Main Menu

YAMAHA-RXK คอนคอร์ด รุ่นแรก เบาะกระดาน by/ตาชู/

เริ่มโดย tachoo, พฤศจิกายน 29, 2010, 05:26:56 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ไจ้ ณ.โซนรั่ว

อ้างจาก: tachoo เมื่อ กันยายน 06, 2011, 02:34:06 หลังเที่ยง
อาจารย์เคยมีลูกน้องชื่อชัยป่าวครับ ที่ชอบโกนหัวน่ะครับ เคยเป็นตัวขี่เหรอสอบถามฮะครับ
ถ้าชื่อชัยอ้วนๆเตี้ยๆเคยขับเเท็กซี่ นั่นมันคนเเถวบ้านผมเมื่อก่อนเคยเป็นตัวขี่ตอนสมัย ธนบุรีปากท่อเปิดใหม่ๆเเต่ผลงานไม่เอาอ่าวเวลาไปไหนมันชอบเอาชื่อผมนำหน้าตลอดว่ารู้จักคนโน่นรู้จักคนนี้ ท่านไปเจอเค้าหรือไงเล่าให้ฟังมั่งดิว่ามันไปโม้อะไร
ทีมงานพลังธรรมชาติ

tangmo

ตาชูว่าง ๆ แวะไปชมกระทู้ผมบ้างนะครับ...เผื่อจะอยากเล่นเครื่องบินบังคับบ้าง...5555++++
http://www.rcthai.net/webboard/viewtopic.php?f=31&t=314238

อ้างจาก: tangmo เมื่อ กันยายน 06, 2011, 09:36:14 หลังเที่ยง
หวัดครับจารย๋ไจ้...อิอิ....
ดีครับท่าน คือใครกันรายงานตัวด้วยครับ...อิอิอิ

tangmo

อิอิ....ผมเป็นเพื่อนตาชูครับ...ไม่มีชื่อเสียงในวงการเด็กแว้นยุคนั้นหลอกครับ
แค่ซ่ากันไปตามประสาวัยรุ่นง่ะครับ...แต่พอได้รู้จักชื่อเสียงของพวกพี่ ๆ ...
อาธิ...เฮียเคี้ยง(พลังธรรมชาติ)...เฮียไจ้และเฮียชิว...ร้านท่อ  ซาเฮียสวนพลู
ที่สนิทสุดก็คงเป็นพี่ยุ้ย..เคยไปร่วมลงขันแข่งกันที่แถววัดเสด็จ..ปทุมธานีอ่ะครับ...

tangmo

เรียกง่าย ๆ ว่าช่วงนั้นพวกผมเป็นเด็กเห่อ .หะ.มอย...อ่ะครับ....อิอิ.....5555++++

อ้างจาก: tangmo เมื่อ กันยายน 06, 2011, 10:37:24 หลังเที่ยง
อิอิ....ผมเป็นเพื่อนตาชูครับ...ไม่มีชื่อเสียงในวงการเด็กแว้นยุคนั้นหลอกครับ
แค่ซ่ากันไปตามประสาวัยรุ่นง่ะครับ...แต่พอได้รู้จักชื่อเสียงของพวกพี่ ๆ ...
อาธิ...เฮียเคี้ยง(พลังธรรมชาติ)...เฮียไจ้และเฮียชิว...ร้านท่อ  ซาเฮียสวนพลู
ที่สนิทสุดก็คงเป็นพี่ยุ้ย..เคยไปร่วมลงขันแข่งกันที่แถววัดเสด็จ..ปทุมธานีอ่ะครับ...
ถ้าอยากเจออาจารย์ยุ้ยก็บอกได้นะครับทุกวันนี้เเกก็ติดต่อกับผมอยู่

tangmo

รับแซบครับจารย์ไจ้...ตาชูให้เบอร์ผมมาแล้วครับ....ขอบคุณจารย์ไจ้มากครับ....
มีโอกาสวันหน้าจะขอคาราวะสัก  10  จอก...555++++

อ้างจาก: tangmo เมื่อ กันยายน 06, 2011, 11:03:25 หลังเที่ยง
รับแซบครับจารย์ไจ้...ตาชูให้เบอร์ผมมาแล้วครับ....ขอบคุณจารย์ไจ้มากครับ....
มีโอกาสวันหน้าจะขอคาราวะสัก  10  จอก...555++++

วันไหนมาซ้อมเครื่องบินเเวะมาคุยกันบ้างนะครับผมอยู่พรราม2/18

sirichai da

โครตชอบเลยครับ รถบ้าอารายแรงชิบหาย ทังไม่นาจะแรง

tachoo

เครื่องบินมันขี่บ่อได้ละซีอาแตงโมถ้าขี่ได้ก็อยากจะเล่นอยู่ 555555+++

!!!...Proto saber...!!!

ดันกันแบบ  ยาวๆ ไม่ต้องพักครับ

จากรุ่นหลานที่..รักคอนคอร์ด ครับ อิอิ

Up ๆ  รถสวยทุกคันเลยยย *-*

รูป สมัย วัย ละอ่อน ครับ อิอิ
............................................ >o<"
4 ห้องหัวใจ...ยังว่าง แต่ปอด 2 ข้าง...มะเร็งจอง

boon bangbon

ถ้ามีแบบนี้ละก็แร่มเลย  

NUNG_RXS

ลงรูปให้น้าชู ชมหน่อย   เห็นโซ่ทองน้าบูลแล้วจ๊าบเลย
เดี๋ยวค่อยถ่ายรูปตอนแดดดี จะได้ชัดกว่านี้ครับ 

banzdeksak

รถของทุกๆท่านสวยมากๆเลยครับ Option ครบทุกคัน

sanobi

สวยสุดยอดกันทุกคันเลย (คนรักคอดรุ่นย้อนยุค) ;D

boon bangbon

tachoo

รอก่อนเดี๋ยวจัด น้าบูล น้าหนึ่ง โซ่ทองอยู่ในมือแล้วช่วงนี้งานเยอะยังขาดสเตอร์ หน้า-หลัง

tachoo

มาแล้วเตรียมเรียบร้อยแล้วลงใหม่ทั้งชุดเลย 15-28ใส่คันนี้แหละ