Main Menu

กระบะชนแล้วหนีรู้ทะเบียนแต่ไม่รู้จังหวัด รบกวนฝากช่วยๆดูหน่อยคับ

เริ่มโดย om22tc, มีนาคม 11, 2013, 06:32:50 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

om22tc

กระบะชนแล้วหนีรู้ทะเบียนแต่ไม่รู้จังหวัด รบกวนฝากช่วยๆดูหน่อยคับ

เหตุเกิด 21 กพ. 56 ประมาณ 13.15 น. ถ.เลียบคลองทวีวัฒนา เขตทวีวัฒนา กทม.
กระบะเบียดชนมอเตอร์ไซค์ล้ม คนขี่ไดัรับบาดเจ็บ มอเตอร์ไซค์เสียหาย ส่วนกระบะขับหนีไปเลย
มีพลเมืองดีเห็นจดทะเบียนไว้ได้แต่ไม่ทราบจังหวัดคับ

เป็นรถกระบะ ISUZU สีบรอนซ์ทอง ทะเบียน ศว 6712

คนเจ็บนิ้วก้อยและสันมือซ้ายหัก แผลถลอกเนื้อเปิดจากรอยครูดไปตามถนนทั้งหน้าอก 2แขน กับ1ขา
แพทย์ไห้เข้าเฝือกที่มือซ้าย 1 เดือน ส่วนแผลถลอกเนื้อเปิดบาดเจ็บรักษาตามอาการ
คนเจ็บได้แจ้งความในสน.ท้องที่แล้ว แต่ยังไม่คืบหน้าเท่าไร  ไปขนส่งตลิ่งชันมา จากเลขทะเบียนทราบแค่ว่าเป็นกระบะ 4 ประตู
และไม่ใช่ทะเบียนกรุงเทพ เพราะได้สืบค้นแล้วเป็นรถกระบะต่างยี่ห้อ ต่างสีกัน
เลยเหลือสืบตค้นอีก 76 จังหวัด จนท.ขนส่งไม่สะดวกสืบค้นให้ (อาจต้องไปขอให้สืบค้นวันละจังหวัด)

รบกวนฝากช่วยๆดูหน่อยคับ

เผื่อท่านใดพบเห็นรถกระบะ ISUZU สีบรอนซ์ทอง ทะเบียน ศว 6712
ช่วยจดจังหวัดมาให้หน่อย จะได้ไปค้นรายละเอียดเจ้าของรถที่ขนส่งอีกที และนำข้อมูลมาแจ้งตำรวจเพิ่มเติมเพื่อดำเนินคดีต่อไปคับ

แจ้งได้ที่   [email protected]   ขอบคุณคับ

lettuce

แจ็คครับ  086-068-0527   ธ.กรุงไทย เลขที่บัญชี  4240-33 4241 นายสุนทยา  สีหา  42  ม.3 ต.คลองนา อ.เมือง จ.ฉะเชิงเทรา 24000

Thanakirt Sritaravanish

ความน่าจะเป็น ขึ้นต้นด้วย ศ นี่ ทะเบียนกทม เเน่นอนร้อยเปอร์เซ็น ครับ

ถ้าขึ้นต้นด้วยหมวด ศ นี้ ผมว่าน่าจะเป็นรถจดทะเบียนไม่เกิน7ที่นั่ง ส่วนบุคคลครับ หรือกระบะ 4 ประตู

เป็นความคิดเห็นส่วนตัวนะครับ

ไม่เเนะนำให้ไปอ้างอิงที่อื่นครับ

หมากัด ก็เตะสิครับ
555=+*^%#

อ้วน บางนา

โซนรั่ว ลั้ลลา

http://www.2strokeclub.com/smf/index.php/topic,62974.0.html

http://www.2strokeclub.com/smf/index.php/topic,86207.0.

@@TaJung@@

ต่างจังหวัดไม่น่าจะขึ้นต้นด้วย ศ เพราะยอดจดทะเบียน น้อยวิ่งไม่ถึงหมวดนี้แน่ๆ...
จรุง นามสถิตพงษ์
309/1 หมู่ 8 ถ.เหล่านาดี ต.เมืองเก่า
อ.เมือง จ.ขอนแก่น 40000

บัญชี ธ.กสิกรไทย 491-2-20805-8

รถเก่าๆ...คนขี่แก่ๆ...