Main Menu

ปลุก RX. S เบาะกระดาน

เริ่มโดย อู๋ ลำพูน, พฤศจิกายน 05, 2012, 12:28:25 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

อู๋ ลำพูน

สองวัน ผ่านไปได้แค่นี้แระ
โป๊วแล้วเหลาด้วยผ้าทรายเบอร์ 2.
  อยากให้สังเกตขอบสัน
  บั้นท้าย

ลองเทียบตัวดู

อู๋ ลำพูน

SS1 มาแจมกะเค้าด้วยนะ

แนวคาเฟ่

อู๋ ลำพูน

ต่อจากลงผ้าทรายก็ตามด้วยโป๊วแดงทั้งใบแล้วก็ขัดน้ำ ยาว ยาวไปเลย

tactic

114Raze.
เลขที่บัญชี
261-233-5995 กสิกรไทย ออมทรัพย์ จิรภาส ก๋งเทียม
236-073-3907 กรุงเทพ ออมทรัพย์ จิรภาส ก๋งเทียม

"Attitude is Everything" pick a Good One...

tachoo

สุดยอดเลย ช่างไม่ได้กินเงินเลยนะครัยท่าน

concordlnw999

สุดยอดจริงๆ ที่ร้านรับตีหลบเข่าไหมครับ
ผู้หญิงคือรถที่สุดยอดที่สุดในโลก เพราะ
มีไฟหน้าอันแสนงดงาม
มีบั้นท้ายอันน่าดึงดูด
เปลี่ยนถ่ายน้ำมันเครื่องทุกเดือนโดยอันโนมัติ
สามารถใช้กับลูกสูบได้ทุกขนาด
มีสารหล่อลื่นเมื่อเครื่องร้อน
สตาร์ทเครื่องได้ด้วยปลายนิ้ว

อู๋ ลำพูน

อ้างจาก: concordlnw999 เมื่อ มิถุนายน 09, 2013, 08:24:14 หลังเที่ยง
สุดยอดจริงๆ ที่ร้านรับตีหลบเข่าไหมครับ
อ้างจาก: concordlnw999 เมื่อ มิถุนายน 09, 2013, 08:24:14 หลังเที่ยง
รับทำครับ  แต่ต้องรอคิวยาว ครับ.

อู๋ ลำพูน

เสร็จละเบาะตูดมด คาเฟ่  รอส่งร้านหุ้มหนัง

อู๋ ลำพูน

ถัง2tไม่รู้จะวางใหนเอามันซะตรงนี้
  เจาะแปลนยุดบังโคลน เพราะโช๊คหน้าของ JR บังโคลนของSONIC
  ตำแหน่งนี้ดีที่สุดยาง250-17 ลงได้ไม่ติด

อู๋ ลำพูน

ก้มลงต่ำอีกนิด มุดเข้ามาดู

เสร็จแล้ว

อู๋ ลำพูน

เจาะทำแปลนยุดบังโคลนหน้าเพราะโช๊คหน้าของ JRบังโคลนSONIC
ตำแหน่งนี้ดีที่สุดยาง250-17ลงได้ไม่ติด

อู๋ ลำพูน

ยึดมันตรงนี่แระวะไม่มีที่จะไปแล้วอะ

อู๋ ลำพูน

ขอบคุณทุกท่านที่เข้ามาให้กำลังใจครับ

max!

งานฝีมือ ละเอียดทุกจุด สุดยอดจริงๆ
089-636-4871 ดีแทค *** สองจังหวะล้านนา เชียงใหม่ ***

Gok

ปลาท้องป่อง

ชอบช่างแบบนี้จังครับ เก็บรายละเอียดเนียนๆเลย :D :D :D

พี่ครับ รับทำขาปั้มมั้ยครับ
ถ้ารับเดี๋ยวผมแจ้งรายละเอียดไปให้

ขอบคุณครับ
เมธา จงประเสริฐกุล ลาดพร้าว กทม. 10240

เเก้ปัญหาคันสตาร์ทหลวม เบื้องต้น http://www.2strokeclub.com/smf/index.php?topic=86515.0

boon bangbon

อู๋ ลำพูน

อ้างจาก: boon bangbon เมื่อ มิถุนายน 23, 2013, 09:51:05 หลังเที่ยง
เบาะผิดรุ่นอะเป่า ???
จงใจผิดรุ่นครับดูแล้วมันหล่อกว่าดิมอะครับ