Main Menu

SERPICO SE 98 BY KODOMO.PAKCHONG/Renovate Page11/Full Page22 NEW MUFFLER Page26/

เริ่มโดย kodomo.pc, ตุลาคม 12, 2012, 03:10:17 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

jackpot

kodomo.pc

อ้างจาก: จุ้ย ปช. เมื่อ พฤศจิกายน 26, 2013, 07:49:35 หลังเที่ยง
แว๊บบบ  24 ชม. เจอฝนเป็นล้างงงงง  อิอิ

ตามนั้นพี่....ล้างตลอด...5555+++ 

อ้างจาก: JO WANGPONG เมื่อ พฤศจิกายน 27, 2013, 07:40:10 หลังเที่ยง
สวยครับพี่

ขอบคุณครับพี่โจ   ผมรอชม ล้อ RS ก้านตรงอยู่นะครับพี่....เบาหวิว.....หล่อแน่ๆ....อิอิ 

อ้างจาก: jackpot เมื่อ พฤศจิกายน 27, 2013, 08:55:33 หลังเที่ยง
แอบมาดูรถสวยครับ สุดยอดดดดดดด

ไม่ต้องแอบครับคุณแจ็ค.....อิอิอิ 

มามะๆ....หลังจากที่คิดว่าปลาย CAGIVA มันน่าจะOK...

ก็ได้คำตอบแล้วว่า เสียงแข็งขึ้นมาอีกนิส แต่ก็จัดอยู่ในระดับที่ผมรับได้...ประมาณว่า  OK นะค่ะๆ  เจอกันสักแป๊ปนึง....555+++

ลองเบิ่ง   :(

หัวไปท้าย

เต็มลำ ก็ดูโออยู่นะ...อิอิ     :(

จง..รักษา ..มิตรภาพดีๆไว้ อย่าให้อะไรก็แล้วแต่ มาลบล้างมันไปได้ 
ท่องจำให้ขึ้นใจ.. " มิตรภาพ "

nana9442

ถ้าเอาผ้ารองเบาะออกดูดีกว่านี้อีก

ธเนศร์ ทนุพล  081-3988845
กรุงไทย 734-0-17352-8
ขายชุดสี KAWASAKI ZX SERPICO KR ของใหม่แท้ศูนย์
http://www.2strokeclub.com/smf/index.php?topic=75561.

โอ โมกระจาย

เข้ามาเจิมครับ  อ่านถึงหน้า 4 แล้วเดี๋ยวพรุ่งนี้มาอ่านต่อ  คนรักรถตัวจริงครับรถงามมากครับ
บัญชี ชัยพฤกษ์ แจ้งไพร ธ.กรุงเทพ  595-046-414-8  โอนแล้วแจ้งด้วยนะครับ  T.086-7235166 true ครับ

kodomo.pc

อ้างจาก: nana9442 เมื่อ พฤศจิกายน 28, 2013, 08:26:25 หลังเที่ยง
ถ้าเอาผ้ารองเบาะออกดูดีกว่านี้อีก

กลัวถังเป็นรอยอ่ะพี่....555+++ 

อ้างจาก: โอ โมกระจาย เมื่อ พฤศจิกายน 29, 2013, 10:10:44 หลังเที่ยง
เข้ามาเจิมครับ  อ่านถึงหน้า 4 แล้วเดี๋ยวพรุ่งนี้มาอ่านต่อ  คนรักรถตัวจริงครับรถงามมากครับ

ขอบคุณครับพี่โอ....ที่เข้ามาเจิม.....ที่ทำรถคันนี้ก็เพราะ ทำไว้ใช้จริงๆครับ สิ่งไหนควรจะเปลี่ยน ก็เปลี่ยนเท่าที่ พี่ๆเพื่อนๆ หยิบยื่นมาให้ครับ ...อิอิ 

เมื่อวาน มีโอกาสได้เทสรถอีกครั้ง  กทม-พัทยา ไปชมงานพลุนานาชาติ แต่ครั้งนี้ ไปกัน 2 คนครับ กับแฟนผมเอง...อิอิ   
ผลออกมาก็เป็นที่น่าพอใจเหมือนเดิม สำหรับรถที่ทำมาไว้ใช้....เดินดง..7000 รอบ ตลอดทาง...ขี่เร็วไปมากกว่านี้ไม่ได้...เดี๋ยวพวกบ่น....555+++ >:(

เช็คก่อนออกตัว...ซะหน่อย...อิอิ 

เช็คเลขกิโลเริ่มต้นก่อนครับ..... 247 กิโล  ???

เอา VDO เล็กๆน้อยๆมาฝากครับ ...อิอิ  ???

แล้วก็เดินทางกลับ...สรุปเลขกิโลอีกทีละกันนะครับ ..499  = ระยะทาง ใช้ไป 252 กิโล ไปกลับ  8)   

จง..รักษา ..มิตรภาพดีๆไว้ อย่าให้อะไรก็แล้วแต่ มาลบล้างมันไปได้ 

bonus23

ืีnu1977

จะมองไกลๆหรือใกล้ๆบอกได้คำเดียวว่ารถสวยมากๆครับ
อุดมพร  สวัสดี
130/49-50 ม.ไทยสมุทร 1 ม.7 ต.สำโรงใต้ พระประแดง สมุทรปราการ 081-3983113
ธนาคารกรุงศรี 4561115388 โอนแล้วโทรแจ้งด้วยนะครับ

ALLaser

เดินเบานิ่งสุด ๆ ไม่ถึง 1000 รอบเลยอ่ะ นิ่งจริง ๆ
กสิกรไทย       1682522077       ภานุพงษ์

kodomo.pc

อ้างจาก: bonus23 เมื่อ ธันวาคม 01, 2013, 04:59:34 หลังเที่ยง
น่าอิจฉา  ขี่รถกินลม  ดูพลุ 

พอดีตรงกับวันหยุดครับพี่พี...ถือว่าพักผ่อนหย่อนใจไปในตัวครับ ... ครั้นจะขับรถยนต์ไป ก็คงไม่พ้นรถติดแหง๋มๆเลยครับ ตามคาด คนเยอะมว๊ากๆๆ.....รถติดยาวเลยครับ   ตั้งแต่พัทยาเหนือจนถึงใต้ ลามออกมาจนเส้นสุขุมวิท...
ก็เลยขี่แมงกาไซค์นี่แหละครับ...สะดวกดี.... 
1. ผมได้ซิ่งมอไซค์....( ถูกใจผมอย่างแรงเลยข้อนี้ ....5555++ )   >:(
2. แฟนผมอยากไปดูด้วยอ่ะครับ....ลงตัว...อิอิอิ ....   ???

อ้างจาก: ืีnu1977 เมื่อ ธันวาคม 04, 2013, 02:27:27 หลังเที่ยง
จะมองไกลๆหรือใกล้ๆบอกได้คำเดียวว่ารถสวยมากๆครับ

จริงหรอครับพี่นุ....ผมมองไกลๆผมว่าพอดูได้นะครับ......ถ้ายิ่งเข้ามามองใกล้ๆนี้...ผมว่า..ไม่เท่าไหร่อ่ะครับ ตรงโน้นก็ยังไม่ได้เปลี่ยน ตรงนั้นก็มีสนิม ตรงนี้ก็ลายๆ....ไม่สวยเท่าไหร่ครับพี่นุ..555++   >:(
สรุป...แค่พอดูได้ครับ.....อิอิอิ  :(

อ้างจาก: ALLaser เมื่อ ธันวาคม 04, 2013, 02:50:52 หลังเที่ยง
เดินเบานิ่งสุด ๆ ไม่ถึง 1000 รอบเลยอ่ะ นิ่งจริง ๆ

ก่อนจะใส่ไมล์ตัวใหม่ รอบผมตั้งไว้ประมาณ 1000 รอบนิสๆครับพี่ภานุ...ก็ไม่ได้ปรับจูนอะไรเพิ่มเติม  ผมก็ งงๆ เหมือนกันครับ 
ก็เลยปล่อยๆมันไปแบบนี้แหละครับ

ฝากไว้ดูเล่นๆละกันนะครับ....ผมถ่ายไว้ วันแรกที่ผมใส่ไมล์ตัวใหม่เข้าไป..ขี่ไปได้ 12 กิโล..
.แต่ตอนนี้ ตัวเลขไปไกลแว้ว 5-600 ได้  555+++  >:(

kodomo.pc

ว่างๆก็ลองเปลี่ยนมุมมองดูซะหน่อยซิ จะได้ไม่เบื่อตา......จัดไปผอมเพรียว....ตุ้มปลายแฮนด์...ท้ายแบนแท้ใหม่  อิอิ 

ภาพโดยรวม....ก็ดูสบายตาดีนะ....อิอิ   :(

ตามด้วย...เบาะเดิมแท้ใหม่....อิอิ   :(

แล้วก็ต่อด้วย ฝากระเป๋าคู่ใหม่ มาสำรองไว้ใช้....ขอบคุณพี่นุมากๆครับ ที่แบ่งมาให้ใช้ครับป๋ม..... :D

jackpot

โอ้โห......มีแต่ของสวยๆมายั่วน้ำลายจุงเบยยยยยย.................อิดฉาาาาาาาาาาาาาาาา

bonus23

kodomo.pc

อ้างจาก: jackpot เมื่อ ธันวาคม 05, 2013, 08:16:17 หลังเที่ยง
โอ้โห......มีแต่ของสวยๆมายั่วน้ำลายจุงเบยยยยยย.................อิดฉาาาาาาาาาาาาาาาา

ผมซิครับต้องอิจฉาคุณแจ๊ค..
..มีชุดสีแท้ใหม่อยู่ในมือแบบเหลือๆ3-4ชุด อะไรจะเยอะปานน้าน......อิจฉาาาาาาาาาาาาาาาา  >:(

อ้างจาก: bonus23 เมื่อ ธันวาคม 06, 2013, 08:08:43 ก่อนเที่ยง
งามเหลือหลายย  น้ำลายหก555++

ยังไม่งามเท่าไรครับพี่พี....ต้องปรับปรุงเปลี่ยนแปลงอีกเยอะครับ...ถึงจะงาม แบบรถพี่พี...อิอิ    :(

หลังจากพาแฟนไปดูพลุที่พัทยามา อยู่ว่างๆอย่านิ่งดูดาย  หมั่นพาลูกชาย ไปออกกำลังกันบ้างนะคร๊าบพี่น้องๆๆๆๆๆ....
คราวนี้ก็ถึงตา วัยรุ่นบ้างล่ะ....จัดไป ทริปเขื่อนขุนด่านประการชล นครนายก...อิอิอิ  :(

ก่อนออกตัวไปรวมกลุ่มกับพี่ๆน้องที่ดอนเมือง.....ไปกัน3 ลำ พี่บี พี่จุ้ย ผม +อีก 1 = 4  ..''งง ป่าวครับ"  555++++    >:(

แล้วก็แว่ะคลองไหนหว่า จำบ่ได้ ทั้งๆที่แว่ะมาแระ 2 รอบ  555+++   >:(

ถึงที่หมาย ... เขื่อนขุดด่านประการชล นครนายก    ???

ซะหน่อยซิ....ก่อนกลับ :(

ที่ผมบอกว่า 3+1=4 ก็เค้าแหละ เพื่อนเล่....มาร่วมซิ่งกันอีกเหมียนเดิม....และก็ได้รู้จักสมาชิกเพิ่มขึ้นมาอีก ขับข้ามเขามารวมกลุ่มจากฝั่งปากช่อง2ลำ กับพี่...อืม  ชื่อน้อง.อะไรน้อ ลืมชื่อ...555++       ขออภัยด้วยครับผมลืมชื่อเล่นของพี่ทั่ง2คนจริงๆ....เิอาเป็นว่า คนบ้านเดียวกัน ปากช่อง...   :D
[/size]

TZ38

อ้างจาก: kodomo.pc เมื่อ ธันวาคม 11, 2013, 02:25:12 ก่อนเที่ยง
อ้างจาก: jackpot เมื่อ ธันวาคม 05, 2013, 08:16:17 หลังเที่ยง

ผมซิครับต้องอิจฉาคุณแจ๊ค..
..มีชุดสีแท้ใหม่อยู่ในมือแบบเหลือๆ3-4ชุด อะไรจะเยอะปานน้าน......อิจฉาาาาาาาาาาาาาาาา  >:(

อ้างจาก: bonus23 เมื่อ ธันวาคม 06, 2013, 08:08:43 ก่อนเที่ยง
งามเหลือหลายย  น้ำลายหก555++

ยังไม่งามเท่าไรครับพี่พี....ต้องปรับปรุงเปลี่ยนแปลงอีกเยอะครับ...ถึงจะงาม แบบรถพี่พี...อิอิ    :(

หลังจากพาแฟนไปดูพลุที่พัทยามา อยู่ว่างๆอย่านิ่งดูดาย  หมั่นพาลูกชาย ไปออกกำลังกันบ้างนะคร๊าบพี่น้องๆๆๆๆๆ....
คราวนี้ก็ถึงตา วัยรุ่นบ้างล่ะ....จัดไป ทริปเขื่อนขุนด่านประการชล นครนายก...อิอิอิ  :(

ก่อนออกตัวไปรวมกลุ่มกับพี่ๆน้องที่ดอนเมือง.....ไปกัน3 ลำ พี่บี พี่จุ้ย ผม +อีก 1 = 4  ..''งง ป่าวครับ"  555++++    >:(

แล้วก็แว่ะคลองไหนหว่า จำบ่ได้ ทั้งๆที่แว่ะมาแระ 2 รอบ  555+++   >:(

ถึงที่หมาย ... เขื่อนขุดด่านประการชล นครนายก    ???

ซะหน่อยซิ....ก่อนกลับ :(

ที่ผมบอกว่า 3+1=4 ก็เค้าแหละ เพื่อนเล่....มาร่วมซิ่งกันอีกเหมียนเดิม....และก็ได้รู้จักสมาชิกเพิ่มขึ้นมาอีก ขับข้ามเขามารวมกลุ่มจากฝั่งปากช่อง2ลำ กับพี่...อืม  ชื่อน้อง.อะไรน้อ ลืมชื่อ...555++       ขออภัยด้วยครับผมลืมชื่อเล่นของพี่ทั่ง2คนจริงๆ....เิอาเป็นว่า คนบ้านเดียวกัน ปากช่อง...   :D
[/size]

ผ่านอ่างทอง เรียนเชิญแวะ ทานน้ำครับ+

ภิญโญ นิยมศิลป์ T.0892391954 ธ.กรุงเทพ สาขา วิเศษชัยชาญ ออมทรัพย์ 368-053968-5

eanpang

บช.1021522298 กรุงศรี ออมทรัพย์ นาย สรพงษ์ อันแปลง /// Line  id  EANPANG

kodomo.pc

อ้างจาก: TZ38 เมื่อ ธันวาคม 11, 2013, 06:27:04 ก่อนเที่ยง

ผ่านอ่างทอง เรียนเชิญแวะ ทานน้ำครับ+

ไม่ใช่แค่ผ่านนะครับพี่โย....แต่ผมตั้งใจไปอ่างทองโดยเฉพาะเลยนะครับ.....อีกไม่นานนี้ เจอกันครับพี่โย...... ???

อ้างจาก: eanpang เมื่อ ธันวาคม 12, 2013, 12:50:02 หลังเที่ยง
ดู เพลิน เลย

ถ้าว่างๆเชิญเข้ามาชมครับพี่......ผมก็ทำไปเรื่อยๆ เพลินเหมียนกันครับ....555+++ >:(

รอบหน้าหาอะไรมาใส่ดีน้อ.....?  ต้องไปค้นๆดูในลังก่อนนะครับ ว่าพอจะมีอะไร ยัดๆมันเข้าไปอีกหน่อย....อิอิอิ ...... :(

DarkLorDs

Kawasaki ความสุขที่คุณขี่ได้

โอเล่  08-8311-8322 GSM , 084-0577668 True
กสิกรไทย ออมทรัพย์ 4912122870  คมสรร แทนเป้า

JO WANGPONG

จุ้ย ปช.

เซอร์คันนี้แหละ ที่ทำให้ป๋มต้องเอาเซอร์มาปั้นอีกคัน
"ความโกรธ" อาจเกิดโดย..ไม่ตั้งใจ แต่ "การให้อภัย" ไม่ได้เกิดด้วย..ความบังเอิญ

http://www.2strokeclub.com/smf/index.php?topic=1136

ALLaser

มาดูเมื่อไหร่ก็สวยครับ  ชอบ ๆ  ตามไม่ทันล่ะ
กสิกรไทย       1682522077       ภานุพงษ์