Main Menu

มาลงชื่อน้องใหม่ "2ล้อพลัดถิ่น"หน่อยครับ

เริ่มโดย can-nim, เมษายน 02, 2012, 04:25:42 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

pong พลัดถิ่น

สวัสดีครับ ผมพงษ์น้องใหม่ 2ล้อพลัดถิ่น ฝากเนื้อฝากตัวด้วยครับ

can-nim

อ้างจาก: pong พลัดถิ่น เมื่อ กรกฎาคม 10, 2012, 09:58:58 ก่อนเที่ยง
สวัสดีครับ ผมพงษ์น้องใหม่ 2ล้อพลัดถิ่น ฝากเนื้อฝากตัวด้วยครับ

ยินดีต้อนรับครับพี่พงษ์ +1 แรงม้าครับ

BJC

หายไปสองสามวัน(เหมือนจะลงแดง)....กลับมาฝากตัวครับ
กลัวจะลืมกัน.....

ได้กินในสิ่งที่ไม่อยากกิน
ได้นอนในที่..ที่ไม่อยากนอน
จะสำมะเหียกอันใด...กับชีวิตในต่างแดน

can-nim

อ้างจาก: BJC เมื่อ กรกฎาคม 10, 2012, 02:48:35 หลังเที่ยง
หายไปสองสามวัน(เหมือนจะลงแดง)....กลับมาฝากตัวครับ
กลัวจะลืมกัน.....

กลับมาต้องลงชื่อใหม่นะครับ อิอิ.

chaiyabutr

ดีใจมากคราบที่ได้เข้ากลุ่ม 2 ล้อพลัดถิ่นคราบ

can-nim

ผม พงศ์  พลัดมาจากบุรีรัมย์ คราบ ชอบคราบ 2ล้อพลัดถิ่น  โสดคราบ  อิอิๆ

can-nim

อ้างจาก: pong พลัดถิ่น เมื่อ กรกฎาคม 13, 2012, 04:45:17 หลังเที่ยง
ผม พงศ์  พลัดมาจากบุรีรัมย์ คราบ ชอบคราบ 2ล้อพลัดถิ่น  โสดคราบ  อิอิๆ

ยินดีต้อนรับ รอบสอง ครับ

chaiyabutr

นายต้อม ณ.ปลวกแดง

???  ดีคับผมต้อมคับ ขอคำแนะนำจากรุ่นพี่ทุกท่านด้วยคับ. อยู่บ่อวินคับ

kpongh

อ้างจาก: นายต้อม ณ.ปลวกแดง เมื่อ กรกฎาคม 22, 2012, 03:46:28 หลังเที่ยง
???  ดีคับผมต้อมคับ ขอคำแนะนำจากรุ่นพี่ทุกท่านด้วยคับ. อยู่บ่อวินคับ

เฮ้ย....เข้าได้แล้วเหรอ  ปลอกแฮนด์ถอดยัง

สน โคราช

can-nim

อ้างจาก: นายต้อม ณ.ปลวกแดง เมื่อ กรกฎาคม 22, 2012, 03:46:28 หลังเที่ยง

ยินดีต้อนรับครับพี่ต้อม +2 ครับ

chaiyabutr

วิทย์_2T

สวัสดีครับ  นอนดีกว่า หลับฝันดีครับพี่ๆทุกคน

chaiyabutr

ปุ้มปุ้ย*-*มหาสารคาม

can-nim