Main Menu

2t วังโป่งคลับ คร๊าบ

เริ่มโดย kagwangpong, กุมภาพันธ์ 18, 2013, 08:24:02 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

kagwangpong

อ้างจาก: tommy21 เมื่อ ตุลาคม 08, 2013, 11:25:37 ก่อนเที่ยง
ชื่อทอม ครับ อยู่ สมอทอดใกล้ๆ กัน ขอเข้ากลุ่มด้วยไดมั้ยครับ ตอนนี้ กะลังเก็บ รถครับ เดี๋ยวจะได้ขอคำปรึกษาครับ มีตากลม คันเดียว ที่จบ เพราะได้มาสภาพ ดีมากจาก เขาทราย ที่เหลือ tzm ทำเกือบจบ ระบบ ทุกอย่างทำงาน แต่วิ่งได้ 150 เองครับ สุดแล้ว..... ที่เหลือ victor ใบพัด ตอนนี้ อยู่ดีๆ ไฟไม่ติดทั้งคัน ทั้งๆที่ฟิวส์ไม่ขาด .... เดี๋ยวปรึกษา อิอิ แล้วก็ kr กำลังซ่อมครับน้า ได้มาสภาพ โทรม ครับ ตอนนี้ เพิ่งขี่ได้ .... อยากปรึกษาครับ .....  :( :(

ไม่เป็นไรครับ ไหนๆก็เข้ามาแล้ว ก็ทำความรู้จักกันเลยนะ ผมชื่อแขกครับ

somrat

somrat

JO WANGPONG

kagwangpong

JO WANGPONG

อยากขี่รถจังวุ้ย งานๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

mai1111

อ้างจาก: JO WANGPONG เมื่อ ตุลาคม 08, 2013, 09:50:34 หลังเที่ยง
อยากขี่รถจังวุ้ย งานๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

หาเรื่องเที่ยวกันครับ 

kagwangpong

จัดเฉพาะกิจสักรอบเลยดีไหมโจ

JO WANGPONG

อ้างจาก: mai1111 เมื่อ ตุลาคม 08, 2013, 09:58:40 หลังเที่ยง
อ้างจาก: JO WANGPONG เมื่อ ตุลาคม 08, 2013, 09:50:34 หลังเที่ยง

หวัดดีครับ ผมโจครับอยู่อุตรดิตถ์ แนะนำตัวได้นะครับ

kagwangpong

somrat

kagwangpong

somrat

ดูให้อยู่ มันบ่มีเข้ามาเรยวะ
งั้นเอาของเล่นใหม่ไปดูก่อน อิอิอิ

kagwangpong

สามพันสี่อะก้อม เคอาร์ เซอร์ ราคาเท่ากันก้อม

somrat

จัดไปเรย แขก แม่นที่ โจ เอามาบ่

JO WANGPONG

super Tiger

โจ แจ้งพี่น้องวังโป่งด้วย ว่าใครจะไปด้วยกันเด้อ ใครว่างไป ใครไม่ว่างทิปหน้าเจอกัน

ม้าพยศ แห่งยุคที่ถูกลืม บัดนี้เหล่าเทพ 150 จะกลับฟื้นคืนชีพ อีกครั้ง
ให้เด็กแว๊นซ์รุ่นหลัง ได้รู้ว่าใครคือ เทพแห่งท้องถนนตัวจริง
ข้าขอ พลังออโต้ลูป จงสถิตแด่ข้า และ อาชาคู่ใจ

pob wangpong

อ้างจาก: JO WANGPONG เมื่อ ตุลาคม 08, 2013, 10:01:46 หลังเที่ยง
อ้างจาก: mai1111 เมื่อ ตุลาคม 08, 2013, 09:58:40 หลังเที่ยง

หวัดดีครับ ผมโจครับอยู่อุตรดิตถ์ แนะนำตัวได้นะครับ
หวัดีเหมือนกันคัรบ ผมอยู่อุตดิต แต่ทำงานอยู่ลำพูน แนะนำตัวด้วยครับ

pob wangpong

อ้างจาก: super Tiger เมื่อ ตุลาคม 09, 2013, 11:55:08 ก่อนเที่ยง
โจ แจ้งพี่น้องวังโป่งด้วย ว่าใครจะไปด้วยกันเด้อ ใครว่างไป ใครไม่ว่างทิปหน้าเจอกัน
แจ้งวันมาด้วยครับ สงสัยไม่ว่าง เผือๆๆๆว่าง

kagwangpong