Main Menu

YAMAHA-RXK คอนคอร์ด รุ่นแรก เบาะกระดาน by/ตาชู/

เริ่มโดย tachoo, พฤศจิกายน 29, 2010, 05:26:56 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

tachoo

อันนี้ของโซนิคครับรถเพื่อนในกลุ่มนี่แหละครับ รบกวนขอรูปเกียร์โยงของX1 ชัดๆหลายๆมุมหน่อยครับเอาไว้เป็นแนวทางครับ

Mr.big_concord

ขอบคุณ น้าชู มากครับ   ที่แนะนำร้านเบาะกระดาน ให้   ไปสอยมาแล้วครับ 

ที่ร้าน วิเศษยนต์ ท่าพระ  ราคา 780.-

Gok

.

โหวววว 780฿ เลยหรือครับ ผมมียังไม่ได้ใช้เลยเอามั๊ย 400฿

เพราะผมได้ไปตีขึ้นใหม่ เลยไม่รู้จะเก็บไว้ทำไมครับ

ขอโทษที่โพสต์แบบนี้เพราะรู้สึกไม่ดีเลยที่มีเพื่อนๆไปซื้อของที่ราคาสูง

ขอโทษครับ.

.

yamahaman

เบาะผมก็ซื้อร้านนี้เหมือนกัน ราคาเดียวกันเลย ถ้าไม่ราคานี้ต้องรอหลายวัน.... ;)
คลาสสิค Rx-k จงเจริญ...

Gok

.

ไม่โชว์แต่จะเอาไปส่งที่บ้านคุณบูรณ์เลยครับ จะได้ถือโอกาสชมรถคุณบูรณ์ด้วยครับ ขออนุญาตด้วยนะครับ.

.

Gok

.

เป็นวันอังคารหน้านะครับ เพราะผมไปวัดบางบอนทุกวันอังคารครับ.

.

tachoo

ร้านสมจินต์ ตรอกจันทร์สะพาน2ถูกกว่านี้แน่นอนว่าแต่ใครจะสะดวกไปที่ไหนครับ  มีเพื่อนบอกว่าสะพานควายก็ถูกเหมือนกัน  ผมเคยซื้อแพงกว่านี้อีก850เลยตอนแรกยังไม่รู้แหล่งอายจัง

yamahaman

คลาสสิค Rx-k จงเจริญ...

tachoo

น้าบูลแบบนี้แหล่มนะ ใส่ไฟหน้าหัวโต

boon bangbon

มีหน้ามาพูดน้าชู :D

:(  

ล่าสุดหน้าชู ???

น้าชูว่างๆๆๆๆๆมาดูพระเอกให้หน่อยคัชไม่แน่ใจ ???

tachoo

สมกับที่เดินทางไปรับมาด้วยตัวเอง  แหล่มเลย

NUNG_RXS

วันไหน ลบกวน น้าชู หน่อย  จะไปรับ ไปส่ง ครับ

ดูรูปถังใหม่ ถูกใจผมแล้ว หิหิ ใกล้เสร็จแย้ววว

ส่งประกวดด้วยแค้ง concord เกรียร์โยงสมบูรณ์แล้วน้าหนึ่ง  >:(