Main Menu

ปลุก RX. S เบาะกระดาน

เริ่มโดย อู๋ ลำพูน, พฤศจิกายน 05, 2012, 12:28:25 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

nuttakit

ser ตัวเเรก กะ ตัวสุดท้าย

tachoo

boon bangbon

อู๋ ลำพูน

ครับ... ได้ลองขับฟิวลิ่งแบบนี้มันช่าง หรูเวอร์สุดๆๆๆๆครับมีแต่คนมอง เปนที่สนใจกันหมดยิ่งแถวบ้านผมหารุ่นนี้ยากส์ด้วย เด็กๆที่เล่นรถc. มองตาใส ตอนนี้ผมส่งรถให้เจ้าของแล้วครับ กลับมาปลุกFR80.ที่ติดมือมา และยิงเฟรม BAJA.50เพิ่งจะเสร็จเดี๋ยวลงให้เพื่อนๆพี่ๆน้องๆดูครับ

boon bangbon

2t_fever

งานเนียนละเอียด เกินราคาจริงครับ เป็นกำลังใจให้สร้างผลงานดีดีออกมาอีกครับ