Main Menu

ปราจีนบุรี

เริ่มโดย GasTurbines, พฤศจิกายน 21, 2011, 07:06:22 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

chaiyabutr

พรุ่งนี้เจอกันครับ  โบนันซ่า เขาใหญ่ครับ

วิทย์_2T

อ้างจาก: chaiyabutr เมื่อ ตุลาคม 06, 2012, 11:04:39 หลังเที่ยง
พรุ่งนี้เจอกันครับ  โบนันซ่า เขาใหญ่ครับ

ยังไม่ได้ไปหรอพี่

The Mach Team

นาย อ้น ศรีมงคลปทุม 0867711817               
THE MACH THE RIDE ON ROAD

วิทย์_2T

chmphon

aod323

เงียบจังครับ พี่น้องปราจีน สำบายดีกันทุกคนน๊ะครับ

อ๊อด หระรี

chmphon

TONGTZM

มีใครอยู่อำเภอเมืองบ้างอ่ะ  :'(

6 0. . . . . . เ กี ย ร์ . . . . . . 4                                                                                                                   ขั บ เ ร็ ว ไ ม่ เ ป็ น     เ น้ น ขั บ ห ล่ อ

8 0. . . . . . เ กี ย ร์ . . . . . . 6  ห ม ก ป อ ก ก ก ก เ เ ล้ ว ว ว ว ว . . . . . . ค า ร์ บู ตั น . . . . . . 5 5 5 5 5

T Z M  ลู ก พ่ อ จ ง ฝ่ า ส า ย ล ม เ เ ห่ ง ก า ล เ ว ล า

ย้ อ น ก ลั บ ไ ป ส มั ย พ่ อ เ เ ล ะ เ จ้ า ยั ง ห นุ่ ม . . . . . . เ เ ต่ ต อ น นี้ พ่ อ เ เ ค่ ห นุ่ ม ม า ก ขึ้ น เ ท่ า นั้ น เ อ ง

วิทย์_2T

หวัดดีครับทุกท่าน.................

chmphon

เป็นหวัดไม่ดีนะครับพี่วิทย์อิๆ

วิทย์_2T

อ้างจาก: chmphon เมื่อ ตุลาคม 23, 2012, 05:11:29 หลังเที่ยง
เป็นหวัดไม่ดีนะครับพี่วิทย์อิๆ

ปลายปีนี้ไปทริปกันไหมครับพี่

chmphon

ขอโทษที่ตอบช้านะครับ พอดีกระทู้ไม่โชตอบกลับครับ ไปไหนดีครับพี่วิทย์ ปล.ผมยังไม่เคยออกทริบเลย ;-(

jumbocr250

วิทย์_2T

อ้างจาก: chmphon เมื่อ พฤศจิกายน 01, 2012, 09:20:09 ก่อนเที่ยง
ขอโทษที่ตอบช้านะครับ พอดีกระทู้ไม่โชตอบกลับครับ ไปไหนดีครับพี่วิทย์ ปล.ผมยังไม่เคยออกทริบเลย ;-(

รายละเอียดเดี๋ยวจะแจ้งอีกทีครับ เป็นทริปประจำปีของกลุ่ม ขออุ๊บไว้ก่อนครับ ต้นเดือนธันวาครับ

อ้างจาก: jumbocr250 เมื่อ พฤศจิกายน 01, 2012, 07:18:33 หลังเที่ยง
ไปเขาไหญ่ดีก่าคับ

วังน้ำเขียวครับใกล้ๆพอ อิอิอิ

The Mach Team

อ้างจาก: วิทย์_2T เมื่อ พฤศจิกายน 01, 2012, 10:18:50 หลังเที่ยง
อ้างจาก: chmphon เมื่อ พฤศจิกายน 01, 2012, 09:20:09 ก่อนเที่ยง

รายละเอียดเดี๋ยวจะแจ้งอีกทีครับ เป็นทริปประจำปีของกลุ่ม ขออุ๊บไว้ก่อนครับ ต้นเดือนธันวาครับ

อ้างจาก: jumbocr250 เมื่อ พฤศจิกายน 01, 2012, 07:18:33 หลังเที่ยง
ไปเขาไหญ่ดีก่าคับ

วังน้ำเขียวครับใกล้ๆพอ อิอิอิ

เค้ไปด้วย
นาย อ้น ศรีมงคลปทุม 0867711817               
THE MACH THE RIDE ON ROAD

blackbird3

สวัสดีครับ ผม เอก วิ่งอยู่ นิคม 304 ครับ

surasak somprasong

บูรพาพยัคฆ์

ภาพความหลัง

aod323

หวัดดีตอนบ่าย บ่ายครับทุกท่าน

ช่วงนี้ อากาศแปลป่วน

ดูแลสุขภาพด้วยน๊ะครับ

อ๊อด หระรี

horaho

ในตัวเมืองปราจีนมีร้านไหนขายอะไหล่+ของตกแต่ง KR บ้างครับ :-*