Main Menu

ขบวนการเปาเปียว^^ Kawasaki cosmo 105 R 24-7

เริ่มโดย paopiaw, ธันวาคม 27, 2011, 08:41:43 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

velocity1000cc

สวัสดีครับเสี่ย เปาเปียว สบายดีบ่ครับ อิ อิ

" นัทฐิโลเก  อนินทิโต" ไม่มีใคร  ไม่เคย ถูกนินทาเลย  ในโลกนี้  ฟุ๊บุ ฟุ๊บุ

ติดต่อ 094-7986565  เปเล่ ณ นครรังสิต

paopiaw

อ้างจาก: velocity1000cc เมื่อ พฤศจิกายน 18, 2012, 07:50:55 หลังเที่ยง
สวัสดีครับเสี่ย เปาเปียว สบายดีบ่ครับ อิ อิ

บายดีครับบบ อิอิ  จัดเต็มอีกมั้ย ครับบ  55+
----- Club ใจง่าย ------  247

paopiaw

เก็บตกจากอุดร ยังมีอีกเยอะครับ แทบทั้งคัน 555++  จัดมาก่อน 1 ชุด อิอิ

แทงตายใครมาใกล้

IJ

อ้างจาก: paopiaw เมื่อ พฤศจิกายน 18, 2012, 09:24:15 หลังเที่ยง
เก็บตกจากอุดร ยังมีอีกเยอะครับ แทบทั้งคัน 555++  จัดมาก่อน 1 ชุด อิอิ

แทงตายใครมาใกล้
มีแบบรุ่นบุกเิบิกป่าวง่ะ หัวทองเหลือง เบอร์ 12 หางปลาบีท

paopiaw

นานๆถ่ายด้วยกัน ไว้ให้ลูกๆดู ว่า ป๊าเคยซิ่ง  555++  24-7

paopiaw

หายดี 100 % ซิ่งได้ ไม่แพ้ป้ายแดงงง ^^

IJ

เอาที่อยู่มาหน่อยครับจะส่งกระจกไปให้ ที่อยู่เก่าหายหาไม่เจอ  :-*

IJ

เจอที่อยู่แล้วพรุ่งนี้จะส่งไปให้ขอรับ  ::)

thanh

คุณทำให้ผมรู้ว่ามันคือรุ่นอะไร ฮ่าๆๆๆๆ ผมไปอ่านเจอในหนังสือมอเตอร์ไซเล่มเก่าครับ อยู่แบบหน้าโฆษณาน่ะ ผมก็ว่า รถอะไรหว่า  เกิดกิเลสเลย
งานงอกอีกแล้วสิ จะไปหาที่ไหนได้ล่ะเนี่ย เวง.....
ผมเลยเซฟรุปรถคุณเก็บไว้เพียบเลย ขอบคุณครับ

paopiaw

อ้างจาก: thanh เมื่อ ธันวาคม 05, 2012, 05:46:38 หลังเที่ยง
คุณทำให้ผมรู้ว่ามันคือรุ่นอะไร ฮ่าๆๆๆๆ ผมไปอ่านเจอในหนังสือมอเตอร์ไซเล่มเก่าครับ อยู่แบบหน้าโฆษณาน่ะ ผมก็ว่า รถอะไรหว่า  เกิดกิเลสเลย
งานงอกอีกแล้วสิ จะไปหาที่ไหนได้ล่ะเนี่ย เวง.....
ผมเลยเซฟรุปรถคุณเก็บไว้เพียบเลย ขอบคุณครับ

เชฟเลยครับบ ยินดี ตอนนี้เพื่อนๆก้อกำลังซุ่มทำกันอยู่หลายคันน. คุณก้อหาเลยนะ. ยินดีมากครับทีชอบเหมือนกัน

IJ

ทั้งซุ่มทำ ทั้งซุ่มหากระจก อิอิ

บ๊ะบาย งุงิ งุงิ

IJ

paopiaw

IJ

paopiaw

ไปมิตติ้งกับกลุ่ม โซนรั่วมาครับ รถเพียบเลยสวยๆทั้งนั้น ^^

paopiaw

92 เยอะมากๆครับ หามาสักคนดีมั้ยย ^^

กำลังถอดอะไหล่แบ่งกัน 555

วันนั้น เฮฮาดีครับ เพื่อนๆพี่ๆเปนกันเองมาก  เจอกันครั้งต่อไปครับบ

IJ

ยินดีด้วยนายพบทางสว่างแล้ว (กลับบ้านตอนสว่างนะ)  >:( >:(

paopiaw

ไม่ใช่ของมัน แต่ติดไว้ก้อน่าจะมีประโยขน์ แก่คนรุ่นๆหลัง ^^ เผื่อใครในอนาคตได้ไปครอบครอง 24-7

non krr150

อ้างจาก: IJ เมื่อ ธันวาคม 06, 2012, 02:08:35 ก่อนเที่ยง
เครดิตจากพี่ๆ โซนจังหวัดตรัง

โปรอาร์มแบบนี้ก็มีด้วย แนวจริงๆ อิอิ

paopiaw

15-12-2012.   จอดเก็บละครับบ ออกเฉพาะกิจ  ^^ 24-7