Main Menu

ปราจีนบุรี

เริ่มโดย GasTurbines, พฤศจิกายน 21, 2011, 07:06:22 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

chmphon

สหการรถยก อาหยุดรู้จักกันอย่างดีเลยเคยขับ6ล้อให้แกอยู่ครับ อยู่ตรงข้ามบ้านผมเอง

chmphon

บ้านผมรับซ่อมเครื่องและช่วงล่างเบนซินดีเซลครับ พังมาก็จัดให้ได้ราคากันเองครับ /น่าเสียดายนะครับผมอยากมีทีม2Tกับเขาบ้างนะครับ

chmphon

ตามหาสายครัชNครับตอนนี้ผมใช้ของLSมันสั้นกว่า

วิทย์_2T

อ้างจาก: chmphon เมื่อ กันยายน 11, 2012, 03:23:35 ก่อนเที่ยง
สหการรถยก อาหยุดรู้จักกันอย่างดีเลยเคยขับ6ล้อให้แกอยู่ครับ อยู่ตรงข้ามบ้านผมเอง
สหการช่างกบินทร์บุรีครับ รับคว้านเสื้อสูบ เจียร์บ่าวาว์ล อื่นๆ

ส่วนสายครัช ถ้าตามร้านขายอะไหล่แถวบ้านไม่มี ลองสั่งจากในเว็บดูครับ ลิ้งนี้เลยครับ http://2strokeclub.com/smf/index.php?topic=46260.720;topicseen

chmphon

horaho

สวัสดีครับ...ขอรายงานตัวเป็นสมาชิกใหม่

horaho

ผมอยู่แถวๆ โรงพยาบาลเจ้าพระยาฯ ครับ

บูรพาพยัคฆ์

อ้างจาก: horaho เมื่อ กันยายน 11, 2012, 07:07:41 หลังเที่ยง
ผมอยู่แถวๆ โรงพยาบาลเจ้าพระยาฯ ครับ
ใช้รถอะไรอยู่ครับ  เจอกันจะได้ทักทาย

ภาพความหลัง

surasak somprasong

สว้สดีคับชาวปราจีนบุรี ผมสองล้อกระบี่เข้ามาทักทายคับ

chmphon

โช๊คหน้าเติมน้ำมันไฮดรอลิคเบอร์อะไรดีครับของผมมันนิ่มไป

horaho

krr150se ครับ ว่างๆจะเอารูปลงให้ชมครับ

บูรพาพยัคฆ์

อ้างจาก: horaho เมื่อ กันยายน 12, 2012, 01:28:19 หลังเที่ยง
krr150se ครับ ว่างๆจะเอารูปลงให้ชมครับ
เหมือนเคยเห็นแวบๆ   นะ 

ภาพความหลัง

chmphon

พี่เอกครับ รถพี่มีคันนึงใส่แบมโบ้ใช่ไหมครับ พอดีผมมี4พอตเล็กอยู่ว่าจะใส่ล้อหลังกับล้อหน้าต้องใช้คาลิเปอร์ของอะไรครับ

วิทย์_2T

อ้างจาก: horaho เมื่อ กันยายน 12, 2012, 01:28:19 หลังเที่ยง

อยู่แถวไหนครับ ถ้าใช่คันเดียวกัน เคยเห็นไปร้านเครื่องเสียงใน บ ข ส  บ่อยๆ รถสวยมากครับ

horaho

horaho

โทษครับลืมดูว่าขนาดมันใหญ่ไป

aod323

aod323

ขอฝากตัวเข้ากลุ่มด้วยคนครับ
ผม อ๊อด หระรี มาทำงาน ที่นิคม 304  ปราจีนบุรี
สมัยเรียนเคยใช้ TZR  แล้วก็ขายไป เพราะทำงานไม่ได้ใช้
เมือ่ต้นปี เลยเจอคันด้านล่างโดนจัย เลยหากับมาใช้อีกครับ
แต่ตอนนี้ขี่ไม่ถูกใจ ใครพอมีร้านแถว 304 ที่พอจะแนะนำบ้างครับ

อ๊อด หระรี

jumbocr250

ท่านอ๊อดหระรี tz ทำสีที่ไหนครับอยากได้สีลายนี้มากเลยช่วยบอกทีครับ

วิทย์_2T

สวัสดีชาวปราจีนทุกท่านครับ ตลาดกบินทร์น้ำเริ่มท่วมแล้ว ซอยไปรษณี ท่วมไปแล้วครับพี่น้อง