภาพลายเซนต์ที่ไม่ใหญ่เกินไป และ ลิงค์ที่มากจนเกินไป"
http://image.ohozaa.com/main/http://apps.dlt.go.th/carpending/

nongss1

สวัสดีครับทุกๆท่าน ผมโหน่ง KRR 150SSR ครับ เจอกันที่ไหนก็ทักกันได้ครับ คันในรูป บ้านอยู่พาน ทำงานในเมือง หออยู่บ่าก่อเงี้ยว มิตติ้งไหนบอกผมจิ่มเน้อ

ยินดีที่ได้รู้จักครับ

0smalljack0

สวัสดีปีใหม่ครับ นานๆมาที
ว่างๆจาไปแอ่วแถวฝั่งหมินนะครับ
อยากแรงให้เหมือน NSR500

dj_jerd

สวัสดีปีใหม่พี่น้องชาวเชียงรายและพี่น้องมอเตอร์ไซค์ 2 จังหวะทุกท่านครับ ( มาช้าไปหน่อย ) :(
ขออวยพรให้ทุกท่านมีความสุขสมหวังดังใจปราถนา ใครที่ยังไม่มีแฟนขอให้ได้แฟน
ใครที่ยังหาแฟนไม่ได้ผมจะติดต่อให้ครับ 55555 ( พูดเล่น )  ;D

nongss1

พี่จ เจิด เรามิตติ้งรวมกันสักวันบ่อครับ  เชียงรายเงียบมานานล่ะ

mamypok01

อ้างจาก: nongss1 เมื่อ มกราคม 25, 2011, 02:42:30 หลังเที่ยง
จ เจิด เรามิตติ้งรวมกันสักวันบ่อ
[
อ้างจาก: nongss1 เมื่อ มกราคม 25, 2011, 02:42:30 หลังเที่ยง
จ เจิด เรามิตติ้งรวมกันสักวันบ่อ
อยู่ในตัวเมืองเชียงรายใหมครับอยากทราบว่าหอแถวใหนถูกบ้างครับเอาใกล้ๆๆโรบินสันเชียงรายครับเพราะจะย้ายจากโรบินสันเชียงใหม่ไปครับราคาไม่เกิน1500ครับ

nongss1

อ้างจาก: mamypok01 เมื่อ มกราคม 26, 2011, 12:01:44 ก่อนเที่ยง
พี่จ เจิด เรามิตติ้งรวมกันสักวันบ่อครับ  เชียงรายเงียบมานานล่ะ
[
อยู่ในตัวเมืองเชียงรายใหมครับอยากทราบว่าหอแถวใหนถูกบ้างครับเอาใกล้ๆๆโรบินสันเชียงรายครับเพราะจะย้ายจากโรบินสันเชียงใหม่ไปครับราคาไม่เกิน1500ครับ

ผมอยู่ในเมืองครับ โรบินสัน ที่เซ็นทรัลไหม่แม่นก่อ
ตอนนี้หอขึ้นอย่างดอกเห็ด หอที่ผมอยู่ห่างจากเซ็นทัลไม่ถึงโล ตอนนี้ก็1700ล่ะ แต่ราคาที่พี่ว่า น่าจะห่างเซ็นทรัลซัก5-7โล น่าจะมีเลยหล่ะ

dj_jerd

อ้างจาก: nongss1 เมื่อ มกราคม 26, 2011, 05:08:03 หลังเที่ยง
อ้างจาก: mamypok01 เมื่อ มกราคม 26, 2011, 12:01:44 ก่อนเที่ยง
[

ผมอยู่ในเมืองครับ โรบินสัน ที่เซ็นทรัลไหม่แม่นก่อ
ตอนนี้หอขึ้นอย่างดอกเห็ด หอที่ผมอยู่ห่างจากเซ็นทัลไม่ถึงโล ตอนนี้ก็1700ล่ะ แต่ราคาที่พี่ว่า น่าจะห่างเซ็นทรัลซัก5-7โล น่าจะมีเลยหล่ะ
คุณโหน่องครับ หอพักแถวบ้านสันป่าก๊อ ,สันหนอง,หลังบิ๊กซีราคานี้น่าจะมีครับ
และแถว ชุมชนดงหนองเป็ด,ชุมชนซอย18มิถุนา  ผมว่าน่าจะมีครับแต่จะว่างหรือเปล่าไม่แน่ใจครับสำหรับฝั่งหมิ่นและใกล้เคียงมีแน่นอนครับแต่ห่างจากบิ๊กซีไม่เกิน 6-7 กิโลครับ เดี๋ยวผมจะลองสอบถามเพื่อนๆที่อยู่ใกล้เคียงให้ครับ 
เรื่องมิสติ้งยินดีเลยครับ อยู่ทางนี้คันเดียวก็เหงาๆอยู่ครับ ??? ??? ???

nongss1

อ่อ พอดีอ้ายเขา จะย้ายลุก ชม มาครับ
ไม่ต้องกลัว หอขึ้นไหม่นักขนาด แถวกาดป่าก่อท่าจะดี มีกาด เซเว่น ธนาคาร เซนทรัล บิ๊กซี พาร์คลับ งานพ่อขุนแหมต่างหาก555
เดวคาดว่าเขาตึงแข่งกันลดราคา แต่ก็ไม่แน่ พี่

mamypok01

เชียงรายมีร้านทำสีใหมครับเดี๋ยวย้ายไปจะเอาkrrที่รักไปทำสีชะหน่อยตัวเครื่องทำเองกับมือแต่สีไม่กล้าเพราะไม่ใด้เรียนมา

nongss1

เอาไหมหล่ะ ทำเอง จะช่วย ไม่ยาก สเปย์เชียงราย มีทุกเบอร์ แล้วก็ไปลงแลค 2K อู่รถยนต์
ที่ทำไว้มากเลย แต่ไม่ได้ถ่ายรูปไว้
ดูอกไก่ผมสิ ตามลิ้ง  http://2strokeclub.com/smf/index.php?topic=29272.0

sombe

เลขบัญชี -398 0 80127 2 ธนาคาร กรุงเทพสาขา อ.แม่สาย tel 0823894683

Poe Ls 125

อาจารย์เจิดนี่ตัวแข่งที่สนามบินเก่าเชียงรายคับ

ไม่ค่อยสวยเท่ารัยนะคับ

nongss1

รถงามดีน่อ โหดขนาด เดือนนี้เขาจะแข่งก่อนิพี่ งานพ่อขุนอ่าครับ

แม่สายมาล่ะเน้อ อำเภอ อื่นๆมีก็มารายงานตัวเน้อ กำลังอู้กับอ้ายเจิดเรื่องมิ๊ตติ้งเล็กๆ หรืออาจจะทริปเน้อ ขอสำรวจประชากรก่อนครับ

Poe Ls 125

อ้างจาก: nongss1 เมื่อ มกราคม 26, 2011, 09:11:33 หลังเที่ยง
รถงามดีน่อ โหดขนาด เดือนนี้เขาจะแข่งก่อนิพี่ งานพ่อขุนอ่าครับ

แม่สายมาล่ะเน้อ อำเภอ อื่นๆมีก็มารายงานตัวเน้อ กำลังอู้กับอ้ายเจิดเรื่องมิ๊ตติ้งเล็กๆ หรืออาจจะทริปเน้อ ขอสำรวจประชากรก่อนครับ

โทดนะคับพี่ผมอายุ 15 น้องสุดๆ ผมอยู่อ.เทิง

mamypok01

อ้างจาก: nongss1 เมื่อ มกราคม 26, 2011, 08:51:53 หลังเที่ยง
เอาไหมหล่ะ ทำเอง จะช่วย ไม่ยาก สเปย์เชียงราย มีทุกเบอร์ แล้วก็ไปลงแลค 2K อู่รถยนต์
ที่ทำไว้มากเลย แต่ไม่ได้ถ่ายรูปไว้
ดูอกไก่ผมสิ ตามลิ้ง  http://2strokeclub.com/smf/index.php?topic=29272.0

ให้มันใด้ยังงี้สิ สีเยอะจัดเห็นทีต้องไปหาความรู้เรื่องทำสีชะแล้ว จะใด้ครอบคลุมทั้งคันไม่ว่าสีเครื่องและช่วงล่าง

nongss1

เจียงฮาย บ้านเราจะ บวกสมาชิกไหม่ล่ะเน่อ

jirapong

+สมาชิกกันเยอะๆๆ เน้อ
ยัง ไงก็ อย่าลืมผมนะอ้าย โหน่ง 
2 Stroke เชียงราย น๊ะจ๊ะ

http://2strokeclub.com/smf/index.php?topic=71614.0