Main Menu

ชมรม KAWASAKI นครปฐม สระกะเทียม 2011

เริ่มโดย milk1234, มกราคม 06, 2011, 11:25:46 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

toaofficer

อ้างจาก: kook-yzf เมื่อ มิถุนายน 06, 2011, 10:26:27 ก่อนเที่ยง
แวะมาทักทายครับ
[/url][/img]
.ในลายเซ็น เจ้าของทิ้งเมื่อไหร่บอกเด้อ สวัสดีพี่ๆน้องๆทุกคน ช่วงนี้เดินสาย ว่างๆจะเว็ปไปหาเด้อ 55555555555555555555555

kook-yzf

milk1234

อ้างจาก: nonza เมื่อ มิถุนายน 07, 2011, 09:13:37 หลังเที่ยง
พี่ ครับ ผมอยากเข้ากลุ่ม พี่ ด้วยได้ไหมครับ แต่ ผมไม่มี kr เท่ๆ แบบพี่นะผมมีแต่ ls 125 cc แบบเด็กๆขับ แต่อยากมีกลุ่ม ด้วยได้ไหมครับ อยากไปเทียวด้วย คร๊าฟๆๆๆๆๆๆๆๆ
วัดดีครับ
ไม่จำเป็นต้องมีKRหรอกครับ
ขอให้พูดภาษาเดียวกันก็พอ
กลุ่มเรายินดีต้อนรับเพื่อนๆทุกคนนะครับ
เราต้องการมีเพื่อนมากว่าสิ่งอื่นใด555 :-\ :-\ :-\ :-\
ชมรม kawasaki นครปฐม สระกะเทียม 2011
         -  ขับเล่น ๆ เย็น ๆ ไข่  -

pipat.y

สระกระเทียมนี่ครึกครื้นดีจัง โซนกาญจน์เหงาเลย ไม่ค่อยมีเพื่อนมาคุยเงียบเลย :P :P

nonza

อ้างจาก: milk1234 เมื่อ มิถุนายน 08, 2011, 05:25:22 หลังเที่ยง
อ้างจาก: nonza เมื่อ มิถุนายน 07, 2011, 09:13:37 หลังเที่ยง
พี่ ครับ ผมอยากเข้ากลุ่ม พี่ ด้วยได้ไหมครับ แต่ ผมไม่มี kr เท่ๆ แบบพี่นะผมมีแต่ ls 125 cc แบบเด็กๆขับ แต่อยากมีกลุ่ม ด้วยได้ไหมครับ อยากไปเทียวด้วย คร๊าฟๆๆๆๆๆๆๆๆ
วัดดีครับ
กลุ่มเรายินดีต้อนรับเพื่อนๆทุกคนนะครับ
เราต้องการมีเพื่อนมากว่าสิ่งอื่นใด555 :-\ :-\ :-\ :-\
ดี ครับผมชื่อ ยอดนะครับ เดียว เวะไปหา นะครับ แล้วรวมกลุ่มวันไหน ครับ

milk1234

อ้างจาก: nonza เมื่อ มิถุนายน 08, 2011, 08:42:12 หลังเที่ยง
อ้างจาก: milk1234 เมื่อ มิถุนายน 08, 2011, 05:25:22 หลังเที่ยง
วัดดีครับ
ดี ครับผมชื่อ ยอดนะครับ เดียว เวะไปหา นะครับ แล้วรวมกลุ่มวันไหน ครับ
รบกวนโทรหาประธารดีกว่านะครับ
ชมรม kawasaki นครปฐม สระกะเทียม 2011

kook-yzf

เอามาฝากน้องๆกลุ่มสระกระเทียม ครับ

kajuza

ผมอยู่นครชัยศรี พอหาอะไหล่เซอได้แถวไหนบ้างคับจะปลุกผีบ้าง
หล่อไม่มาก ท่ายากผมเยอะ
25/5ม6ต.สัมปทวน อ.นครชัยศรี จ.นครปฐม 73120
   ธ.กรุงเทพ สาขานครชัยศรี ออมทรัพย์0620309278

milk1234

อ้างจาก: kajuza เมื่อ มิถุนายน 09, 2011, 01:23:32 หลังเที่ยง
ผมอยู่นครชัยศรี พอหาอะไหล่เซอได้แถวไหนบ้างคับจะปลุกผีบ้าง
ต้องถามว่าจะเอาอะไรนะครับ

kajuza

หล่อไม่มาก ท่ายากผมเยอะ
25/5ม6ต.สัมปทวน อ.นครชัยศรี จ.นครปฐม 73120
   ธ.กรุงเทพ สาขานครชัยศรี ออมทรัพย์0620309278

velocity1000cc

คิดถึงน้องๆสระกะเทียมครับว่างๆจะขับรถไปเล่นใหม่เด้ อิ อิ

" นัทฐิโลเก  อนินทิโต" ไม่มีใคร  ไม่เคย ถูกนินทาเลย  ในโลกนี้  ฟุ๊บุ ฟุ๊บุ

ติดต่อ 094-7986565  เปเล่ ณ นครรังสิต

kook-yzf

เมื่อคืนวันเสาว์ที่ผ่านมา ท่านประธานเบิลโทรมาหาผมตอนเกือบเที่ยงคืนว่า ตอนนี้กลุ่มสระกระเทียมมารวมตัวอยู่ที่ร้านตำนาน ท่าน้ำเมืองกาญจน์ โธ่มาบอกผมตอนเที่ยงคืนแล้วใครจะไปร่วมก๊งทันละครับ แต่ขอให้เจอหญิงเมืองกาญจน์แบบในภาพทุกคนนะครับ

milk1234

อ้างจาก: kook-yzf เมื่อ มิถุนายน 13, 2011, 04:30:35 หลังเที่ยง
เมื่อคืนวันเสาว์ที่ผ่านมา ท่านประธานเบิลโทรมาหาผมตอนเกือบเที่ยงคืนว่า ตอนนี้กลุ่มสระกระเทียมมารวมตัวอยู่ที่ร้านตำนาน ท่าน้ำเมืองกาญจน์ โธ่มาบอกผมตอนเที่ยงคืนแล้วใครจะไปร่วมก๊งทันละครับ แต่ขอให้เจอหญิงเมืองกาญจน์แบบในภาพทุกคนนะครับ
ต้องขอโทษด้วยนะครับ
พอดีไม่ได้ตั้งใจจะไปกัน
ประธารชวนว่าใครจะไปเอารถของเขาบ้าง
เลยนึกสนุกไปกันเลยชวนกันไปแบบไม่ตั้งใจได้7คัน
ก็มันดีไว้โอกาศหน้าคงได้เจอกันนะครับ(สาวๆร้านตำนานสุดยอดจริงๆ35upทั้งนั้น5555+)

milk1234

ฝากถึงท่านประธารที่เคารพ
สมาชิกที่ไม่ได้ไปเมือคืนวันเสาร์
เสียดายกันใหญ่เลยให้ผมช่วยถามท่านประธารที่เคารพ
ว่าเสาร์นี้จะไปใหนกันดีหรือจะไปที่เก่าอีก
ช่างอั๋นฝากบอกว่าเสาร์นี้มีแรงๆหรือป่าว
ถ้ากลัวก็ไม่เป็นไร รถช่างชัย(กลัวเมืย)ก็เสร็จแล้ว
ทุกคนรอประธารส่งข่าวอย่างเดียวว่าจะไปใหน
หน่วยสนับสนุนพร้อม555+

ZX_B@LL

รูปภาพบรรยากาศ ทริฟ กาญจนบุรี ของกลุ่ม คาวาซากิ สระกะเทียม 2011 (ไม่ชัดเท่าใหร่เพราะใช้กล้องโทรศัพท์มือถือ)

รูปตอนเเวะปั๊ม ปตท ท่ามะกา ปั๊มแรก

รูปจอดที่ท่าน้ำ รอประธานไปเอารถที่บ้านพระมเหสี

รับประทานอาหารเย็น ณ ร้านตำนาน

รูป ปั๊ม ปตท. หัวโป่ง ก่อนถึงบ้านครับ

รูปเลขาเฉียบกำลังล่าสัตว์โดยใช้อาวุธประจำกาย

ทริปหน้า เพื่อนๆท่านที่สนใจ สามารถเดินทางไปด้วยกันได้นะครับ
มีอะไรจะแจ้งให้ทราบอีกที
ถ้ามีอะไรปรึกษา โทรหา ประธานที่เคารพได้เลย โทรได้25 ช.ม. ครับ

kook-yzf

มาถึงบ้านผม กาญจนบุรีแท้ๆ แต่ไม่ได้ต้อนรับหรือล้มทับอีก นะครับ

ZX_B@LL

รูป ท่าน เลขาเฉียบ กำลังล่าสัตว์โดยใช้อาวุธประจำกาย

milk1234

milk1234

( ถ้ามีอะไรปรึกษา โทรหา ประธานที่เคารพได้เลย โทรได้25 ช.ม. ครับ )
ชอบคำนี้จริงเลยน้องบอล

Ble2T

เสาร์นี้ไปแข่งรถที่พัทยาไครไปเลี้ยงฟรีตลอดงานค่าโรงแรมจ่ายเอง

_KAWASAKI ความสุขที่เร้าใจ_