Main Menu

ชมรม KAWASAKI นครปฐม สระกะเทียม 2011

เริ่มโดย milk1234, มกราคม 06, 2011, 11:25:46 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

milk1234

สวัสดีครับพี่ๆเพื่อนๆนะครับตังใจรอมารชมพูอยู่ครับ
กลัวมารชมพูหัวใจจะว่ายอีกครับประธาน
ชมรม kawasaki นครปฐม สระกะเทียม 2011
         -  ขับเล่น ๆ เย็น ๆ ไข่  -

milk1234

แจ้งข่าวน้องทัช
รับทราบต้นเดือนมีรายจ่ายเยอะไม่เป็นไรครับ
ขอแค่มีน้ำมันมาก็พอทุกอย่างอยู่กับประธานครับ
ชมรม kawasaki นครปฐม สระกะเทียม 2011

kook-yzf

อ้างจาก: milk1234 เมื่อ มีนาคม 03, 2011, 09:16:13 หลังเที่ยง
ถ้าว่างๆเชิญมาอาบน้ำยอดข้าวที่สระกะเทียมนะพี่
ฉายาผมกินไม่เลิกนะครับ ท่านมิ้ว เชิญผมต้องทำการบ้านดีๆ เดี๋ยวอ๊วกกันก่อนผมเมา นะครับ เดี๋ยวนี้ชาวสระกระเทียมเล่นเน็ตกันแล้วจริงๆครับท่านมิ้ว ครึกครื้นกันจริงๆ กลัวแป๊บเดียวหายจริงๆครับ เจ็บอกพอกินเหล้าได้แล้ว ครับ ตอนนี้ถูกกักบริเวณจากภรรยาอยู่ครับ

Ble2T

คุณมิ้วคุณพูดส่งๆ อะไรก็ประทาน ทุกวันนี้ถ้ากินดินได้กินไปแล้วโว้ย ถ้าทัชพาหญิงมาละก็ค่อยว่ากัน

_KAWASAKI ความสุขที่เร้าใจ_

Ble2T

คำว่าหมดพี่ก็สะกดเป็นน้องบอลเคยได้ยินคำว่าเกลี้ยง คำว่าบ้อแบ้ไหม พี่ว่ามันโคตรหมดเลยนะ พูดแล้วเดี๋ยวยืมตังโชร์เลย
อ้างจาก: Mooauanball เมื่อ มีนาคม 04, 2011, 10:30:49 หลังเที่ยง
รถท่านประธานต้องตัดสติ๊กเกอร์ ..คำว่าหมด สะกดยังไง.. ติดหน้ารถ เลยถึงจะเหมาะ ใช่ไหมครับท่านประทาน   :(

Ble2T

อ้างจาก: anusron เมื่อ มีนาคม 04, 2011, 08:21:08 หลังเที่ยง
เลขา เฉียบ มาแล้วครับ ขอรายงานตัวด้วย
พรุ่งนี้เย็นทำตัวให้ว่าด้วย อาทิตย์ที่แล้วก็ขาดใบลาก็ไม่ได้ส่ง พรุ่งนี้มีซ่อม

TouchIRRE61

อ้างจาก: milk1234 เมื่อ มีนาคม 04, 2011, 10:38:37 หลังเที่ยง
แจ้งข่าวน้องทัช
รับทราบต้นเดือนมีรายจ่ายเยอะไม่เป็นไรครับ
ขอแค่มีน้ำมันมาก็พอทุกอย่างอยู่กับประธานครับ

เอางั้นเลยนะพี่งั้นรอท่านประทานก่อน 555

milk1234

ประธานมารชมพู ลูก ก้าน ข้อ จริงๆ
วันนี้ผมไปร้านเฮียเย็นมาเจอของจริงแล้ว

milk1234

ทำรถแค่นี้เล็กน้อยสำหรับประธานผม
( คำว่าหมดสะกดยังไง )

Ble2T

เล่นอยู่ได้ไปบ้านช่างอั๋นกันดีกว่า

kook-yzf

ท่านมิ้วมีลูกคู่แล้วนะครับ ท่านเบิลไงยังเงียบอยู่ ครับ สังสัยจะทำให้รถบินได้นะครับ

TouchIRRE61

kook-yzf

ตอนนี้คงไปรวมกันแล้วที่ปั๊ม ปตท.หนองดินแดง ไว้รถทำเสร็จแล้วค่อยเจอกัน ครับ

milk1234

เสียดายจังเสาร์นี้ตรงกับเวรเลยไม่ได้ไปรวมกลุ่ม
เห็นประธานโทรมาบอกว่าเพื่อนๆๆที่อยู่อ้อมใหญ่ก็มา
น้องทัชอยู่กำแพงแสนก็มาเสียดายจริงๆๆ

milk1234

ต้องรอนายทหารเวรมาตรวจก่อน
แล้วค่อยหนีไปดีกว่า5555

kook-yzf

TouchIRRE61

กลับมาถึงบ้านซักพักแล้วครับ ว่าจะดูบอลค่อซักหน่อย อิอิ ..

milk1234

milk1234

kook-yzf

เมื่อคืนมีบอลถ่ายทอดสดด้วย แหม เสียดายจัง พี่คอบอลเสียด้วย ครับ