Main Menu

ชมรม KAWASAKI นครปฐม สระกะเทียม 2011

เริ่มโดย milk1234, มกราคม 06, 2011, 11:25:46 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Ping Devil

วันนี้ท่านประท่านสอนมวย ขอยอมแพ้คับ

Ble2T

อ้างจาก: Ping  Devil เมื่อ มีนาคม 15, 2012, 12:00:43 ก่อนเที่ยง
วันนี้ท่านประท่านสอนมวย ขอยอมแพ้คับ
มันเป็นแค่บทเรียนแรก มันต้องฝึกกันอีกเยอะ

_KAWASAKI ความสุขที่เร้าใจ_

Ble2T

อ้างจาก: Ping  Devil เมื่อ มีนาคม 15, 2012, 12:00:43 ก่อนเที่ยง
เรื่องอี่นยอมได้แต่เรื่องผู้หญิงยอมกันไม่ได้นะตั้ม ถึงมิ้วจะมาก่อนก็ไม่ต้องกลัวเรามีหน้าตาเป็นอาวุธ

anusron

เกมส์รักหักเหลี่ยมโหด...  ตอนเสน่กาแฟ...
ชมรม KAWASAKI 2T นครปฐมสระกะเทียม

Ble2T

อ้างจาก: anusron เมื่อ มีนาคม 15, 2012, 02:11:41 หลังเที่ยง
เกมส์รักหักเหลี่ยมโหด...  ตอนเสน่กาแฟ...
ขอบคุณที่ตั่งชื่อเรื่องให้

Ble2T

มันต้องใช้วิธีของเด็กแว๊น ให้มันแข่งรถกันใครชนะได้ผู้หญิงไป

anusron

เอาแบบผู้หญิงข้าใครอย่าแตะงั้นดิ
ชมรม KAWASAKI 2T นครปฐมสระกะเทียม

milk1234

อ้างจาก: Ble2T เมื่อ มีนาคม 15, 2012, 02:25:28 หลังเที่ยง
มันต้องใช้วิธีของเด็กแว๊น ให้มันแข่งรถกันใครชนะได้ผู้หญิงไป
ตามสบายครับพี่ให้พี่ๆเป็นตาอินกับตานาผมขอเป็นตาอยู่แล้วกัน555 ;D ;D ;D
ชมรม kawasaki นครปฐม สระกะเทียม 2011
         -  ขับเล่น ๆ เย็น ๆ ไข่  -

Ble2T

วันนี้จะไปกินกาแฟ ให้หัวใจมันสั่นเล่น

Ping Devil

น่าจะเปนเรื่องมือนางมากกว่า ช่อง7 บ่ายโมง

Ping Devil

ไม่เคยเหนกินกาแฟสักที เหนกินแต่โกโก้

Ble2T

Ping Devil

Ping Devil

พี่เล่เปนงัยมั่งรู้ตัวสงข่าวบ้าง(กัวโดนข้อหาว่างระเบิด)

Ble2T

ZX_B@LL

mogzaa

ขอถามพวกพี่ๆหน่อยครับ วันนี้ผมไปเจอ Seroico มาคันหนึ่งเจ้าของเขาขายให้ผม 6000 ฿.
พร้อมทะเบียน เครื่องสตาร์ทลง ไม่มีคาร์บูพวกมันขโมยไปครับ ชุดสีช่วงหน้าไม่ครบ
ราคานี้พวกพี่ๆคิดว่าแพงป่าวครับ ขอคำตอบด้วยครับแบบว่าจะเอามาปั้นไว้ตามพวกพี่ไปเที่ยวด้วยกัน อิอิ

mogzaa

อ้างจาก: mogzaa เมื่อ มีนาคม 19, 2012, 08:16:28 หลังเที่ยง
ขอถามพวกพี่ๆหน่อยครับ วันนี้ผมไปเจอ Seroico มาคันหนึ่งเจ้าของเขาขายให้ผม 6000 ฿.
พร้อมทะเบียน เครื่องสตาร์ทลง ไม่มีคาร์บูพวกมันขโมยไปครับ ชุดสีช่วงหน้าไม่ครบ
ราคานี้พวกพี่ๆคิดว่าแพงป่าวครับ ขอคำตอบด้วยครับแบบว่าจะเอามาปั้นไว้ตามพวกพี่ไปเที่ยวด้วยกัน อิอิ
ตอนนี้ขี่ไมโครอยู่ จะเอาไปกวดพวกพี่ผมก็คงได้แต่กินฝุ่นอะครับ 5555

arung_161

หวัดดีครับเป็นไงกันบ้างครับสบายดีกันทุกท่านนะครับ
   ขาย30000     อรุณ คงคาหลวง 28ม 17 ตบางหลวง อบางเลน จนครปฐม ร73190 เบอร์0851612197    เลขบัญชี7802064503ไทยพาณิชย์ ออมทรัพย์

toaofficer

สวัสดีครับ ไปเที่ยวกันมาถ้าทางหน้าจะสนุกเห็นรูปแล้ว ไว้มีโอกาศจะขอติดสอยห้อยตามนะครับ
ท่านประธานถ้าวันศุกร์ว่างๆขอเชิญชวนไป ขี่รถเล่นเข้าบ้านโป่งซักหน่อย ทักทายกลุ่มขี้ฝุ่น สมาชิกหลายคันอยู่ผมว่าหน้าจะจุดประกายให้อีกหลายๆคนทึ่ผ่านมาได้เห็นและเป็นแนวทางในการกำเนิดอีกครั้งของ2T150 เฉพาะ2กลุ่มผมว่าสมาชิกหน้าจะได้ไม่ต่ำกว่า30คัน ถ่ายรูปออกมาคงสวยหน้าดู 5555555